เฮฮา Deep team ประจำเดือน กันยายน 2554

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
นอกคอก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: เกย์เฒ่าเจ้าเสน่ห์
Bike: -

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน กันยายน 2554

โพสต์ โดย นอกคอก »

[size=150][color=#0000FF]โอมเพี๊ยง!!!! วันนี้ลมจงแรงๆ พัดข้างเยอะๆ S1 ขอบสูง Mavic จะได้หง่อยเร็วๆ :lol: :lol: :lol: [/color][/size][/quote]
[size=150][color=#BF4000]ส่งข่าวแล้วครับ...แกบอกต้องต่อครึ่งรอบ พี่ต้องช่วยบังลมแกบ้างด้วย
ว่าแต่เฟรมใหม่แก จะนัวเนียๆแบบเมื่อก่อนได้มั้ยหว่า...มันพุ่งจริงๆ :mrgreen:
สงสัยโดนอาจารย์ทุบ... :D [/color][/size]

[size=150][color=#0000FF]อะไรจะขนาดนั้นครับเพ่ ต่อรถ ต่อระยะทางแล้ว จะต่อให้ช่วยพลัดกันหนีอีกเหรอเนี่ย 5555 เอาแบบนี้ดีกว่ามั้ยครับ ผมต่อให้ 3 รอบ ปั่น 100 ก.ม แต่ผมใช้ Madone 6.9 SSL ของผมนะ ใครแพ้เลี้ยง เป๋เอาป่าว :lol: :lol: :lol: [/color][/size]

[url=http://image.ohozaa.com/view/301o8][img]http://image.ohozaa.com/i/77f/ZteY1.jpg[/img][/url]
ผมขอตามไปทานด้วยคนนะครับ เห็นพี่ๆคุยกันแล้วน่าเข้าไปร่วมวงด้วยจัง
ว่าแต่พี่ๆปั่นกันแถวไหนครับ กะเล่นกันถึงอาเจียนเลยหรือนี่
รูปประจำตัวสมาชิก
x-KLEIN
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Samsung galaxy S6
team: Deep only
Bike: KLEIN only

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน กันยายน 2554

โพสต์ โดย x-KLEIN »

หอ วอ อา ยอ. เขียน:
gassbig เขียน:สวัสดีครับพี่สุ :D หวัดดี น้องxลูกเรียกพ่อกับแม่ยังแล้ววิ่งเล่นได้แล้วหรือ :mrgreen:
ต้องถามx-klein ว่าน้องbike ครบเดือนแล้ว พ่อคว่ำได้ยัง :lol: :lol: :lol:
ยังไม่ได้ควำ่เลยครับเดี๋ยวรอให้คอแข็งกว่านี้ก่อน :lol:
LIVESTRONG
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep Team
Bike: Klein

โพสต์ โดย seven@klein »

จ้าวเมิง เขียน:หุหุ เห็นปั่นกันแบบนี้ แล้วอยากปั่นด้วยจังเลย
แต่ว่าต้องรอหูช้างตัวใหม่ก่อน
นานไปหรือป่าวเนี่ย :D
จ้าวเมิง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 062-619-5142
team: Deep
ติดต่อ:

โพสต์ โดย จ้าวเมิง »

seven@klein เขียน:
จ้าวเมิง เขียน:หุหุ เห็นปั่นกันแบบนี้ แล้วอยากปั่นด้วยจังเลย
นั้นสิครับพี่ เดี๋ยวไปให้กำลังพี่โอ๋ก่อนแล้วกัน กี้ว่าพี่โอ๋คนเดียวไม่ไหวหรอกครับ
ต้องตามฝาแฝดชาวญี่ปุ่นนายมิซะโอะ มาพลัดกันอีกคน :lol: :lol:
leo99
ขาประจำ
ขาประจำ
team: HR MAFIA 555
Bike: COLNAGO DREAM -CANNONDALE CADD9

โพสต์ โดย leo99 »

seven@klein เขียน:โอมเพี๊ยง!!!! วันนี้ลมจงแรงๆ พัดข้างเยอะๆ S1 ขอบสูง Mavic จะได้หง่อยเร็วๆ :lol: :lol: :lol:
แจ้งข่าวให้แล้ว อ.โอ๋ :lol: :lol:
คนดี ชอบแก้ไข
คนจัญไร ชอบแก้ตัว
คนชั่ว ชอบทำลาย
คนมักง่าย ชอบทิ้ง
คนจริง ชอบทำ
คนระยำ ชอบติ
leo99
ขาประจำ
ขาประจำ
team: HR MAFIA 555
Bike: COLNAGO DREAM -CANNONDALE CADD9

โพสต์ โดย leo99 »

พี่ก้อ กรฝากร่ม ไว้ที่ร้านน้ำแล้ว แบ่งกับ ก.กรึ๊บ นะนะ
คนดี ชอบแก้ไข
คนจัญไร ชอบแก้ตัว
คนชั่ว ชอบทำลาย
คนมักง่าย ชอบทิ้ง
คนจริง ชอบทำ
คนระยำ ชอบติ
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

จ้าวเมิง เขียน:
seven@klein เขียน:
นั้นสิครับพี่ เดี๋ยวไปให้กำลังพี่โอ๋ก่อนแล้วกัน กี้ว่าพี่โอ๋คนเดียวไม่ไหวหรอกครับ
ต้องตามฝาแฝดชาวญี่ปุ่นนายมิซะโอะ มาพลัดกันอีกคน :lol: :lol:
ได้เดี๋ยววันนี้เรียกนายมิซาโอะมาช่วยด้วยแล้วกัน :lol: :lol: :lol:
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

leo99 เขียน:
seven@klein เขียน:โอมเพี๊ยง!!!! วันนี้ลมจงแรงๆ พัดข้างเยอะๆ S1 ขอบสูง Mavic จะได้หง่อยเร็วๆ :lol: :lol: :lol:
แจ้งข่าวให้แล้ว อ.โอ๋ :lol: :lol:
ฝากบอกพี่พายัพถ้ามาเกิน 4 โมงครึ่งเลี้ยงน้ำเป็นค่าปรับผมด้วย :lol: :lol: :lol:
แดจังกึม
ขาประจำ
ขาประจำ
team: deep
Bike: klein /OGK /Shimano /

โพสต์ โดย แดจังกึม »

ไม่ได้ไปลุ้นด้วย เพราะรู้อยู่แล้วว่าโดนน๊อคชัวร์ ไปเที่ยว The mall ซื้อน้ำพริกผักต้มให้ อ.โอ๋ กินดีกว่า :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
เรารักในหลวง
หอ วอ อา ยอ.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818162145
Bike: KLEIN

โพสต์ โดย หอ วอ อา ยอ. »

x-KLEIN เขียน:
gassbig เขียน:สวัสดีครับพี่สุ :D หวัดดี น้องxลูกเรียกพ่อกับแม่ยังแล้ววิ่งเล่นได้แล้วหรือ :mrgreen:
ต้องถามx-klein ว่าน้องbike ครบเดือนแล้ว พ่อคว่ำได้ยัง :lol: :lol: :lol:
ยังไม่ได้ควำ่เลยครับเดี๋ยวรอให้คอแข็งกว่านี้ก่อน :lol:
ดีนะ ที่x-klein เป็นคน พิมพ์ตัวอักษรไม่ค่อยพลาด ถ้าพิมพ์ผิด จากตัว ค.ควาย เป็น ด.เด็ก ละยุ่งเลย.
ครอบครัวเรา รักในหลวง กันทั้งตระกูล
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

KB ฝนจะมามั้ยเหนอ :D

รูปภาพ
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

คิมยอง jig บ้านที่เชียงใหม่น้ำท่วมอ่ะป่าว :(
อ.ผืด
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ร้านก๋วยเตี๋ยว ปากซอย
Bike: รถพลาสติก Madone 6.9
ติดต่อ:

โพสต์ โดย อ.ผืด »

x-KLEIN เขียน:
ก็ต้องหลายๆแก้วก่อนซินะ ถึงจะเรียกว่าคอแข็ง ;)
ตอนนี้ก็ระวังไอ จาม ใส่เด็กนะ ระวังการเปลี่ยนอุณหภูมิอย่างรวดเร็ว เดี๋ยวแอร์เดี๋ยวร้อน
แข็งแรงนะหลานเอ้ยยย
"จงเตรียมการไว้ให้พร้อมสำหรับอนาคต"
อนาคตํ ปฏิกยิราถ กิจฺจํ
(พุทธศาสนสุภาษิต)
อ.ผืด
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ร้านก๋วยเตี๋ยว ปากซอย
Bike: รถพลาสติก Madone 6.9
ติดต่อ:

โพสต์ โดย อ.ผืด »

แดจังกึม เขียน:ไม่ได้ไปลุ้นด้วย เพราะรู้อยู่แล้วว่าโดนน๊อคชัวร์ ไปเที่ยว The mall ซื้อน้ำพริกผักต้มให้ อ.โอ๋ กินดีกว่า :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
เดี๋ยวนี้เก่งแล้ว หนีแฟนไปเดินห้าง อ้างว่าไปซื้อกับข้า
"จงเตรียมการไว้ให้พร้อมสำหรับอนาคต"
อนาคตํ ปฏิกยิราถ กิจฺจํ
(พุทธศาสนสุภาษิต)
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

อ.ผืด เขียน:
แดจังกึม เขียน:ไม่ได้ไปลุ้นด้วย เพราะรู้อยู่แล้วว่าโดนน๊อคชัวร์ ไปเที่ยว The mall ซื้อน้ำพริกผักต้มให้ อ.โอ๋ กินดีกว่า :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
เดี๋ยวนี้เก่งแล้ว หนีแฟนไปเดินห้าง อ้างว่าไปซื้อกับข้า
ผมก็ว่างั้นแหละครับ อ.ผืด จะโดดซ้อมตามฟอร์ม :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”