คุยกันเดือนมิถุนายน 2555

Moderator: มิตร

Re: คุยกันเดือนมิถุนายน 2555

โพสต์ โดย wakin » 22 มิ.ย. 2012, 15:29

เงียบมากสงสัยหลับกันหมด
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย wakin » 22 มิ.ย. 2012, 20:05

งานแข่งอาทิตย์นี้ขอบายก่อนร่างกายไม่พร้อมไม่สบายแต่จะปั่นเสือหมอบไปเชียร์
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย มิตร » 23 มิ.ย. 2012, 00:01

wakin เขียน:เงียบมากสงสัยหลับกันหมด

ข้างบ้านเสียงดังมาก สงสัยจะมีงานมงคล/เลี้ยงฉลอง

โพสต์ โดย มิตร » 23 มิ.ย. 2012, 00:03

wakin เขียน:งานแข่งอาทิตย์นี้ขอบายก่อนร่างกายไม่พร้อมไม่สบายแต่จะปั่นเสือหมอบไปเชียร์

น่าจะลงแข่งนะ เพื่อเป็นการปรับสภาพร่างกาย/เก็บเกี่ยวประสบการณ์
ป่วยเหมือนกัน แต่ก็จะลง

โพสต์ โดย BL-PL » 23 มิ.ย. 2012, 03:35

มิตร เขียน:
wakin เขียน:งานแข่งอาทิตย์นี้ขอบายก่อนร่างกายไม่พร้อมไม่สบายแต่จะปั่นเสือหมอบไปเชียร์

น่าจะลงแข่งนะ เพื่อเป็นการปรับสภาพร่างกาย/เก็บเกี่ยวประสบการณ์

ขอให้มีสุขภาพร่างกายแข็ง แรงไม่มีโรคภัยเบียดเบียน :D
BLPC

โพสต์ โดย wakin » 23 มิ.ย. 2012, 03:59

มิตร เขียน:

คงไม่ไหวเดี๋ยวเครื่องน๊อค

โพสต์ โดย wakin » 23 มิ.ย. 2012, 04:24

wakin เขียน:
มิตร เขียน:

ประสบการณ์เหมือนต้นข้าวมัยจะได้เอารถไปเกี่ยวมันได้เยอะดี :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 23 มิ.ย. 2012, 08:26

ถ้าประสบการณ์เหมือนต้นข้าว ที่รุ่ง ทางลัด คงจะเก่งน่าดู เพราะแกเก็บเกี่ยวอยู่ตลอด :lol:
Cyclemania Phitsanulok

โพสต์ โดย มิตร » 23 มิ.ย. 2012, 10:57

wakin เขียน:
มิตร เขียน:

ปั่นจักรยานนะไม่ได้ไปชกมวยจะได้น๊อค

พรุ่งนี้จะปั่นให้เต็มที่ไม่มีอู้ เพื่อเป็นการปลดปล่อยอารมณ์คลายเครียดจากการงาน หากหมดแรงตรงใหนเสือใหญ่เอารถไปรับด้วยนะ อิ อิ

โพสต์ โดย wakin » 23 มิ.ย. 2012, 15:38

อดแข่งจนได้ทำงานเมื่อเช้าเกิดบาดเจ็บที่มือซ้ายโดนไขควงแทงมือตรงระหว่างกลางหัวแม่มือกับนิ้วชี้ตอนนี้กำลังปวดและก็ปวม :oops: :oops: :oops:

โพสต์ โดย มิตร » 23 มิ.ย. 2012, 16:38

wakin เขียน:อดแข่งจนได้ทำงานเมื่อเช้าเกิดบาดเจ็บที่มือซ้ายโดนไขควงแทงมือตรงระหว่างกลางหัวแม่มือกับนิ้วชี้ตอนนี้กำลังปวดและก็ปวม :oops: :oops: :oops:

นี่แหละคืออุปสรรคของแช้มป์งานวัดละ

โพสต์ โดย เสือผมยาว » 23 มิ.ย. 2012, 18:49

:lol: พี่ใหญ่แกกลัวเสียฟอร์มเลยทำร้ายร่างกายตัวเองครับผมเป็นพยานได้ :lol: :lol:

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 23 มิ.ย. 2012, 19:48

มิตร เขียน:พรุ่งนี้จะปั่นให้เต็มที่ไม่มีอู้ เพื่อเป็นการปลดปล่อยอารมณ์คลายเครียดจากการงาน หากหมดแรงตรงใหนเสือใหญ่เอารถไปรับด้วยนะ อิ อิ

หมดแรงหลังจากเข้าเส้นเป็นที่ 1 แล้วอะสิ :lol:

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 23 มิ.ย. 2012, 19:58

ข่าวล่าสุดครับ ต้องเช็คข่าวอีกทีนะครับ เพื่อความชัวร์ ใครที่ลังเลใจ ยังเตรียมตัวได้ทันนะครับ ได้ข่าวว่าพี่ใหญ่ที่บอกว่าบาดเจ็บ ตอนนี้เอารถมาเตรียมแล้ว
:lol: :lol:
sutep01 เขียน:ข่าวดีสำหรับพี่น้อง เพื่อนนักแข่งท่านนายอำเภออนุมัติเพิ่มให้เป็น 10 รางวัลแล้วครับ ข่าวล่ามาเร็วครับ