ท่าใหม่ !! มาแว้ว !!

Moderator: ชินโนะสุเกะ

Re: ท่าใหม่ !! มาแว้ว !!

โพสต์ โดย pong_41 » 26 ธ.ค. 2012, 23:46

tumthamai เขียน:
pong_41 เขียน:งั้นให้พี่ตั้มผลัดแรกก่อนดีกว่า :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

พี่ว่างั้นให้น้องโอมคนเหล็กทุกวันเลยดีไหมปอง :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

ดีครับพี่ แรงเหลือเกิน :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย fนะ » 29 ธ.ค. 2012, 10:33

ขอบคุณทุกคนนะครับเอฟดีขึ้นบ้านแล้วนะ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย DOCTORCHAN » 29 ธ.ค. 2012, 22:44

:lol: ยินดีต้อนรับเสือf
8-)
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย

โพสต์ โดย DOCTORCHAN » 30 ธ.ค. 2012, 22:12

:lol: Happy NewYear

strong. Power. Fitness

แด่นักปั่นทุกท่านๆๆๆๆๆ
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย

โพสต์ โดย คนส่งข่าว » 01 ม.ค. 2013, 22:01

รูปภาพ
นกต้องมีขน คนต้องมีเพื่อน
ทำวันละนิด ดีกว่าคิดว่าจะทำ

โพสต์ โดย golf blackspe » 08 ม.ค. 2013, 19:48

หลังจากพักปีใหม่ไปหลายวัน ความโหดมันฮากลับมาอีกแล้ว
หอกของศัตรู ไม่น่ากลัวเท่าธนูของพวกเดียวกัน

[color=#FF0000][color=#FF0000]... ถ้ารู้ว่า " คบกัน " แล้วสักวันต้อง " เลิก " จะคบทำไม ??

แล้วคุณ " หายใจ " ทำไม ?? ... ถ้าคุณรู้ว่าสักวันคุณต้อง " ตาย " !!
[/color][/color]

โพสต์ โดย pong_41 » 08 ม.ค. 2013, 20:56

ฮามากๆ เดี๋ยวมีฮากว่านี้อีก :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย tumthamai » 08 ม.ค. 2013, 21:56

pong_41 เขียน:ฮามากๆ เดี๋ยวมีฮากว่านี้อีก :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

ดื่มแบบฮาฮาไหมปองเทพ :D :D :D :D :D

โพสต์ โดย pong_41 » 08 ม.ค. 2013, 22:07

tumthamai เขียน:
pong_41 เขียน:ฮามากๆ เดี๋ยวมีฮากว่านี้อีก :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

ดื่มแบบฮาฮาไหมปองเทพ :D :D :D :D :D

แบบนี้สงสัยจะฮาไม่ออกนะพี่ ต้องเปลี่ยนเป็นโฮกกกกกกก(อ้วก)แทน :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย golf blackspe » 10 ม.ค. 2013, 18:46

โอ้ยป่าแดงระทึก ผมจะหนีไปขี่คนเดียวละน้า :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
หอกของศัตรู ไม่น่ากลัวเท่าธนูของพวกเดียวกัน

[color=#FF0000][color=#FF0000]... ถ้ารู้ว่า " คบกัน " แล้วสักวันต้อง " เลิก " จะคบทำไม ??

แล้วคุณ " หายใจ " ทำไม ?? ... ถ้าคุณรู้ว่าสักวันคุณต้อง " ตาย " !!
[/color][/color]

โพสต์ โดย madone49 » 13 ม.ค. 2013, 20:56

pong_41 เขียน:เร็วโคดๆ :o :o :o

:lol: สวัสดีคับปอง คลิปนี้ เร็วจิงๆสมชื่อ. อยากจะมีไว้ซักคับคับผม หล่อ. เท่

โพสต์ โดย หนูRB only » 17 ม.ค. 2013, 08:48

สวัสดีวันป่าแดงเดือด ฝากป.ตั้มปั่นเผื่อด้วยนะครับ แต่เมื่อคืนประชุมลับกับเสี่ยเอกหมดไปกี่กลมครับ :mrgreen:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น

โพสต์ โดย tumthamai » 17 ม.ค. 2013, 22:37

หนูRB only เขียน:สวัสดีวันป่าแดงเดือด ฝากป.ตั้มปั่นเผื่อด้วยนะครับ แต่เมื่อคืนประชุมลับกับเสี่ยเอกหมดไปกี่กลมครับ :mrgreen:

ไม่มากครับป.หนูแค่5เท่านั้นเองครับ วันนี้ปั่นแทบเป็นลม เดี๋ยวนี้ จันทบุรีทีมแรงกันจิงๆ :oops: :oops: :oops: :oops: :oops: