เป็นเหมือนกันป่าวคะ เวลาหยุดปั่นไประยะนึง

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
เสือน้อยมือใหม่
สมาชิก
สมาชิก
team: ปั่นตามแรงที่มี ไม่มีสังกัด
Bike: mtb bianchi

Re: เป็นเหมือนกันป่าวคะ เวลาหยุดปั่นไประยะนึง

โพสต์ โดย เสือน้อยมือใหม่ »

อีกเดี่ยวก็ชินครับ :D อย่าลืมเลือกสถานที่ปั่นด้วยครับ เพื่อความปลอดภัย
mika
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด
Bike: TK4300

Re: เป็นเหมือนกันป่าวคะ เวลาหยุดปั่นไประยะนึง

โพสต์ โดย mika »

ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะคะ จะมาบอกว่าสุดท้ายไม่ได้ปั่น เพราะมีน้อง เหอๆๆ
ตอนนี้คุณสามีเคี่ยวเข็ญมากมายกว่าเดิม เพราะแม่มันอ้วนมาก 555
รูปประจำตัวสมาชิก
imulon
สมาชิก
สมาชิก
team: ในซอย
Bike: TREK 3900
ตำแหน่ง: นคร

โพสต์ โดย imulon »

สู้ต่อไปค่ะ :) อารมณ์ขี้เกียจมีเหมือนกันเป็นพักๆ
เสือสาว ปั่นไปเรื่อย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”