เสือสาวโดนน้องหมาไล่จักรยานล้ม แขนเป๋ขาเป๋เลยคับพี่น้อง

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

ตอบกลับ
ugly
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: pm มานะจ้ะ
team: ชมลมชมจัน
Bike: เฟสสัน
ติดต่อ:

เสือสาวโดนน้องหมาไล่จักรยานล้ม แขนเป๋ขาเป๋เลยคับพี่น้อง

โพสต์ โดย ugly »

รูปภาพ

รูปภาพ

ขับในป่าในสวน ระวังหมาด้วยเน้อ
furniture.co.th จำหน่ายทีนอน เฟอร์นิเจอร์ ราคาปลีกส่ง
งานโครงการ หอพัก รีสอร์ท โรงแรม
Omazz Synda Lotus La-Z-boy Slumberland และที่นอนแบรด์ชั้นนำอื่นๆ
koog
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0851620654
team: ป่วน
Bike: เมอริดา แมท ห้า แปลงเพส

Re: เสือสาวโดนน้องหมาไล่จักรยานล้ม แขนเป๋ขาเป๋เลยคับพี่น้อง

โพสต์ โดย koog »

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: แล้ว เสือ หนุ่ม ไหง ไม่ มา แลดู หละ กร๊าปปปปปปปป :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: อาว ทิงเจอร์ มา ใส่แผล เอา แปรง มาขัดแผล :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือ เป้
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0840097434
team: ชมรมจักรยานจันทบุรี & เสือโรงเหล็ก
Bike: Miyata KOGA

Re: เสือสาวโดนน้องหมาไล่จักรยานล้ม แขนเป๋ขาเป๋เลยคับพี่น้อง

โพสต์ โดย เสือ เป้ »

หายไว ไวนะครับ :mrgreen:
เสือโรงเหล็ก http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 3&t=247470
ห้องสับถังคนจนครับ http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5#p8932315
ugly
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: pm มานะจ้ะ
team: ชมลมชมจัน
Bike: เฟสสัน
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ugly »

เสือหนุ่มไม่กลัวหมา แต่เสือสาวกลัวหมาปั่นหนีหมามาเสียบเสือหนุ่มคับ
เลยล้มหัวทิ่มเอง 5555

ตอนนี้ดีขึ้นเยอะแล้วค๊าบบบ

ไม่กี่วันมานี้ ไป รพ กรุงเทพมา ก็เจอเสือทีมเพื่อนนักปั่น หามสมาชิกมา รพ
แต่อาการไม่น่าเป็นห่วงคับ เพราะใส่หมวกกันน็อค

ยังไงเพื่อนๆ ปั่นใกล้ปั่นไกล เปิดไฟใส่หมวกกันด้วยนะค๊าบบบ
furniture.co.th จำหน่ายทีนอน เฟอร์นิเจอร์ ราคาปลีกส่ง
งานโครงการ หอพัก รีสอร์ท โรงแรม
Omazz Synda Lotus La-Z-boy Slumberland และที่นอนแบรด์ชั้นนำอื่นๆ
รูปประจำตัวสมาชิก
นิรนาม999
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สี่สายน้ำเจ้าพระยา
Bike: ไจแอนท์ เปอร์โย

โพสต์ โดย นิรนาม999 »

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับเหตุการเช่นนี้ผมได้ประสบมาด้วยตนเองแล้วหัวใจแทบวายล๊อคไวย์เลอ3ตัวออกมาจากในโรงงานผมขี่เพลินๆพุ่งเข้ามางับขาผมติดทำให้รถล้มอีก2ตัววิ่งเข้าจะกัดผมยกรถกันเอาไว้ตัวที่กัดไม่ยอมปล่อยผมใช้มือทุบหัวใช้นิ้วแทงตามันถึงได้หนีไปผมโทรบอกตำรวจ191พอมาถึงไม่เห็นหมาเขาถามว่าหมาอยู่ไหนผมบอกว่ามันหนีเขาไปในโรงงานแล้วเขาไม่เชื่อบอกว่าหมาเขาอยู่ในรั้วจะออกมากัดได้ยังไงพูดไม่ทันขาดคำมันก็ลอดออกมาทางข้างรั้ววิ่งมาหาตำรวจทันทีตำรวจเอาหมวกทองที่ใส่ข้วางไส่มั่นกอ้ยังแยกเขี้ยวเข้ามาจะกัดตำรวจชักปืนออกมามันจึงหันหัวเข้าโรงงานไปโรงงานอยู่ติดถนนพหลโยธินสายนครสวรรค์-กำแพงเพ็ชผมจำไม่ลืม1เม.ย53ผมบอกตำรวจไว้เป็นพยานให้ผมนะผมโทรให้ลูกสาวเอารถมารับไปโรงพยาบาลเจ้าของโรงงานไม่ได้ออกมาเพราะวันนั้นเป็นวันหยุดฉีดยาวันแรก11เข็มจนนางพยาบาลบอกไม่ยากจะฉีดเลยสงสารผมบอกว่าฉีดไปเลยผมทนได้ผมต้องฉีดยาทุกเดือนเป็นเวลา1ปีผมยังเก็บประวัติไว้เพื่อเตือนใจทุกวันนี้เมื่อขี่เห็นหมาผมหยุดรถก่อนเลยเจ้าของรถมาพบผมที่โรงพยาบาลเขาบอกว่าไม่รู้มาก่อนว่าหมาจะออกด้านข้างรั้วประตูเขายินดีรับผิดชอบค่ารักษาผมบอกว่าผมใช้สิทธ์ข้าราชการเบิกตรงได้เขาให้ค่าทำขวัญมา7000บาทเท่ากับค่ายารักษาที่ใช้สิทธ์พอถือว่าฝาดเคราะห์ไป :lol: :lol: :lol: :D :D
สมศักด์ วายุวัฒนศิริ
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0834151149
team: ไม่มีสังกัดชอบบินเดียว
Bike: specialized E5

โพสต์ โดย สมศักด์ วายุวัฒนศิริ »

ผมใช้ท่อน้ำทิ้งของแอร์มาตัดไปประมาศ12นิ้วแล้วไปทาบกับโช้ดหน้าแล้วใช้สายรัดไฟมัดหัวท้ายติดกับโช้ดแล้วไปซื้อไม้มาเหลาเอาให้เข้าไปในท่อน้ำทิ้งครับเวลาใช้ก็ดึงไม้ขึ้นมาขู่เอาครับแค่คุณแกร่งไปมามันก็ไม่เข้าหลอกครับถ้าคุณไม่เข้าใจคุณก็บอกทีอยู่มาแล้วผมจะส่งอุปกรณ์ไปให้ครับแต่ไม้คุณต้องไปเหลาเอานะครับไม้เนี้ยมันต้องยาวกว่าอุปกรณ์นะครับส่วนจะยาวขนาดไหนคุณต้องไปกะเอาเองครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”