ขออนุญาตลงประกาศขายรถเก๋งซักคันนะครับ เผื่อมีเสือท่านใดสนใจหาอยู่

Moderator: มิตร

ขออนุญาตลงประกาศขายรถเก๋งซักคันนะครับ เผื่อมีเสือท่านใดสนใจหาอยู่

โพสต์ โดย เสือแพ่ว » 31 ก.ค. 2012, 20:01

;) ขออนุญาตใช้พื้นที่ขายรถเก๋งซักคันนะครับตามลิ๊ง viewtopic.php?f=154&t=522398 เผื่อมีเสือท่านใดสนใจนัดดูรถราคาต่อรองได้ คนขายใจดี ขอบคุณครับ
จงถามตัวเองอยู่เสมอว่าเคยให้อะไรกับคนอื่นบ้างไม๊