ขอสอบถามท่านผู้รู้ครับ.. Endomondo ใช้กับ Samsung S3 เวลาปั่นจักรยานเสร็จเรียบร้อยแล้ว มันโพสแชร์แค่ใน App แต่ไม่ขึ้นใน Facebook'

สอบถามเทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร เชิญห้องนี้เลย
ตอบกลับ
kojimaoak
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ขอสอบถามท่านผู้รู้ครับ.. Endomondo ใช้กับ Samsung S3 เวลาปั่นจักรยานเสร็จเรียบร้อยแล้ว มันโพสแชร์แค่ใน App แต่ไม่ขึ้นใน Facebook'

โพสต์ โดย kojimaoak »

App Endomondo ใช้กับ Samsung S3
เวลาปั่นจักรยานเสร็จเรียบร้อยแล้ว
มันโพสแชร์แค่ใน App
แต่ไม่ขึ้นใน Facebook ไม่ทราบว่า
ต้อง Set อะไรบ้างคับ
รูปประจำตัวสมาชิก
bambi
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คก.รก.ขก. (คนแก่รถเก่าขอนแก่น)
Bike: สับถังเหล็ก Raleigh(84), โครโมลี่ Panasonic(LesMaillot Order), อลู Canondale(CAAD7), คาร์บอน Focus(Cayo)

Re: ขอสอบถามท่านผู้รู้ครับ.. Endomondo ใช้กับ Samsung S3 เวลาปั่นจักรยานเสร็จเรียบร้อยแล้ว มันโพสแชร์แค่ใน App แต่ไม่ขึ้นใน Facebo

โพสต์ โดย bambi »

มันอยู่ที่การตั้งค่าของ account ของเราบนเวปของ Endomondo ครับ login แล้วคลิกที่ชื่อ account ของเรา แล้ว เลือก setting จะเเห็นเมนูแบบข้างล่างนี่ หลังจาก คลิก แทบ "CONNECT" เลือกเซทเอาเลยครับ ทั้ง Facebook, twitter และอื่น ๆ ... :)
(หมายเหตุ หน้าจอข้างล่างนี่ตัดมาจากหน้่าจอเวปบน PC นะครับ)
endo.JPG (29.08 KiB) เข้าดูแล้ว 494 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
ว่าวต้องลม
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Focus Cayo Evo 4.0

Re: ขอสอบถามท่านผู้รู้ครับ.. Endomondo ใช้กับ Samsung S3 เวลาปั่นจักรยานเสร็จเรียบร้อยแล้ว มันโพสแชร์แค่ใน App แต่ไม่ขึ้นใน Facebo

โพสต์ โดย ว่าวต้องลม »

ลองเข้าไปเช็คหน้าsetting ดูครับว่ากดให้แชร์ผ่านเฟสแล้วหรือยัง หรือไม่เวลาเรากดสต๊อบจบทริปจะให้เขียนคอมเม้นท์ มีสัญญลักษณ์ Facebook อยู่ให้เลือกว่าทริปนี้จะแชร์ไม๊ โดยส่วนตัวผมเดี๋ยวนี้เลิกแชร์การปั่นบนเฟสแล้วครับ
งานพิมพ์ด่วน รอรับได้เลยยยยยยยย บริการรับพิมพ์สิ่งพิมพ์ทุกชนิด http://www.thaiutsaha.com
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เทคนิคการฝึกซ้อม/สุขภาพ/อาหาร”