TCC เชิญชวนร่วมทริป"หนี้ความเครียดเมืองกรุง..มุ่งสู่บางไทร

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

lotus
ขาประจำ
ขาประจำ
team: รวมมิตร
Bike: Wheeler Ti, CSK หมอบ
ติดต่อ:

Re: TCC เชิญชวนร่วมทริป"หนี้ความเครียดเมืองกรุง..มุ่งสู่บางไทร

โพสต์ โดย lotus »

คงเอาคันอื่นไปครับ จะได้เอามาใช้บ้าง เดี๋ยวมันน้อยใจ เอาแต่ Ti Wheeler ออกงานบ่อยๆ
รูปประจำตัวสมาชิก
XT
สมาชิก
สมาชิก

Re: TCC เชิญชวนร่วมทริป"หนี้ความเครียดเมืองกรุง..มุ่งสู่บางไทร

โพสต์ โดย XT »

สรุปว่า วันอาทิตย์นี้ไปด้วยไม่ได้แล้วครับ :cry: ภรรยาไม่อนุมัติ ต้องไปราชบุรี (เรื่องของเรื่องคือภรรยากลัวผมโดนสิบล้อทับก็เลยหาเรื่องให้พาเที่ยว ซะงั้น! :shock: ) เตรียมของเซอร์วิต ตัวเองเรียบร้อยแล้ว (ไม่ต้องจูงกลับแน่) แต่อดไปน่าเสียดาย :( ทริปแรกของผม แต่ไม่เป็นไรครับ ผมแบกไปปั่นที่ราชบุรีก็ได้ :mrgreen: :mrgreen:
ขอบคุณทุกท่านมากครับ ที่ให้ข้อมูลสำหรับมือใหม่ เอาไว้ทริปหน้า มาแถวปทุมอีกจะไปร่วมด้วยครับ
name_joker
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0894888XXX
team: Y@H / BRC
Bike: EV4

โพสต์ โดย name_joker »

ไปด้วยคร้าบบบบบ แต่ทว่า....

ปั่นจากเยาวราชไปเลยละกัน คริๆ

แต่ว่ากลัวเหงาอะครับ ไม่รู้จักผู้ใดเลย ปกติปั่นตอนค่ำกับกลุ่มantifireอย่างเดียว
ท่านใดพบเจอเด็กหนุ่มเสื้อแดง(อาจจะขาว ดูสถานการณ์บ้านเมืองก่อนครับ :oops: ) กางเกงmeridaสีดำแดง สะพายเป้dueterสีแดง
และยังปั่นรถสีแดงอีก

คือผมเอง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
Sketcher Shop
ขายปลีก ขายส่ง อุปกรณ์ศิลปะ เครื่องเขียนทุกประเภท จัดส่งทั่วไทย
Line ID : kitchai1965
Tel: 092-403-6476
facebook : sketcher shop

by Siam Sketch Supply Co,.Ltd
เสือซุ่ม
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย เสือซุ่ม »

name_joker เขียน:ไปด้วยคร้าบบบบบ แต่ทว่า....

ปั่นจากเยาวราชไปเลยละกัน คริๆ

แต่ว่ากลัวเหงาอะครับ ไม่รู้จักผู้ใดเลย ปกติปั่นตอนค่ำกับกลุ่มantifireอย่างเดียว
ท่านใดพบเจอเด็กหนุ่มเสื้อแดง(อาจจะขาว ดูสถานการณ์บ้านเมืองก่อนครับ :oops: ) กางเกงmeridaสีดำแดง สะพายเป้dueterสีแดง
และยังปั่นรถสีแดงอีก

คือผมเอง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
ถ้าจะไปบางไทร ไม่ทันแล้วครับ ทริปนี้เค้าไปกันแล้ว กลับมาแล้วครับ ไปกันมาเมื่อวันอาทิตย์ที่ 12 ที่ผ่านมานี่เอง
เตรียมตัวไปด้วยกัน คราวหน้านะครับ ติดตามข่าวไว้ละกัน
ขี่ทุกอย่างที่มีล้อ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”