เฮฮา Deep team ประจำเดือน พฤศจิกายน 2555 ลอยกระทงกันเ้ด้อ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
FoxyGuy
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863319232
team: DeeP TeaM (Service)
Bike: น้องปุยเมฆ(Klein-AttitudeV), น้องสำลี(Trek-Domane5.9)

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน พฤศจิกายน 2555 ลอยกระทงกันเ้ด้อ

โพสต์ โดย FoxyGuy »

naruedom เขียน:
seven@klein เขียน:
naruedom เขียน:เคยพาป้าแดไปหลายปีก่อน ใกล้พ่อหลวงมากครับ ป้าแดน้ำตาไหลเพราะไม่คิดว่าท่านจะเสด็จออกมาทางที่เรารอ :D
พาป้าไปอีกดิคับปีนี้เนอะ :| :| :|
น้องต้อมจะไปเข้าเฝ้าประตูไหนครับ เรื่องดีๆเราร่วมด้วยช่วยกัน :D
อยากเข้าไปให้ใกล้ที่สุดครับยังไม่รู้เลยคับพี่ต้องขอคำเเนะนำด้วยนะครับคุยกันกับกุ้งว่าขอให้ใกล้ที่สุดพาหลานๆและเเม่ไปด้วยนะคับ :P[/quote]

ไม่แน่ใจเดี๋ยวหาข่าววงในก่อน :D[/quote]
ยังไงจะโทรหานะคับรบกวนพี่โอ๋ด้วยนะครับ ฝากชวนพี่หวายด้วยนะคับ จ็อดด้วยไปป่าว :D พี่ๆน้องๆท่านใดสนใจไปด้วยกันนะคับใส่เสื้อสีเหลืองเท่านั้นนะครับ[/quote]
ไปไหนไปกัน.....ยืมตัง 200 :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ถ้าทำอะไรดีๆแล้วคนมองว่าสร้างภาพก็ช่างเขา.อย่างน้อยเราก็ได้ทำดี ไม่เหมือนเขา.ที่แค่คิดดียังทำไม่ได้เลย
"จำไว้นะ ใครจะพูดอะไรก็ช่างเขา กรรมมันอยู่ที่เขา ไม่ได้อยู่ที่ตัวเรา ไม่ต้องเอามันมาใส่ใจ"
-หลวงตา.มหาบัว ญาณสัมปันโน-
รูปประจำตัวสมาชิก
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep Team
Bike: Klein

Re: เฮฮา Deep team ประจำเดือน พฤศจิกายน 2555 ลอยกระทงกันเ้ด้อ

โพสต์ โดย seven@klein »

sunny_re เขียน:สวัสดียามดึกครับ Master และพี่น้องทุกท่าน
แวะไปวางขายแว่นที่ห้องซื้อขาย แล้วก็วกกลับมา
ปล่อยตอนดึกๆเลยเหรอครับพี่ :D
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

naruedom เขียน:ฝันดีคับเจอกันเดือนสุดท้ายของปีนะคับ ปีนี้รอดจากน้ำท่วมแล้วเย้ :D :D :D :D เดือนหน้า 12-12-12เรามาติดตามกันดูวันสิ้นโรค อิอิอิ :lol: :lol: :lol: :lol:
:shock: :shock: :shock: ไม่ระเบิด ก็เผาห้าง :lol: :lol: :lol:
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

FoxyGuy เขียน:
naruedom เขียน:
seven@klein เขียน:เคยพาป้าแดไปหลายปีก่อน ใกล้พ่อหลวงมากครับ ป้าแดน้ำตาไหลเพราะไม่คิดว่าท่านจะเสด็จออกมาทางที่เรารอ :D
พาป้าไปอีกดิคับปีนี้เนอะ :| :| :|
น้องต้อมจะไปเข้าเฝ้าประตูไหนครับ เรื่องดีๆเราร่วมด้วยช่วยกัน :D
อยากเข้าไปให้ใกล้ที่สุดครับยังไม่รู้เลยคับพี่ต้องขอคำเเนะนำด้วยนะครับคุยกันกับกุ้งว่าขอให้ใกล้ที่สุดพาหลานๆและเเม่ไปด้วยนะคับ :P[/quote]

ไม่แน่ใจเดี๋ยวหาข่าววงในก่อน :D[/quote]
ยังไงจะโทรหานะคับรบกวนพี่โอ๋ด้วยนะครับ ฝากชวนพี่หวายด้วยนะคับ จ็อดด้วยไปป่าว :D พี่ๆน้องๆท่านใดสนใจไปด้วยกันนะคับใส่เสื้อสีเหลืองเท่านั้นนะครับ[/quote]
ไปไหนไปกัน.....ยืมตัง 200 :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: [/quote]

จัดไป :D
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

สาวๆห้ามพลาดโดม ช่อง 7 สดตอนนี้
sunny_re
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Deep
Bike: KLEIN

โพสต์ โดย sunny_re »

ไปนอนก่อนครับ เจอกันอีกครั้งยามเช้าของเดือนใหม่
ฝันดี ราตรีสวัสดิ์ครับ Master และทุกท่าน
...ไม่มีโรค เป็นลาภอันประเสริฐ...
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

sunny_re เขียน:ไปนอนก่อนครับ เจอกันอีกครั้งยามเช้าของเดือนใหม่
ฝันดี ราตรีสวัสดิ์ครับ Master และทุกท่าน
ฝันดีครับพี่ :D
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

ต่อไปสนามดูนกยักษ์ คนคงเพียบกว่าเดิมแหงๆ พ่อโดมดันมาออกรายการ วันวานยังหวานอยู่ เมื่อครู่เสื้อ Deep แว๊บๆ 555
หอ วอ อา ยอ.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818162145
Bike: KLEIN

โพสต์ โดย หอ วอ อา ยอ. »

วันที่ 5 เช้า ไปแน่ๆ แล้วนัดกันอีกที
ส่วนตอนค่ำ ถ้าปั่นไปดูไฟ ก็ไปอีก นัดกันอีกที.
ครอบครัวเรา รักในหลวง กันทั้งตระกูล
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

หอ วอ อา ยอ. เขียน:วันที่ 5 เช้า ไปแน่ๆ แล้วนัดกันอีกที
ส่วนตอนค่ำ ถ้าปั่นไปดูไฟ ก็ไปอีก นัดกันอีกที.
พี่ใหญ่มายืนยัน งั้นเดี๋ยวเรานัดกันว่าเช้าจะเอายังไง :D
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

หอ วอ อา ยอ. เขียน:วันที่ 5 เช้า ไปแน่ๆ แล้วนัดกันอีกที
ไปด้วยค่ะ 8-)
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
วาสนา จั่นเจา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: เบอร์ส่วนตัว
team: Klein's Boy
Bike: Klein only & Klein forever...

โพสต์ โดย วาสนา จั่นเจา »

พี่ใหญ่มายืนยัน งั้นเดี๋ยวเรานัดกันว่าเช้าจะเอายังไง :D
เจอกันสำนักงานก่อนหกโมงค่ะ เดี๋ยวเจ๊ปั่นคันwsd กลับเซฟเฮ้าส์เรยค่ะ
ป.ล.อย่าลืมปล่อยของให้ด้วยนะคะ
ขอโทษนะ เรื่องบนเตียงอาจจะไม่เก่ง แต่ที่ระเบียงไม่แพ้ใครเหมือนกัน

โกดคือโง่ โมโหคือบ้า กอดกันดีกว่า แก้ผ้าขึ้นเตียง!!!
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

วาสนา จั่นเจา เขียน:
เจอกันสำนักงานก่อนหกโมงค่ะ เดี๋ยวเจ๊ปั่นคันwsd กลับเซฟเฮ้าส์เรยค่ะ
ป.ล.อย่าลืมปล่อยของให้ด้วยนะคะ
ลืมไปแล้วจริงๆ :lol: :lol: :lol:
seven@klein
ขาประจำ
ขาประจำ

ขออนุญาิติปิดกระทู้เดือน พฤศจิกายน
FoxyGuy
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0863319232
team: DeeP TeaM (Service)
Bike: น้องปุยเมฆ(Klein-AttitudeV), น้องสำลี(Trek-Domane5.9)

โพสต์ โดย FoxyGuy »

ตามไปชมกันได้ในเดือนใหม่ครับ
เฮฮา Deep team ประจำเดือน ธันวาคม 2555 รักพ่อหลวง

เดือนธันวา กดเลยจ้า
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &start=240

ปิดกระทู้เดือน พฤศจิกายน
ถ้าทำอะไรดีๆแล้วคนมองว่าสร้างภาพก็ช่างเขา.อย่างน้อยเราก็ได้ทำดี ไม่เหมือนเขา.ที่แค่คิดดียังทำไม่ได้เลย
"จำไว้นะ ใครจะพูดอะไรก็ช่างเขา กรรมมันอยู่ที่เขา ไม่ได้อยู่ที่ตัวเรา ไม่ต้องเอามันมาใส่ใจ"
-หลวงตา.มหาบัว ญาณสัมปันโน-
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”