ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากกงไกรลาศ

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

Re: ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากกงไกรลาศ

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

cherd1 เขียน:สวัสดีครับคุณป้า ขอบคุณครับสำหรับรูปภาพสวยๆ ของผมก็มีส่วนหนึ่ง
แวะเข้ามาดูตามนี้ครับ http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... start=6150
:D :D :D
ป้าไปดูรูปแล้วค่ะ มีป้าติดไปด้วย :)
เปี๊ยกบ้านดง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0846116581
team: Happy Bike เชียงใหม่
Bike: เสือภูเขา Gaint XTC Team , เสือหมอบ TREK madone 5.2

Re: ป้าตุ๊BJ มีรูปมาฝากจากกงไกรลาศ

โพสต์ โดย เปี๊ยกบ้านดง »

ป้าตุ๊BJ เขียน:มา 4 ได้ 2 ยังพอใช้ได้ :)
หวัดดีครับป้าตุ๊ สบายดีนะครับคิดว่าคงจำกันได้นะครับ ผมเปี๊ยกบ้านดงที่เคยไปร่วมขี่ทำบุญกับป้าที่วัดบ่อสุพรรณฯ
ปัญหาเยอะมาก ๆ ไม่ทราบว่าป้าก็มาสนามนี้ด้วย เป็นไงครับ การจัดงานของท่านนายอำเภอ คุ้มค่ากับการเดินทางมาไกลมั๊ยครับ
สนามนี้เสียดายครับไม่ได้มาร่่วมกับท่านนายอำเภอ ปกติจะมาร่วมกับท่านครับ 2 ปีที่ผ่านมาครับ ปี 2553 และ 2554 ครับ
ปีนี้ไปซ่าส์ที่ Tour de Farm#2 ที่ปากช่องครับ ก็สนุกดี แต่หลุดครับไม่ประสพความสำเร็จ ได้มาแค่ถ้วยผู้พิชิต
ระยะทาง 107 กม. สนุกมาก พี่แกให้วอร์มโรริ่งไป 11 กม. สุด ๆ หมดแรงตั้งแต่โรริ่งแล้วครับ :lol: :lol:
สุดยอดเลยครับป้า มา 4 ได้ไปถึง 2 ปีหน้าไม่ทราบว่าจะมีมั๊ย ได้ข่าวว่าท่านจะย้ายแล้ว ผู้บริหารต่อไปไม่รู้ว่าจะมองเห็นมั๊ย
ขออย่าให้เหมือนที่สันกำแพงเลยครับ ได้ข่าวตุ ๆ มาครับตอนนี้ว่าทีมงานนายกเทศบาลสันกำแพงไม่เห็นด้วยกับการจัดงาน
ดังนั้นสันกำแพงเมาเทนไบค์ครั้งที่ 5 คงไม่มี (ถ้าไม่มีกลุ่มใดยืนมือเข้ามาจัด) เสียดายครับ ไม่งั้นคงได้เชิญป้าไปร่วมงาน
ผลงานผมที่สนามนี้เมื่อ 2 ปีที่ผ่านมาครับ
ผลงานปีแรกครับ ได้มาไงไม่รู้ :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ
สงสัยแก่ไปอีกปี แทนที่กระดูกจะแข็งกับลดลำดับลงมา ก็มันทั้งเครียดทั้งเกร็ง อย่าที่เขาว่าจริง ๆ ด้วย การจะได้แชมป์มานี่ไม่ยาก
แต่การรักษาแชมป์นี้มันยากยิ่งกว่าหลายเท่าครับ เสียแชมป์ไปเลย :lol: :lol:
รูปภาพ
ขอให้ปีหน้าผู้บริหารเห็นความสำคัญ และจัดให้พี่ ๆ น้อง ๆ ได้ร่วมสนุก ได้มาเที่ยว ได้มาขี่กันนะครับ
คงมีโอกาสได้พบกับป้าตุ๊บ้างนะครับ ด้วยความนับถือ
:P ทุกขโต ทุกขตขานัง การให้ความทุกข์แก่คนอื่น ทุกข์นั้นถึงตัว :P
:P ความสุข ที่ได้จากการรับ มันช่างมีโอกาสน้อยนัก
แต่ความสุข ที่ได้จากการให้ มันช่างมีโอกาสมากมาย
ที่สำคัญ เราคิดขึ้นมาเมื่อไร เราก็จะมีความสุข ทั้งกายและใจ
:P

http://www.facebook.com/suchat.moonmuang
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

เปี๊ยกบ้านดง เขียน:
ป้าตุ๊BJ เขียน:มา 4 ได้ 2 ยังพอใช้ได้ :)
หวัดดีครับป้าตุ๊ สบายดีนะครับคิดว่าคงจำกันได้นะครับ ผมเปี๊ยกบ้านดงที่เคยไปร่วมขี่ทำบุญกับป้าที่วัดบ่อสุพรรณฯ
ปัญหาเยอะมาก ๆ ไม่ทราบว่าป้าก็มาสนามนี้ด้วย เป็นไงครับ การจัดงานของท่านนายอำเภอ คุ้มค่ากับการเดินทางมาไกลมั๊ยครับ
สนามนี้เสียดายครับไม่ได้มาร่่วมกับท่านนายอำเภอ ปกติจะมาร่วมกับท่านครับ 2 ปีที่ผ่านมาครับ ปี 2553 และ 2554 ครับ
ปีนี้ไปซ่าส์ที่ Tour de Farm#2 ที่ปากช่องครับ ก็สนุกดี แต่หลุดครับไม่ประสพความสำเร็จ ได้มาแค่ถ้วยผู้พิชิต
ระยะทาง 107 กม. สนุกมาก พี่แกให้วอร์มโรริ่งไป 11 กม. สุด ๆ หมดแรงตั้งแต่โรริ่งแล้วครับ :lol: :lol:
สุดยอดเลยครับป้า มา 4 ได้ไปถึง 2 ปีหน้าไม่ทราบว่าจะมีมั๊ย ได้ข่าวว่าท่านจะย้ายแล้ว ผู้บริหารต่อไปไม่รู้ว่าจะมองเห็นมั๊ย
ขออย่าให้เหมือนที่สันกำแพงเลยครับ ได้ข่าวตุ ๆ มาครับตอนนี้ว่าทีมงานนายกเทศบาลสันกำแพงไม่เห็นด้วยกับการจัดงาน
ดังนั้นสันกำแพงเมาเทนไบค์ครั้งที่ 5 คงไม่มี (ถ้าไม่มีกลุ่มใดยืนมือเข้ามาจัด) เสียดายครับ ไม่งั้นคงได้เชิญป้าไปร่วมงาน
ผลงานผมที่สนามนี้เมื่อ 2 ปีที่ผ่านมาครับ
ผลงานปีแรกครับ ได้มาไงไม่รู้ :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ
สงสัยแก่ไปอีกปี แทนที่กระดูกจะแข็งกับลดลำดับลงมา ก็มันทั้งเครียดทั้งเกร็ง อย่าที่เขาว่าจริง ๆ ด้วย การจะได้แชมป์มานี่ไม่ยาก
แต่การรักษาแชมป์นี้มันยากยิ่งกว่าหลายเท่าครับ เสียแชมป์ไปเลย :lol: :lol:
รูปภาพ
ขอให้ปีหน้าผู้บริหารเห็นความสำคัญ และจัดให้พี่ ๆ น้อง ๆ ได้ร่วมสนุก ได้มาเที่ยว ได้มาขี่กันนะครับ
คงมีโอกาสได้พบกับป้าตุ๊บ้างนะครับ ด้วยความนับถือ
สวัสดีค่ะ ป้าจำคุณได้....ป้าเห็นแล้ว ทีแรกคุณว่าจะมาที่นี่ แต่เปลี่ยนใจไปที่ฟาร์มฯ.....ตัวป้าเองก็กะว่าจะไปลพบุรี แต่พี่ฅนที่เค้าพาป้ามาแข่ง เค้าอยากมาสุโขทัย....ป้าน่ะได้ทั้งนั้นแหละค่ะ ขอให้ได้ไปแข่งไปเที่ยว :mrgreen: ....ส่วนอันดับที่ได้มา ป้าเห็นว่าเป็นกำไร.....ได้ที่เท่าไหร่ป้ารับได้ทั้งนั้นค่ะ....ตั้งแต่แข่งมา อันดับของป้ากระเด็นกระดอนไปทั่วแล้วค่ะ :lol: :lol:

งานแข่งที่กงไกรลาศจัดได้ดีมากค่ะ....ถ้ายังจดอีกในปีหน้า ป้าอาจไปร่วมอีก ถ้าไม่ติดอะไรนะคะ :)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”