ต้องการหลักอาน Controltech คาร์บอน 31.6 พี่ๆท่านใดมี หรือช่วยชี้เป้าก็ได้ครับ

ประกาศแจ้งความต้องการซื้อของท่านที่นี่ เพื่อการพบกันได้ง่ายขึ้นสำหรับผู้มีของเหลือใช้ แต่ยังไม่ได้ประกาศขาย
ตอบกลับ
momo..
สมาชิก
สมาชิก
Tel: PM ครับ
Bike: BMC

ต้องการหลักอาน Controltech คาร์บอน 31.6 พี่ๆท่านใดมี หรือช่วยชี้เป้าก็ได้ครับ

โพสต์ โดย momo.. »

ต้องการหลักอาน Controltech คาร์บอน 31.6 พี่ๆท่านใดมี หรือช่วยชี้เป้าก็ได้ครับ รบกวนหน่อยครับ
PM มาเลยครับ ขอบคุณครับ :P :P :P
มีสลึงพึงประจบให้ครับบาท
รูปประจำตัวสมาชิก
attakon000
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Nich L1,Nich L2, tern link d8, giant tcr zero ,giant r3 , specialized tarmac

Re: ต้องการหลักอาน Controltech คาร์บอน 31.6 พี่ๆท่านใดมี หรือช่วยชี้เป้าก็ได้ครับ

โพสต์ โดย attakon000 »

มี แต่ หลักอาน อลู ครับ อิอิ
ถอดใหม่ๆ เลย
มารวมกลุ่มกันได้ ใน ธรรมศาสตร์ รังสิต น่ะครับ
nineseven
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 081-8299797
team: 97club
Bike: gt

Re: ต้องการหลักอาน Controltech คาร์บอน 31.6 พี่ๆท่านใดมี หรือช่วยชี้เป้าก็ได้ครับ

โพสต์ โดย nineseven »

momo.. เขียน:ต้องการหลักอาน Controltech คาร์บอน 31.6 พี่ๆท่านใดมี หรือช่วยชี้เป้าก็ได้ครับ รบกวนหน่อยครับ
PM มาเลยครับ ขอบคุณครับ :P :P :P
ผมมีเป็นรุ่น i post เยื้องหลังของใหม่ไม่เคยประกอบ ความยาว 25 cm.
momo..
สมาชิก
สมาชิก
Tel: PM ครับ
Bike: BMC

โพสต์ โดย momo.. »

nineseven เขียน:
momo.. เขียน:ต้องการหลักอาน Controltech คาร์บอน 31.6 พี่ๆท่านใดมี หรือช่วยชี้เป้าก็ได้ครับ รบกวนหน่อยครับ
ผมมีเป็นรุ่น i post เยื้องหลังของใหม่ไม่เคยประกอบ ความยาว 25 cm.
ลืมบอกไปครับ เฟรมผมมันไซส์ใหญ่เลยต้องลดเสตมและ หาหลักอานตรงครับ
จิงๆแล้ว i post สวยโดนใจมาก..ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องไซส์รถโดนแน่ครับ ขอบคุณมากครับ :D :D
มีสลึงพึงประจบให้ครับบาท
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งต้องการซื้อ”