สรุปผลและภาพสนามพิมายMTB#3
- บ้านเสือภูเขา
- ขาประจำ
- โพสต์: 2165
- ลงทะเบียนเมื่อ: 13 ส.ค. 2008, 14:28
- Tel: 0807391295
- team: pm8rider
- Bike: Pinarello-Cannondale-trek
- ตำแหน่ง: PHimai-KORAT
- ติดต่อ:
สรุปผลและภาพสนามพิมายMTB#3
ผลการแข่งขัน ชื่อผิดพลาดประการใดPm แจ้งแก้ไขได้ครับบ
ผลการแข่งขันรุ่น B อายุไม่เกิน 10 ปี ชาย – หญิง
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 097 ดช.บรรณวิชญ์ นาควงศ์ เกาะสมุย SA Ardwater sport
2 030 ดช. นันทิพิฒน์ พิมพ์สนิท ไลท์แอนท์ลีฟวิ่ง ไบค์เน็ต ตราด
3 049 ดช.ทรัพย์ประเสริฐ พิมพ์แสง สระบุรีเจริญหินอ่อน
4 048 ดช.อาทิตย์ ลาทุดี ทูเก็ตเตอร์ สระบุรี
5 008 ดช.วีรากร บูชา UNITHAI
6 071 ดช.ฐานพัฒน์ เกียนวาปี LITTLE FOX MTB
7 092 ดญ.ณัฐนิชา ภู่พุ่ม การบินไทย
8 153 ดช.ปารมี ยุรชาติ ช่างเทือง
9 057 ดช.ไพโรจน์ สิ่งสถิตร UNITHAI
10 221 ดช.ณภัทร์ วิริยะพันธุ์ เสือโนนสูง
ผลการแข่งขันรุ่น C อายุไม่เกิน 12 ปี ชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 047 ดช.พูนศิริ ศิริมงมล ทูเก็ตเตอร์ อ.เฉลิมพระเกียรติ
2 006 ดช.พลฉัตร นาคทองคำ บางเสร่ ไบค์ทีม
3 050 ดช.ทรัพย์ไพรวัลย์ พิมพ์แสง สระบุรี เจริญหินอ่อน
4 043 ดช. ทิวากร วงศ์เทียน ทูเก็ตเตอร์สระบุรี
5 103 ดช.เศรษฐพงศ์ ดอกกุหลาบ MTB ชัยนาท
6 035 ดช. สุรชัย สุขช่วย ศูนย์การทหารม้า สระบุรี
7 069 ดช. เกริกชัย เกียนวาปี LITTLE FOX MTB
8 122 ดช. เอกวิชญ์ สินสวัสดิ์ ประดาไบค์
ผลการแข่งขันรุ่น O อายุไม่เกิน 15 ปีหญิง
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 016 ดญ. มยุรา บุปผาชาติ รร.เรณูนครวิทยานุกูล
2 098 ดญ.ณัฐกฤตา ศรีสุวรรณ ปลวกแดง 2000
3 045 ดญ. เปรมกมล มิเอม ทูเก็ตเตอร์ สระบุรี
4 146 ดญ.สุภาวดี ศรีมันตะ เสือกุดชุม
5 063 ดญ.ภาสิรี เจริญทรัพยานนท์ -
6 070 ดญ.ธัญลักษณ์ อดใจ LITTLE FOX MTB
7 099 ดญ. อุษณา กรรพมมาลย์ P.C.S. Cycling Team
8 012 ดญ.ขวัญเนตร นิติวณิชชา MTB ชัยนาท
ผลการแข่งขันรุ่น D อายุไม่เกิน 15 ปีชาย
เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 091 ดช.ธนาวุฒิ สุกใส สนง.เทศบาลตำบลนาป่า จ.ชลบุรี
2 073 ดช.พัทวี ปกสกุล ภูเก็ต กมลา
3 156 ดช. พศิน ตั้งสูงสว่าง สำนักงานตำรวจแห่งชาติ
4 022 ดช.ภานุวัฒน์ ใจเที่ยง ไลท์แอนท์ลีฟวิ่ง ไบเน็ตตราด
5 145 ดช.วรุตม์ แปรกระโทก นครราชสีมา โชคชัยสเต็กเบอเกอร์
6 180 ดช.จิรกิตติ์ สุขีวัฒน์ อักษะ 2000
7 136 ดช.ธนพงษ์ อัคคีสำโรง ด่านซ้าย – เลย
8 058 ดช. ไพศาล สิงห์สถิต ไลท์แอนท์ลีฟวิ่ง ไบเน็ตตราด
9 025 ดช. เสฏฐวุฒิ พรมมา MY.V.BIKE SHOP
10 143 ดช. ชินพัฒน์ สุขจรรยา พิริยะอินเตอร์ โพลิก้อน เสือพิมาย
ผลการแข่งขันรุ่น E อายุไม่เกิน 18 ปีชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 010 นายวรากร ผอบแก้ว TRB THAI RACING BIKE
2 088 นายจีรภัทร ไขรัศมี สนง.เทศบาลตำบลนาป่า จ.ชลบุรี
3 007 นายสมรักษ์ หมอประกอบ TRB THAI RACING BIKE
4 042 นายณัฐวุธ ศรีนคร Wheeler Asia bike สระบุรี
5 089 นายชลวี ไขรัศมี สนง.เทศบาลตำบลนาป่า จ.ชลบุรี
6 090 นายคเณศ ภักด์วาปี สนง.เทศบาลตำบลนาป่า จ.ชลบุรี
7 095 นายนัฎฐพล ปัญญาวัน เกาะสมุย SA Ardwater sport
8 062 นายอรรณพ ผลรัตนไพบูลย์ อมรไบค์ท่าศาลา
9 173 นายชนะโชค ชุ่มชื่น ไบซั่นMTBโคราช
10 178 นายอมรเทพ ทองสิงห์ อำนาจเจริญ
ผลการแข่งขันรุ่น P อายุ 30 ปีขึ้นไปหญิง
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 021 นางสมใจ ใจเที่ยง ไลท์แอนท์ลีฟวิ่ง ไบค์เน็ตตราด
2 052 นางสาวพรรณิภา ณรงค์ชัย BISON MTB KORAT
3 154 นางบังอร ทองประเสริฐ ช่างเทือง
4 108 คุณมาลัย นันทปัญจพร การบินไทย ช.นำชัย
5 110 คุณจินดา นาคทองคำ บางเสร่ไบค์ ทีม
6 138 นางวันเพ็ญ แก้วมุงคูณ เกาะโพธิ์ไบค์
7 072 นางอาทิตยา พงษ์ภัทรกุล LITTLE FOX MTB
8 031 คุณสุมลฑา กัญจนบุศย์ อยุธยา ท่าเรือทีม
9 118 นางสาวรัตนา จีนติประเภท GO GREEN
ผลการแข่งขันรุ่น A ทั่วไปชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 084 นายชินพัฒน์ สุขแสน สนง. เทศบาลตำบลนาป่า ชลบุรี
2 263 อส. ทบ. พฤกษศาสตร์ ลำพุทธา กองทัพภาคที่ 2 เสือกุดชุม
3 113 จ่าเอก สืบสกุล เบียดนอก ราชนาวี อินฟินิต ระยองจักรยาน
4 278 Mr.Hant Bart Kyndt BH-Asiabike
5 087 นายอำนาจ พยุงวงษ์ สนง. เทศบาลตำบลนาป่า ชลบุรี
6 210 นายสืบสกุล สุขจรรยา พิริยะอินเอตร์โพลีกอนไทยแลนด์ เสือพิมาย
7 151 นายสุรจิตร์ จิโรจน์วงศ์
8 075 นายหัสพงศ์ ชัยนันท์ธนสิน เกาะโพธ์ไบค์
9 271 นายณัฐวุฒิ กันสีชา อบจ.ขอนแก่น
10 248 นายศราวุธ ติ้มสันเทียะ เสือโรงชุบ Thailand
ผลการแข่งขันรุ่น F อายุ 30 – 34 ปีชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 033 ส.ต. ประจักร สุวรรณา อมรไบค์ รบพิเศษ PUM MTB
2 115 นายนวมินทร์ คำสงวน SAMUI MTB RACING TEAM
3 272 นายชาติชาย ตีรถะจารุพงศ์ บึงทุ่งสร้าง ขอนแก่น
4 187 นายณรงค์ฤทธิ์ สองศรี ศรีเจริญไบค์ อำนาจเจริญ
5 269 นายสุรสิทธิ์ ศิลาโคกกรวด โชคชัยสเต็กเบอเกอร์
6 260 จ.ส.อ สมชาติ มัธยม โคราช ไบค์
7 224 นายมงคล สุขปัญญา
ผลการแข่งขันรุ่น G อายุ 35 -39 ปีชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 055 นายศุภชัย น้อยชัยพฤกษ์ พิริยะอินเตรอร์บริดสโตนทีม
2 104 นายธนพล จามรจินดามณี เสือท่าช้างเพื่อนนักปั่น จันทบุรี
3 129 นายธีรชัย วิจิตร ช.นำชัยท่าเรือ แกลงไบค์
4 076 นายประพนธ์ คมเมธายิ่ง ป้อมพระจุลไบค์
5 265 นายสมศักดิ์ เคียดขุนทด ศักดิ์เจริญทีม
6 228 นายมนตรี บุบผา เฉลิมพระเกียรติ สระบุรีไบค์
7 236 นายอวยพร สากร นาป่า
8 157 นายวิรัช เรืองแจ่ม 304 ปราจีนบุรี
9 253 Mr.HISASHI TAKEHARA P.C.S.
10 152 นายอดุลย์ พันธุมาตย์ ช่างเทือง
ผลการแข่งขันรุ่น H อายุ 40 – 44 ปี ชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 166 MR.Phillip Dertrussern WHEELLER ASIABIKE
2 165 นายชาญชาย โชติอภิสิทธิ์กุล เซมเบ้ อักษะ 2000
3 017 นายเสวก สุขประเสริฐ ต้นสะเดา สิงห์บุรี ทีม
4 235 นายสถาลิตร์ ศรีสม มวกเหล็กไบค์คลับ
5 249 นายไตรภพ นิวัฒน์บรรหาร สุรินทร์
6 131 นายชุมพร เจริญมี เขาจุกไบค์ ท่าเรือแกลงไบค์
7 067 นายจงรักษ์ จำปาทอง ท่าช้าง จันทบุรี
8 128 นายเกียรติศักดิ์ ศรีจันทร์ ชุมพวง MTB
9 201 นายวิษณุ วิทยาประโดน ( BR.SPERM) จ.บุรีรัมย์
10 065 นายสนธิ พริ้งชัยภูมิ ส.ท.ล 8
ผลการแข่งขันรุ่น I อายุ 45 -49 ปีชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 242 จ.ส.อ สุรัตน์ นันทปัญจพร การบินไทย ช.นำชัย
2 024 จ.อ .สามารถ อภิบาลศรี ฝุ่นกระจาย
3 032 ร้อยโทสุรพล สุขช่วย เอเชียไบค์ ศูนย์การทหารม้า สระบุรี
4 155 นายชาญชัย เทพชาติ ช่างเทือง
5 166 นายงาม พุทธ รบพิเศษ ลพบุรี
6 168 นายสมมาตร เร้าใจ ดีจคอฟฟี่
7 259 นายจตุพร ไชยชมพู PCS Korat bike
8 258 นายปราโมทย์ ลิ้มพงษา Korat bike
9 096 นายสะอาด ปัญญาวัน เกาะสมุย SA – ardewater sport
10 213 นายเศรษฐ์ธนา นาคเลื่อน Bison
การแข่งขันรุ่น J อายุ 50 – 54 ปี ชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 216 นายเสริมศักดิ์ พินิจไพฑรูย์ หอเกษตร จันทบุรี
2 160 MR.Friedrich Pelz Asia Bike
3 014 จสอ. วสันต์ หนุนทรัพย์ กรุงศรีไบค์ + มิวสิค อยุธยา
4 158 คุณสมชาย จิรแพศยสุข ปราจีนบุรี
5 001 นายภานุ สมุทรคีรี UNITHAI
6 184 นายเกรียงศักดิ์ เลิศเสาวณิต บุรีรัมย์
7 077 นายสุทัศน์ โอเจริญ ป้อมพราจุลไบค์
8 134 นายปริชญา ศึกษากิจ Bison MTB Korat
9 085 นายบอพิตร์ คำมูล ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ เมืองด่านซ้าย
10 261 นายบุญร่วม ไชยชมพู Korat Bike
ผลการแข่งขันรุ่น K อายุ 55 ปีขึ้นไป ชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 215 นายวิวัฒน์ สีลัด อ่างคีรี
2 051 นายกมลา วันชูเพลา วันศิริ
3 054 นายสมคิด ซื่อสมาน เสือตราด
4 105 นายประกอบ ภูมิศิริชโย เสือท่าช้าง จันทบุรี
5 074 นายสังกัด สังขรุจน์ เสื่อท่าช้าง จันทบุรี
6 139 นายสมเกียรติ ริสุขมาล แก๊งซ่าโตโยต้า นครศรีธรรมราช
7 002 เรือเอกวิสันต์ ศรีประศาสตร์ กลุ่มเพื่อนสัตหีบ
8 244 ร.ต จีระศักดิ์ วิทยากาญจน์ รักษ์ผาน้ำทิพย์ ร้อยเอ็ด
9 นาวาเอกวรวุฒิ นาวารังสฤษฎ์ บางเสร่ทีม
10 005 พล.อ. เผชิญ นครอินทร์ ราชนาวี
11 159 คุณวิรัช เจริญดี แสบไบค์ หาดใหญ่สงขลา
12 218 คุณสุวรรณ หอมหวน เสือคลองหลวง – สมาทไบค์
13 181 นายทรงธรรม สาลี เสือโนนแดง
14 267 นายประสงค์ เมืองบน ช่างเทือง
ผลการแข่งขันรุ่น Z น้ำหนัก 85 กิโลกริม อายุ 35 ปี ขึ้นไป
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 275 นายไพโรจน์ อโณทัยไพบูลย์ SDL ศาลยาดีไซด์
2 164 นายสุนทร สุขประเสริฐ Wing 1
3 208 คุณศักดิ์ชัย บุญประเสริฐ ฉะเชิงเทรา
4 231 นายดุสิต สิทธิ์ทอง พิมาย แทรคเตอร์
5 081 คุณอนุเทพ ทวีคูณ เขาสมิง ตราด
6 086 คุณอาทิตย์ ศรีสว่าง เสือพิมาย -นิภาพืชผล
7 044 นายสมเกียรติ กิ่งแก้ว ประโคนชัย
8 137 นายนิรันด์ คนชม เกาะโพธิ์ไบค์
9 174 นายชาตรี ภาค์ก้อง นิภาพืชผล
10 056 นายธีรศักดิ์ เนตรจักร์ เสือตราด
ผลการแข่งขันรุ่น W น้ำหนัก 85 กิโลกรัม อายุต่ำกว่า 35 ปี ชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 183 นายธวัชชัย แสงใสแก้ว นิคมอุบลววรรณไบค์(มุกดาหาร)
2 227 นายศุภฤกษ์ อ่อนน้อม อบจ.ขอนแก่นดอกคูณไบค์
3 207 นายศรัณยภูมิ เตียนพลกรัง เสือโรงชุบ โคราช- บ้านปลาร้ารีสอร์ท
4 222 นายบัณฑิต ศิริวรรณ เสือโรงชุบ บ้านอัญชลี
5 171 นายสิรภพ ชาติเพชร เสือหอบ
6 120 คุณอนุรักษ์ หมุ่นดี ประดาไบค์
7 135 นายปิยาวัฒน์ บุญรอด ด่านซ้าย จ.เลย
8 200 นายภูวินรินทร์ นิลกำเนิด เสือพิมาย – นิภาพืชผล
9 250 นายวรศักดิ์ มหามาตร สุรินทร์
10 028 ดช.ทรงพล อุดมสิน บางเสร่ไบค์
ผลการแข่งขันรุ่น M รุ่นทั่วไปหญิง
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 061 นางสาววรินทร เพ็ชรประพันธ์ อมรไบค์ ท่าศาลา
2 040 นางสาวธิติมา หลักคำ ศูนย์การทหารม้า สระบุรี
3 274 คุณบังอร ทองประเสริฐ ช่างเทือง
4 107 คุณสุพิชญา เนตรเชย MTB ชัยนาถ
5 109 นางสาวฉัตรฑริกา บุญชุ่ม ธ.ก.ส. พิมาย MTB
6 082 นางสาวน้ำฝน แสนสุข เขาสมิง จ.ตราด
ผมยืนจับไมล์ ดำเนินงานอยู่เลยส่งกล้องให้น้องในชมรม พิมายFOTO มาช่วยเก็บบรรยากาศรอบ สนาม ใครมีรูปแจมกันได้ครับ
ชาวจักรยาน น้ำใจไมตรี ครับ เกมส์ แข่งขัน เป็นแค่ส่วนนึงในสนาม สิ่งที่ติดตัวไปขอให้เป็นสิ่งดีๆที่เราได้พบเจอกันเพราะจักรยานที่เราปั่นคนรักสุขภาพครับบบบ
ผลการแข่งขันรุ่น B อายุไม่เกิน 10 ปี ชาย – หญิง
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 097 ดช.บรรณวิชญ์ นาควงศ์ เกาะสมุย SA Ardwater sport
2 030 ดช. นันทิพิฒน์ พิมพ์สนิท ไลท์แอนท์ลีฟวิ่ง ไบค์เน็ต ตราด
3 049 ดช.ทรัพย์ประเสริฐ พิมพ์แสง สระบุรีเจริญหินอ่อน
4 048 ดช.อาทิตย์ ลาทุดี ทูเก็ตเตอร์ สระบุรี
5 008 ดช.วีรากร บูชา UNITHAI
6 071 ดช.ฐานพัฒน์ เกียนวาปี LITTLE FOX MTB
7 092 ดญ.ณัฐนิชา ภู่พุ่ม การบินไทย
8 153 ดช.ปารมี ยุรชาติ ช่างเทือง
9 057 ดช.ไพโรจน์ สิ่งสถิตร UNITHAI
10 221 ดช.ณภัทร์ วิริยะพันธุ์ เสือโนนสูง
ผลการแข่งขันรุ่น C อายุไม่เกิน 12 ปี ชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 047 ดช.พูนศิริ ศิริมงมล ทูเก็ตเตอร์ อ.เฉลิมพระเกียรติ
2 006 ดช.พลฉัตร นาคทองคำ บางเสร่ ไบค์ทีม
3 050 ดช.ทรัพย์ไพรวัลย์ พิมพ์แสง สระบุรี เจริญหินอ่อน
4 043 ดช. ทิวากร วงศ์เทียน ทูเก็ตเตอร์สระบุรี
5 103 ดช.เศรษฐพงศ์ ดอกกุหลาบ MTB ชัยนาท
6 035 ดช. สุรชัย สุขช่วย ศูนย์การทหารม้า สระบุรี
7 069 ดช. เกริกชัย เกียนวาปี LITTLE FOX MTB
8 122 ดช. เอกวิชญ์ สินสวัสดิ์ ประดาไบค์
ผลการแข่งขันรุ่น O อายุไม่เกิน 15 ปีหญิง
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 016 ดญ. มยุรา บุปผาชาติ รร.เรณูนครวิทยานุกูล
2 098 ดญ.ณัฐกฤตา ศรีสุวรรณ ปลวกแดง 2000
3 045 ดญ. เปรมกมล มิเอม ทูเก็ตเตอร์ สระบุรี
4 146 ดญ.สุภาวดี ศรีมันตะ เสือกุดชุม
5 063 ดญ.ภาสิรี เจริญทรัพยานนท์ -
6 070 ดญ.ธัญลักษณ์ อดใจ LITTLE FOX MTB
7 099 ดญ. อุษณา กรรพมมาลย์ P.C.S. Cycling Team
8 012 ดญ.ขวัญเนตร นิติวณิชชา MTB ชัยนาท
ผลการแข่งขันรุ่น D อายุไม่เกิน 15 ปีชาย
เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 091 ดช.ธนาวุฒิ สุกใส สนง.เทศบาลตำบลนาป่า จ.ชลบุรี
2 073 ดช.พัทวี ปกสกุล ภูเก็ต กมลา
3 156 ดช. พศิน ตั้งสูงสว่าง สำนักงานตำรวจแห่งชาติ
4 022 ดช.ภานุวัฒน์ ใจเที่ยง ไลท์แอนท์ลีฟวิ่ง ไบเน็ตตราด
5 145 ดช.วรุตม์ แปรกระโทก นครราชสีมา โชคชัยสเต็กเบอเกอร์
6 180 ดช.จิรกิตติ์ สุขีวัฒน์ อักษะ 2000
7 136 ดช.ธนพงษ์ อัคคีสำโรง ด่านซ้าย – เลย
8 058 ดช. ไพศาล สิงห์สถิต ไลท์แอนท์ลีฟวิ่ง ไบเน็ตตราด
9 025 ดช. เสฏฐวุฒิ พรมมา MY.V.BIKE SHOP
10 143 ดช. ชินพัฒน์ สุขจรรยา พิริยะอินเตอร์ โพลิก้อน เสือพิมาย
ผลการแข่งขันรุ่น E อายุไม่เกิน 18 ปีชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 010 นายวรากร ผอบแก้ว TRB THAI RACING BIKE
2 088 นายจีรภัทร ไขรัศมี สนง.เทศบาลตำบลนาป่า จ.ชลบุรี
3 007 นายสมรักษ์ หมอประกอบ TRB THAI RACING BIKE
4 042 นายณัฐวุธ ศรีนคร Wheeler Asia bike สระบุรี
5 089 นายชลวี ไขรัศมี สนง.เทศบาลตำบลนาป่า จ.ชลบุรี
6 090 นายคเณศ ภักด์วาปี สนง.เทศบาลตำบลนาป่า จ.ชลบุรี
7 095 นายนัฎฐพล ปัญญาวัน เกาะสมุย SA Ardwater sport
8 062 นายอรรณพ ผลรัตนไพบูลย์ อมรไบค์ท่าศาลา
9 173 นายชนะโชค ชุ่มชื่น ไบซั่นMTBโคราช
10 178 นายอมรเทพ ทองสิงห์ อำนาจเจริญ
ผลการแข่งขันรุ่น P อายุ 30 ปีขึ้นไปหญิง
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 021 นางสมใจ ใจเที่ยง ไลท์แอนท์ลีฟวิ่ง ไบค์เน็ตตราด
2 052 นางสาวพรรณิภา ณรงค์ชัย BISON MTB KORAT
3 154 นางบังอร ทองประเสริฐ ช่างเทือง
4 108 คุณมาลัย นันทปัญจพร การบินไทย ช.นำชัย
5 110 คุณจินดา นาคทองคำ บางเสร่ไบค์ ทีม
6 138 นางวันเพ็ญ แก้วมุงคูณ เกาะโพธิ์ไบค์
7 072 นางอาทิตยา พงษ์ภัทรกุล LITTLE FOX MTB
8 031 คุณสุมลฑา กัญจนบุศย์ อยุธยา ท่าเรือทีม
9 118 นางสาวรัตนา จีนติประเภท GO GREEN
ผลการแข่งขันรุ่น A ทั่วไปชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 084 นายชินพัฒน์ สุขแสน สนง. เทศบาลตำบลนาป่า ชลบุรี
2 263 อส. ทบ. พฤกษศาสตร์ ลำพุทธา กองทัพภาคที่ 2 เสือกุดชุม
3 113 จ่าเอก สืบสกุล เบียดนอก ราชนาวี อินฟินิต ระยองจักรยาน
4 278 Mr.Hant Bart Kyndt BH-Asiabike
5 087 นายอำนาจ พยุงวงษ์ สนง. เทศบาลตำบลนาป่า ชลบุรี
6 210 นายสืบสกุล สุขจรรยา พิริยะอินเอตร์โพลีกอนไทยแลนด์ เสือพิมาย
7 151 นายสุรจิตร์ จิโรจน์วงศ์
8 075 นายหัสพงศ์ ชัยนันท์ธนสิน เกาะโพธ์ไบค์
9 271 นายณัฐวุฒิ กันสีชา อบจ.ขอนแก่น
10 248 นายศราวุธ ติ้มสันเทียะ เสือโรงชุบ Thailand
ผลการแข่งขันรุ่น F อายุ 30 – 34 ปีชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 033 ส.ต. ประจักร สุวรรณา อมรไบค์ รบพิเศษ PUM MTB
2 115 นายนวมินทร์ คำสงวน SAMUI MTB RACING TEAM
3 272 นายชาติชาย ตีรถะจารุพงศ์ บึงทุ่งสร้าง ขอนแก่น
4 187 นายณรงค์ฤทธิ์ สองศรี ศรีเจริญไบค์ อำนาจเจริญ
5 269 นายสุรสิทธิ์ ศิลาโคกกรวด โชคชัยสเต็กเบอเกอร์
6 260 จ.ส.อ สมชาติ มัธยม โคราช ไบค์
7 224 นายมงคล สุขปัญญา
ผลการแข่งขันรุ่น G อายุ 35 -39 ปีชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 055 นายศุภชัย น้อยชัยพฤกษ์ พิริยะอินเตรอร์บริดสโตนทีม
2 104 นายธนพล จามรจินดามณี เสือท่าช้างเพื่อนนักปั่น จันทบุรี
3 129 นายธีรชัย วิจิตร ช.นำชัยท่าเรือ แกลงไบค์
4 076 นายประพนธ์ คมเมธายิ่ง ป้อมพระจุลไบค์
5 265 นายสมศักดิ์ เคียดขุนทด ศักดิ์เจริญทีม
6 228 นายมนตรี บุบผา เฉลิมพระเกียรติ สระบุรีไบค์
7 236 นายอวยพร สากร นาป่า
8 157 นายวิรัช เรืองแจ่ม 304 ปราจีนบุรี
9 253 Mr.HISASHI TAKEHARA P.C.S.
10 152 นายอดุลย์ พันธุมาตย์ ช่างเทือง
ผลการแข่งขันรุ่น H อายุ 40 – 44 ปี ชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 166 MR.Phillip Dertrussern WHEELLER ASIABIKE
2 165 นายชาญชาย โชติอภิสิทธิ์กุล เซมเบ้ อักษะ 2000
3 017 นายเสวก สุขประเสริฐ ต้นสะเดา สิงห์บุรี ทีม
4 235 นายสถาลิตร์ ศรีสม มวกเหล็กไบค์คลับ
5 249 นายไตรภพ นิวัฒน์บรรหาร สุรินทร์
6 131 นายชุมพร เจริญมี เขาจุกไบค์ ท่าเรือแกลงไบค์
7 067 นายจงรักษ์ จำปาทอง ท่าช้าง จันทบุรี
8 128 นายเกียรติศักดิ์ ศรีจันทร์ ชุมพวง MTB
9 201 นายวิษณุ วิทยาประโดน ( BR.SPERM) จ.บุรีรัมย์
10 065 นายสนธิ พริ้งชัยภูมิ ส.ท.ล 8
ผลการแข่งขันรุ่น I อายุ 45 -49 ปีชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 242 จ.ส.อ สุรัตน์ นันทปัญจพร การบินไทย ช.นำชัย
2 024 จ.อ .สามารถ อภิบาลศรี ฝุ่นกระจาย
3 032 ร้อยโทสุรพล สุขช่วย เอเชียไบค์ ศูนย์การทหารม้า สระบุรี
4 155 นายชาญชัย เทพชาติ ช่างเทือง
5 166 นายงาม พุทธ รบพิเศษ ลพบุรี
6 168 นายสมมาตร เร้าใจ ดีจคอฟฟี่
7 259 นายจตุพร ไชยชมพู PCS Korat bike
8 258 นายปราโมทย์ ลิ้มพงษา Korat bike
9 096 นายสะอาด ปัญญาวัน เกาะสมุย SA – ardewater sport
10 213 นายเศรษฐ์ธนา นาคเลื่อน Bison
การแข่งขันรุ่น J อายุ 50 – 54 ปี ชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 216 นายเสริมศักดิ์ พินิจไพฑรูย์ หอเกษตร จันทบุรี
2 160 MR.Friedrich Pelz Asia Bike
3 014 จสอ. วสันต์ หนุนทรัพย์ กรุงศรีไบค์ + มิวสิค อยุธยา
4 158 คุณสมชาย จิรแพศยสุข ปราจีนบุรี
5 001 นายภานุ สมุทรคีรี UNITHAI
6 184 นายเกรียงศักดิ์ เลิศเสาวณิต บุรีรัมย์
7 077 นายสุทัศน์ โอเจริญ ป้อมพราจุลไบค์
8 134 นายปริชญา ศึกษากิจ Bison MTB Korat
9 085 นายบอพิตร์ คำมูล ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ เมืองด่านซ้าย
10 261 นายบุญร่วม ไชยชมพู Korat Bike
ผลการแข่งขันรุ่น K อายุ 55 ปีขึ้นไป ชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 215 นายวิวัฒน์ สีลัด อ่างคีรี
2 051 นายกมลา วันชูเพลา วันศิริ
3 054 นายสมคิด ซื่อสมาน เสือตราด
4 105 นายประกอบ ภูมิศิริชโย เสือท่าช้าง จันทบุรี
5 074 นายสังกัด สังขรุจน์ เสื่อท่าช้าง จันทบุรี
6 139 นายสมเกียรติ ริสุขมาล แก๊งซ่าโตโยต้า นครศรีธรรมราช
7 002 เรือเอกวิสันต์ ศรีประศาสตร์ กลุ่มเพื่อนสัตหีบ
8 244 ร.ต จีระศักดิ์ วิทยากาญจน์ รักษ์ผาน้ำทิพย์ ร้อยเอ็ด
9 นาวาเอกวรวุฒิ นาวารังสฤษฎ์ บางเสร่ทีม
10 005 พล.อ. เผชิญ นครอินทร์ ราชนาวี
11 159 คุณวิรัช เจริญดี แสบไบค์ หาดใหญ่สงขลา
12 218 คุณสุวรรณ หอมหวน เสือคลองหลวง – สมาทไบค์
13 181 นายทรงธรรม สาลี เสือโนนแดง
14 267 นายประสงค์ เมืองบน ช่างเทือง
ผลการแข่งขันรุ่น Z น้ำหนัก 85 กิโลกริม อายุ 35 ปี ขึ้นไป
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 275 นายไพโรจน์ อโณทัยไพบูลย์ SDL ศาลยาดีไซด์
2 164 นายสุนทร สุขประเสริฐ Wing 1
3 208 คุณศักดิ์ชัย บุญประเสริฐ ฉะเชิงเทรา
4 231 นายดุสิต สิทธิ์ทอง พิมาย แทรคเตอร์
5 081 คุณอนุเทพ ทวีคูณ เขาสมิง ตราด
6 086 คุณอาทิตย์ ศรีสว่าง เสือพิมาย -นิภาพืชผล
7 044 นายสมเกียรติ กิ่งแก้ว ประโคนชัย
8 137 นายนิรันด์ คนชม เกาะโพธิ์ไบค์
9 174 นายชาตรี ภาค์ก้อง นิภาพืชผล
10 056 นายธีรศักดิ์ เนตรจักร์ เสือตราด
ผลการแข่งขันรุ่น W น้ำหนัก 85 กิโลกรัม อายุต่ำกว่า 35 ปี ชาย
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 183 นายธวัชชัย แสงใสแก้ว นิคมอุบลววรรณไบค์(มุกดาหาร)
2 227 นายศุภฤกษ์ อ่อนน้อม อบจ.ขอนแก่นดอกคูณไบค์
3 207 นายศรัณยภูมิ เตียนพลกรัง เสือโรงชุบ โคราช- บ้านปลาร้ารีสอร์ท
4 222 นายบัณฑิต ศิริวรรณ เสือโรงชุบ บ้านอัญชลี
5 171 นายสิรภพ ชาติเพชร เสือหอบ
6 120 คุณอนุรักษ์ หมุ่นดี ประดาไบค์
7 135 นายปิยาวัฒน์ บุญรอด ด่านซ้าย จ.เลย
8 200 นายภูวินรินทร์ นิลกำเนิด เสือพิมาย – นิภาพืชผล
9 250 นายวรศักดิ์ มหามาตร สุรินทร์
10 028 ดช.ทรงพล อุดมสิน บางเสร่ไบค์
ผลการแข่งขันรุ่น M รุ่นทั่วไปหญิง
ลำดับ เบอร์ ชื่อ-นามสกุล ทีม
1 061 นางสาววรินทร เพ็ชรประพันธ์ อมรไบค์ ท่าศาลา
2 040 นางสาวธิติมา หลักคำ ศูนย์การทหารม้า สระบุรี
3 274 คุณบังอร ทองประเสริฐ ช่างเทือง
4 107 คุณสุพิชญา เนตรเชย MTB ชัยนาถ
5 109 นางสาวฉัตรฑริกา บุญชุ่ม ธ.ก.ส. พิมาย MTB
6 082 นางสาวน้ำฝน แสนสุข เขาสมิง จ.ตราด
ผมยืนจับไมล์ ดำเนินงานอยู่เลยส่งกล้องให้น้องในชมรม พิมายFOTO มาช่วยเก็บบรรยากาศรอบ สนาม ใครมีรูปแจมกันได้ครับ
ชาวจักรยาน น้ำใจไมตรี ครับ เกมส์ แข่งขัน เป็นแค่ส่วนนึงในสนาม สิ่งที่ติดตัวไปขอให้เป็นสิ่งดีๆที่เราได้พบเจอกันเพราะจักรยานที่เราปั่นคนรักสุขภาพครับบบบ
แก้ไขล่าสุดโดย บ้านเสือภูเขา เมื่อ 26 มี.ค. 2013, 14:16, แก้ไขแล้ว 6 ครั้ง
Line@ kaipcanond
Facebook @ Kaip canond
tel:0807391295
ธ กรุงไทย prompay 0807391295 Prajuk changmai
Facebook @ Kaip canond
tel:0807391295
ธ กรุงไทย prompay 0807391295 Prajuk changmai
- บ้านเสือภูเขา
- ขาประจำ
- โพสต์: 2165
- ลงทะเบียนเมื่อ: 13 ส.ค. 2008, 14:28
- Tel: 0807391295
- team: pm8rider
- Bike: Pinarello-Cannondale-trek
- ตำแหน่ง: PHimai-KORAT
- ติดต่อ:
Re: ภาพบรรยากาศสนามพิมายMTB#3byพิมาย FOTO club
ชาวชมรม ได้รับการสนับสนุนถ้วยรางวัล จากท่านส.ส.จรูญพงษ์ พันธ์ศรีนคร และประธานโรจน์ สมาชิกได้ขอรับสนับสนุน
จากร้านค้า ต่างๆในพิมายเป็นอย่างดี ถึงเราจะแจกรางวัลเยอะค่าใช้จ่ายสูง ทีมงานผู้จัดดีใจที่งานสำเร็จลุล่วง ขอขอบคุณในน้ำใจชาวจักรยานที่มาร่วมการแข่งขัน มาร่วมการปั่นเป็นอย่างสูง ครับ
Line@ kaipcanond
Facebook @ Kaip canond
tel:0807391295
ธ กรุงไทย prompay 0807391295 Prajuk changmai
Facebook @ Kaip canond
tel:0807391295
ธ กรุงไทย prompay 0807391295 Prajuk changmai
- บ้านเสือภูเขา
- ขาประจำ
- โพสต์: 2165
- ลงทะเบียนเมื่อ: 13 ส.ค. 2008, 14:28
- Tel: 0807391295
- team: pm8rider
- Bike: Pinarello-Cannondale-trek
- ตำแหน่ง: PHimai-KORAT
- ติดต่อ:
Re: ภาพบรรยากาศสนามพิมายMTB#3byพิมาย FOTO club
แก้ไขล่าสุดโดย บ้านเสือภูเขา เมื่อ 25 มี.ค. 2013, 20:55, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Line@ kaipcanond
Facebook @ Kaip canond
tel:0807391295
ธ กรุงไทย prompay 0807391295 Prajuk changmai
Facebook @ Kaip canond
tel:0807391295
ธ กรุงไทย prompay 0807391295 Prajuk changmai
- thairoadbike
- ขาประจำ
- โพสต์: 458
- ลงทะเบียนเมื่อ: 06 ธ.ค. 2012, 20:38
-
- ขาประจำ
- โพสต์: 228
- ลงทะเบียนเมื่อ: 30 ม.ค. 2012, 18:17
- Bike: จักรยานถูกๆ Nirone7....
Re: ภาพบรรยากาศสนามพิมายMTB#3byพิมาย FOTO club
มีโอกาส สิไปร่วมครับ.....
[b]นอกบ้านเป็นนาย...
ในบ้านเป็นบ่าว...[/b]
ในบ้านเป็นบ่าว...[/b]
- jimme
- ขาประจำ
- โพสต์: 962
- ลงทะเบียนเมื่อ: 13 ม.ค. 2009, 12:27
- Tel: 0818535557
- Bike: cannondale f3
Re: ภาพบรรยากาศสนามพิมายMTB#3byพิมาย FOTO club
ขอบคุณทีมงานต้อนรับดีเหมือนเดิม ครับ จากทีมสระบุรี รอชมภาพสวยๆๆครับ
- petai2
- ขาประจำ
- โพสต์: 123
- ลงทะเบียนเมื่อ: 28 ก.พ. 2010, 12:09
- Tel: 0896252779
- team: เสือหอบ ม.2 ต.โตนด โนนสูง โคราช
- Bike: trek 6000 และ Trek 4.5
- ตำแหน่ง: โคราช
Re: ภาพบรรยากาศสนามพิมายMTB#3byพิมาย FOTO club
แก้ไขล่าสุดโดย petai2 เมื่อ 25 มี.ค. 2013, 15:24, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
- petai2
- ขาประจำ
- โพสต์: 123
- ลงทะเบียนเมื่อ: 28 ก.พ. 2010, 12:09
- Tel: 0896252779
- team: เสือหอบ ม.2 ต.โตนด โนนสูง โคราช
- Bike: trek 6000 และ Trek 4.5
- ตำแหน่ง: โคราช
- petai2
- ขาประจำ
- โพสต์: 123
- ลงทะเบียนเมื่อ: 28 ก.พ. 2010, 12:09
- Tel: 0896252779
- team: เสือหอบ ม.2 ต.โตนด โนนสูง โคราช
- Bike: trek 6000 และ Trek 4.5
- ตำแหน่ง: โคราช
- บ้านเสือภูเขา
- ขาประจำ
- โพสต์: 2165
- ลงทะเบียนเมื่อ: 13 ส.ค. 2008, 14:28
- Tel: 0807391295
- team: pm8rider
- Bike: Pinarello-Cannondale-trek
- ตำแหน่ง: PHimai-KORAT
- ติดต่อ:
Re: ภาพบรรยากาศสนามพิมายMTB#3byพิมาย FOTO club
ขอบคุณพีีหมอเพทาย. และรอชมภาพสวยๆจากน้าอู๋ไบซั่น
น้องก๊อตแมนและเพื่อนๆชาวตากล้องนะครับยินดี แชร์ยินดีแจมกันครับบบ
น้องก๊อตแมนและเพื่อนๆชาวตากล้องนะครับยินดี แชร์ยินดีแจมกันครับบบ
Line@ kaipcanond
Facebook @ Kaip canond
tel:0807391295
ธ กรุงไทย prompay 0807391295 Prajuk changmai
Facebook @ Kaip canond
tel:0807391295
ธ กรุงไทย prompay 0807391295 Prajuk changmai
-
- สมาชิก
- โพสต์: 28
- ลงทะเบียนเมื่อ: 26 ก.ย. 2011, 14:10
- team: nonsung cycle
- Bike: merida
Re: ภาพบรรยากาศสนามพิมายMTB#3byพิมาย FOTO club
ปั่นโนนสูงส่งเข้าประกวดด้วย
- ไฟล์แนบ
-
- m1.jpg (104.74 KiB) เข้าดูแล้ว 6025 ครั้ง
-
- m2.jpg (102.92 KiB) เข้าดูแล้ว 6025 ครั้ง
-
- m3.jpg (106.18 KiB) เข้าดูแล้ว 6025 ครั้ง
-
- m4.jpg (83.24 KiB) เข้าดูแล้ว 6025 ครั้ง
-
- m5.jpg (81.75 KiB) เข้าดูแล้ว 6025 ครั้ง
-
- สมาชิก
- โพสต์: 28
- ลงทะเบียนเมื่อ: 26 ก.ย. 2011, 14:10
- team: nonsung cycle
- Bike: merida
Re: ภาพบรรยากาศสนามพิมายMTB#3byพิมาย FOTO club
แถม
- ไฟล์แนบ
-
- m6.jpg (103.93 KiB) เข้าดูแล้ว 6022 ครั้ง
-
- m7.jpg (99.28 KiB) เข้าดูแล้ว 6019 ครั้ง
-
- สมาชิก
- โพสต์: 17
- ลงทะเบียนเมื่อ: 23 ส.ค. 2008, 09:39
- Tel: 0816821982
- team: ป้อมพระจุลฯไบค์
- Bike: specialized m5
- ติดต่อ:
Re: ภาพบรรยากาศสนามพิมายMTB#3byพิมาย FOTO club
ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆ
- อาโหน่ง
- ขาประจำ
- โพสต์: 1520
- ลงทะเบียนเมื่อ: 03 ต.ค. 2010, 15:32
- Tel: 095-1985359
- team: เสือขอนแก่น-เสือพุงพลุ้ย
- Bike: ไจแอน XTC
- ตำแหน่ง: ศูนย์ส่งเสริมอุตสาหกรรมภาคที่5จ.ขอนแก่น
Re: ภาพบรรยากาศสนามพิมายMTB#3byพิมาย FOTO club
ดูจากรูปสนามนี้นักแข่งมีแต่ตัวกั่นๆเจ๋งๆทั้งนั้นไม่ต่างจากสนามสมาคมเลยครับ*แถมถ้วยยังสวยไม่เหมือนใครด้วย* งานนี้นายแน่มากครับ(ท่านประธานโรจน์)สุดยอดและเยี่ยมครับ
รอดูรูปต่อครับ
รอดูรูปต่อครับ
แก้ไขล่าสุดโดย อาโหน่ง เมื่อ 25 มี.ค. 2013, 19:44, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ปั่นเสือสองล้อเพื่อสูขภาพและมิตรภาพในกลุ่มเพื่อนๆชาวเสือครับผม
-
- ขาประจำ
- โพสต์: 2256
- ลงทะเบียนเมื่อ: 04 ส.ค. 2008, 19:09
- Tel: 081-9998233
- team: Phimai-MTB
- Bike: Z"Dale
- ติดต่อ:
Re: ภาพบรรยากาศสนามพิมายMTB#3byพิมาย FOTO club
...เหนื่อยมากหน่อยลงไปหลายรุ่นนะแต้ว...
- ไฟล์แนบ
-
- 3JsXab.jpg (56.36 KiB) เข้าดูแล้ว 5895 ครั้ง
ID Line Rote phimai
..เที่ยวเวียดนามกลาง...http://www.thaimtb.com/cgi-bin/viewkato ... 51416&st=1
..เที่ยวเวียดนามกลาง...http://www.thaimtb.com/cgi-bin/viewkato ... 51416&st=1