ท่าใหม่ !! มาแว้ว !!

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

รูปประจำตัวสมาชิก
pong_41
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Gemburi
Bike: Infinite Prime Team
ตำแหน่ง: Chanthaburi

Re: ท่าใหม่ !! มาแว้ว !!

โพสต์ โดย pong_41 »

tumthamai เขียน:
pong_41 เขียน:งั้นให้พี่ตั้มผลัดแรกก่อนดีกว่า :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
พี่ว่างั้นให้น้องโอมคนเหล็กทุกวันเลยดีไหมปอง :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ดีครับพี่ แรงเหลือเกิน :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
fนะ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815789018
Bike: madone

โพสต์ โดย fนะ »

ขอบคุณทุกคนนะครับเอฟดีขึ้นบ้านแล้วนะ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Happy Saturday
Bike: CERVELO R3. R 5

โพสต์ โดย DOCTORCHAN »

:lol: ยินดีต้อนรับเสือf
8-)
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Happy Saturday
Bike: CERVELO R3. R 5

โพสต์ โดย DOCTORCHAN »

:lol: Happy NewYear

strong. Power. Fitness

แด่นักปั่นทุกท่านๆๆๆๆๆ
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย
pong_41
ขาประจำ
ขาประจำ

Happy new year ครับ
คนส่งข่าว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ว่าไปแล้วขี่คนเดียวสบายใจDนะ
Bike: Via Nirone7น้องลอดช่อง
ตำแหน่ง: จันทบูร
ติดต่อ:

โพสต์ โดย คนส่งข่าว »

รูปภาพ
นกต้องมีขน คนต้องมีเพื่อน
ทำวันละนิด ดีกว่าคิดว่าจะทำ
golf blackspe
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0860921732
team: thamaiteam
Bike: spe-Giant-cervelo s2-s5แล้วก้อกลับมาใจแอนไปbmc กลับมาใจแอนอีก

โพสต์ โดย golf blackspe »

หลังจากพักปีใหม่ไปหลายวัน ความโหดมันฮากลับมาอีกแล้ว
หอกของศัตรู ไม่น่ากลัวเท่าธนูของพวกเดียวกัน

#มีคนถามว่า ... ถ้ารู้ว่า " คบกัน " แล้วสักวันต้อง " เลิก " จะคบทำไม ??

แล้วคุณ " หายใจ " ทำไม ?? ... ถ้าคุณรู้ว่าสักวันคุณต้อง " ตาย " !!
pong_41
ขาประจำ
ขาประจำ

ฮามากๆ เดี๋ยวมีฮากว่านี้อีก :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
tumthamai
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: ThamaiTeam
Bike: CERVELO R5

โพสต์ โดย tumthamai »

pong_41 เขียน:ฮามากๆ เดี๋ยวมีฮากว่านี้อีก :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ดื่มแบบฮาฮาไหมปองเทพ :D :D :D :D :D
pong_41
ขาประจำ
ขาประจำ

tumthamai เขียน:
pong_41 เขียน:ฮามากๆ เดี๋ยวมีฮากว่านี้อีก :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
ดื่มแบบฮาฮาไหมปองเทพ :D :D :D :D :D
แบบนี้สงสัยจะฮาไม่ออกนะพี่ ต้องเปลี่ยนเป็นโฮกกกกกกก(อ้วก)แทน :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
pong_41
ขาประจำ
ขาประจำ

เร็วโคดๆ :o :o :o
golf blackspe
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0860921732
team: thamaiteam
Bike: spe-Giant-cervelo s2-s5แล้วก้อกลับมาใจแอนไปbmc กลับมาใจแอนอีก

โพสต์ โดย golf blackspe »

โอ้ยป่าแดงระทึก ผมจะหนีไปขี่คนเดียวละน้า :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
หอกของศัตรู ไม่น่ากลัวเท่าธนูของพวกเดียวกัน

#มีคนถามว่า ... ถ้ารู้ว่า " คบกัน " แล้วสักวันต้อง " เลิก " จะคบทำไม ??

แล้วคุณ " หายใจ " ทำไม ?? ... ถ้าคุณรู้ว่าสักวันคุณต้อง " ตาย " !!
madone49
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0970454199
team: trak
Bike: madone 9.9

โพสต์ โดย madone49 »

pong_41 เขียน:เร็วโคดๆ :o :o :o
:lol: สวัสดีคับปอง คลิปนี้ เร็วจิงๆสมชื่อ. อยากจะมีไว้ซักคับคับผม หล่อ. เท่
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

โพสต์ โดย หนูRB only »

สวัสดีวันป่าแดงเดือด ฝากป.ตั้มปั่นเผื่อด้วยนะครับ แต่เมื่อคืนประชุมลับกับเสี่ยเอกหมดไปกี่กลมครับ :mrgreen:
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
tumthamai
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: ThamaiTeam
Bike: CERVELO R5

โพสต์ โดย tumthamai »

หนูRB only เขียน:สวัสดีวันป่าแดงเดือด ฝากป.ตั้มปั่นเผื่อด้วยนะครับ แต่เมื่อคืนประชุมลับกับเสี่ยเอกหมดไปกี่กลมครับ :mrgreen:
ไม่มากครับป.หนูแค่5เท่านั้นเองครับ วันนี้ปั่นแทบเป็นลม เดี๋ยวนี้ จันทบุรีทีมแรงกันจิงๆ :oops: :oops: :oops: :oops: :oops:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”