เดือนมกราคม เริ่มต้น พ.ศ. ๒๕๕๖

ผู้ดูแล: มิตร

กฏการใช้บอร์ด
กลุ่ม AIRPORT GROUP PHITSANULOK
ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
ผู้ดูแล MIT โทร 08-1534-4540
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 09-0505-3111
team: Phitsanulok

Re: เดือนมกราคม เริ่มต้น พ.ศ. ๒๕๕๖

โพสต์ โดย มิตร »

BL-PL เขียน:
dangpichit เขียน:
มิตร เขียน:+1 :D
:roll: :roll: :roll: มิตรแล้วเรื่องพระได้ผลยังงัยบ้างล่ะ? :roll: :roll: :roll:
อ้าววว. :o :o ..เดี๋ยวนี้เล่นพระ แล้วเหวอออ เป็นไงมั่ง ดีมั๊ย.. :mrgreen:
ใช่เลย/พอไปได้/ดีครับ เล่นบ้างมั้ย :lol: :lol: :lol:
รูปประจำตัวสมาชิก
ball เท้าไฟ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-5325743
team: AIRPORT GROUP PHITSANULOK (AGP)
Bike: PRINCIPIA
ติดต่อ:

Re: เดือนมกราคม เริ่มต้น พ.ศ. ๒๕๕๖

โพสต์ โดย ball เท้าไฟ »

สมชาย เขียน:หวัดดีปีใหม่ครับ พี่น้องชาวแอร์พอร์ท....

1. เรื่องการขี่ผ่านทุ่งนางพญา ได้คุยกับsnbikeแล้วว่าเลื่อนจากเสาร์หน้าเพราะเป็นวันเด็ก ผมเลยขอให้ทางพี่วัฒน์แจ้งพวกเราอีกที่ครับ

2. พี่วัฒน์snbikeขอให้ช่วยแจ้งพวกเราว่าในวันเสาร์หน้าซึ่งตรงกับวันเด็ก ขอเรียนเชิญพวกเราปั่นจักรยานไปรับนักปั่น/วิ่งมาราธอนที่เดินทางจากพิจิตรมาพิษณุโลก
----ถ้ารับที่หน้าม.นเรศวร..ไปเจอกันเวลา 10.00น.
----ถ้าไปรับที่ปลวกสูง ให้มารวมตัวที่ริมน้ำน่าน เวลา 06.00น.

...................รายละเอียดอื่นๆต้องรอจากsnbike..................
ไปด้วยนะครับ
http://www.facebook.com/group.php?gid=140187639353305
ball-55@hotmail.com
แอร์พอร์ท กรุ๊ป สุขภาพดี สังคมดี
Kenc
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0810439038
team: PHL Airport
Bike: LA,GIANT,POLYGON, Bianchi,Trek, MASI
ตำแหน่ง: ต.บึงพระ อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000

โพสต์ โดย Kenc »

ไปไหนกัน บอกมั่งนะ อันไหนที่มีแรงถึง ก็จะไปด้วย :mrgreen:
@สรุปทริป Camping Bike ปั่นไป เที่ยวไป กินไป ค่ำไหน นอนนั่น
@ติดต่อ http://www.facebook.com/kitti.champasak
@เขาว่าปั่น เหมือนหยอดกระปุก ปั่นเท่าไร.... ก็ได้เท่านั้น!!!
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ

Kenc เขียน:ไปไหนกัน บอกมั่งนะ อันไหนที่มีแรงถึง ก็จะไปด้วย :mrgreen:
หากจะไปยังไงมันก็ถึงสิ่งสำคัญคือเวลาครับ มีแรง แต่ไม่มีเวลา จบ ไม่มีแรง แต่มีเวลาไปได้ :D
สมชาย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-7022176
team: Airport group Phitsanulok
Bike: เสือภูเขา,เสือหมอบ,แม่บ้าน

โพสต์ โดย สมชาย »

มิตร เขียน:
Kenc เขียน:ไปไหนกัน บอกมั่งนะ อันไหนที่มีแรงถึง ก็จะไปด้วย :mrgreen:
หากจะไปยังไงมันก็ถึงสิ่งสำคัญคือเวลาครับ มีแรง แต่ไม่มีเวลา จบ ไม่มีแรง แต่มีเวลาไปได้ :D
ตอนนี้ไม่ต้องกลัวว่าไปไม่ได้แล้ว....เสือจิ๋วชวนไปบริจาคเสื้อผ้า+ของใช้ และไปกางเต๊นท์นอนกัน ในวันเสาร์-อาทิตย์นี้ โดยการเดินทางจะไปโดยHonda Dream หอบสัมภาระมัดติดท้ายรถไปเองประมาณนี้ ไปเรื่อยๆไม่เร่งร้อนเพราะเดี๋ยวเครื่องยนต์น๊อค :lol: :lol: ถ้าใครสนใจจะรายงานความคืบหน้าให้ทราบเป็นระยะๆ
...
ขี่จักรยานไปทุกที่พร้อมกับปิ่นโตหนึ่งเถา
pun
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: AIRPORT GROUP PHITSANULOK
Bike: CANNONDALE

โพสต์ โดย pun »

ไปด้วย
ไฟล์แนบ
313296.jpg (59.39 KiB) เข้าดูแล้ว 594 ครั้ง
จ่าเยิ้ม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0613635515
team: Cyclemania-Trek-Probike
Bike: TREK Madone 9 / TREK Superfly AL
ตำแหน่ง: 68/2 ถ.วิสุทธิกษัติย์ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม »

ขออนุญาตประชาสัมพันธ์...
เนื่องด้วยวัดวังนกแอ่น ต.วังนกแอ่น อ.วังทอง จ.พิษณุโลก กำลังจะสร้างพระอุโบสถ ทางคณะกรรมการวัดได้บอกบุญมา ผมจึงขออนุญาตพี่/น้องกลุ่มจักรยานร่วมสมทบทุนสร้างพระอุโบสถ โดยการขอรายชื่อพี่/น้อง ร่วมเป็นกรรมการทอดผ้าป่าในวันที่ 10 มีนาคม 2556 เวลา 0800 ครับ พี่/น้องท่านใดมีจิตศรัทธา แจ้งชื่อ/สกุล เลยครับ ผมจะได้เอารายชื่อไปพิมพ์ ครับ/ขอบคุณครับ

เพื่อความสะดวก กรุณาแจ้งรายชื่อที่กระทู้ด้านล่างนี้ครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6&t=620824
Cyclemania Phitsanulok
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ

จ่าเยิ้ม เขียน:ขออนุญาตประชาสัมพันธ์...
เนื่องด้วยวัดวังนกแอ่น ต.วังนกแอ่น อ.วังทอง จ.พิษณุโลก กำลังจะสร้างพระอุโบสถ ทางคณะกรรมการวัดได้บอกบุญมา ผมจึงขออนุญาตพี่/น้องกลุ่มจักรยานร่วมสมทบทุนสร้างพระอุโบสถ โดยการขอรายชื่อพี่/น้อง ร่วมเป็นกรรมการทอดผ้าป่าในวันที่ 10 มีนาคม 2556 เวลา 0800 ครับ พี่/น้องท่านใดมีจิตศรัทธา แจ้งชื่อ/สกุล เลยครับ ผมจะได้เอารายชื่อไปพิมพ์ ครับ/ขอบคุณครับ

เพื่อความสะดวก กรุณาแจ้งรายชื่อที่กระทู้ด้านล่างนี้ครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6&t=620824
ขอบคุณมากครับ
Akaluck
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0813945511
team: Cyclemania Trek Probike Phitsanulok
Bike: TREK EMONDA SL
ตำแหน่ง: อ.เมือง จ.พิษณุโลก

โพสต์ โดย Akaluck »

Akaluck เขียน:
Akaluck เขียน:
จ่าเยิ้ม เขียน:ขอเชิญท่านที่มีเสื้อ Trek หรือ Cyclemania รุ่นใหม่(มีโลโก้ trek) ร่วมถ่ายรูปกับทีมงาน Bike finder ในงานปั่นช่วยครูใต้ เวลาประมาณ 07.00 น. ในพิธีส่งมอบธง ที่มรภ.พิบูลสงคราม จากนั้นก็ร่วมปั่นไปกับขบวน ส่วนจะไปส่งถึงไหนว่ากันอีกทีครับ

ฝากเสือเอ องค์ชาย5 ประสานงานให้ด้วยนะน้อง :D :D

วันนี้ที่บ้านคลองได้พูดคุยกับพี่รองดอย พี่โรจน์ และอีกหลายๆท่านแล้ว เบื้องต้นแล้วครับ

คงเป็นทริปชิลชิลประจำวันอาทิตย์ที่ 13 มกราคม 2556ไปเลยครับ

สำหรับจุดนัดรวมพลจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

(รบกวนมาช่วยน้องเอด้วยนะครับ ถ้าไม่มากัน ผมจะเหงานะ 5555+)

ป.ล. ท่านที่มีเสื้อ TREK และเสื้อ Cyclemania 2013 สีฟ้าน้ำทะเลที่มีโลโก้ TREK รบกวนสวมมาในวันนั้น

เพื่อร่วมถ่ายภาพให้สวยงาม .... สำหรับท่านที่ไม่มีเสื้อดังกล่าว ยังคงมาร่้วมกิจกรรมได้ครับ อยากให้มากันเยอะๆ

เพราะเป็นงานการกุศลเพื่อครูผู้เสียสละใน3จังหวัดใต้นะครับ
ขออนุญาตแจ้งจุดรวมพล(เฉพาะทริปนี้) :

รวมพลเวลา 06.00 น. ปั๊ม ปตท. ตรงข้ามอำเภอเมือง

แล้วเราจะล้อหมุนไม่เกิน 06.30 น. ไปยังจุดจัดงาน มรภ. พิบูลสงคราม

หลังร่วมถ่ายภาพและพิธีการเสร็จ พวกเราจะร่วมปั่นไปส่งนักปั่นการกุศลมุ่งหน้าสู่ จ.อุตรดิตถ์

(แต่จะส่งถึงแค่ไหน ไปตกลงกันอีกที่ครับ) :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
เสือเอ พิดโลก
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ

เสียดายไม่ได้ไปด้วยครับเสือ A ต้องเอาของเล่นไปบริจาคให้เด็กที่สุโขทัย อดเลย
p_berm
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Blank
Bike: Klein /GIANT TCR Comp.1
ตำแหน่ง: 705/3 ถ.บรมไตรโลกนารถ 2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000

โพสต์ โดย p_berm »

มิตร เขียน:เสียดายไม่ได้ไปด้วยครับเสือ A ต้องเอาของเล่นไปบริจาคให้เด็กที่สุโขทัย อดเลย
ของเล่นเด็กน่ะมอบวันเด็กวันเสาร์ แต่นี่เค้าไปกันวันอาทิตย์นะตามิตร
เสือโค้ง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เต็งหนาม
Bike: trek

โพสต์ โดย เสือโค้ง »

มิตร เขียน:เสียดายไม่ได้ไปด้วยครับเสือ A ต้องเอาของเล่นไปบริจาคให้เด็กที่สุโขทัย อดเลย
ฮั่นแน่ ของเล่นอะไรเหรอ เด็กเล็กเขามอบวันเสาร์(วันเด็ก) ส่วนตามิตรจะมอบให้วันอาทิตย์ สงสัยจะเป็นเด็กโต
อัคนี
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-688-3433
team: AIRPORT GROUP
Bike: Trek6500,Colnago Master Oympic , BRIDGESTONE Wild West , KLEIN Attitude , รถแพง แรงไม่มี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย อัคนี »

งง ... รับกลุ่มจักรยานจากพิจิตรวันไหนกันแน่ครับ
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ

p_berm เขียน:
ของเล่นเด็กน่ะมอบวันเด็กวันเสาร์ แต่นี่เค้าไปกันวันอาทิตย์นะตามิตร
พอดีเป็นวันหยุดประจำปีของผมครับ ผมเดินทางเช้ามืดของวันเสาร์ และต้องไปโชว์ตัวให้ทางญาติฝ่ายภรรยาทราบว่าผมยังรัก/อยู่ร่วมกับภรรยาอยู่จริง/เนื่องจากคนแถวนั้นคิดว่าผมหย่าร้างกับภรรยาไปแล้ว เนื่องจากไม่เคยเห็นผมไปสุโขทัยกับภรรยาเลย ผมจึงต้องไปแสดงตัวตนว่าเราทั้งคู่ยังรักกันดีอยู่ครับ เห็นใจผมเถอะครับนานนานจะได้กลับไปพร้อมภรรยา ต้องเดินสายโชว์ตัว 2 วัน น่าจะกลับพิษณุโลกก็ค่ำของวันอาทิตย์ละครับ :D
Kenc
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0810439038
team: PHL Airport
Bike: LA,GIANT,POLYGON, Bianchi,Trek, MASI
ตำแหน่ง: ต.บึงพระ อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000

โพสต์ โดย Kenc »

มิตร เขียน:
p_berm เขียน:
พอดีเป็นวันหยุดประจำปีของผมครับ ผมเดินทางเช้ามืดของวันเสาร์ และต้องไปโชว์ตัวให้ทางญาติฝ่ายภรรยาทราบว่าผมยังรัก/อยู่ร่วมกับภรรยาอยู่จริง/เนื่องจากคนแถวนั้นคิดว่าผมหย่าร้างกับภรรยาไปแล้ว เนื่องจากไม่เคยเห็นผมไปสุโขทัยกับภรรยาเลย ผมจึงต้องไปแสดงตัวตนว่าเราทั้งคู่ยังรักกันดีอยู่ครับ เห็นใจผมเถอะครับนานนานจะได้กลับไปพร้อมภรรยา ต้องเดินสายโชว์ตัว 2 วัน น่าจะกลับพิษณุโลกก็ค่ำของวันอาทิตย์ละครับ :D
โอว์... ต้องมีโชว์ตัวด้วยอ่ะ เหมือนซุปตาร์ เลยเน๊าะ :mrgreen:
@สรุปทริป Camping Bike ปั่นไป เที่ยวไป กินไป ค่ำไหน นอนนั่น
@ติดต่อ http://www.facebook.com/kitti.champasak
@เขาว่าปั่น เหมือนหยอดกระปุก ปั่นเท่าไร.... ก็ได้เท่านั้น!!!
ตอบกลับ

กลับไปยัง “AIRPORT GROUP PHITSANULOK”