สอบถามคะ...เสื้อผู้หญิง

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

สอบถามคะ...เสื้อผู้หญิง

โพสต์ โดย karaboon_joon » 20 พ.ค. 2012, 12:13

สวัสดีคะ รบกวนสอบถามเรื่องเสื้อปั่นจักรยานของผู้หญิงคะ ไม่ทราบว่าทางร้านมีที่เป็นแบบเฉพาะของผู้หญิงเลยไหมคะ หรือแนะนำแบบไหนก็ได้คะ รอบอก32" รอบเอว 27" ความยาวช่วงตัว21"
เคยไปลองsize s ของผู้ชายมาแล้วก็หลวมมาก พอดีปั่นเสือภูเขาเลยต้องการที่พอดีตัว ใส่หลวมแล้วพอเข้าป่าเข้าดงมันไปเกี่ยวกับกิ่งไม้น่ะคะ หรือถ้ามีเป็นชุดเลยก็ดีคะ ขอบคุณคะ ^_^
ปล: อยากอุดหนุนมากๆ^^
มันคือ...ความผูกพัน ที่ ไม่ต้องการผูกมัด...Just let it Flow^_^
ต่อให้สายฝนกระหน่ำ เส้นทางขวากหนามมากมาย บาดเจ็บมีแผลเจียนตาย แต่ใจต้องแกร่งเหมือนดังหิน

Re: สอบถามคะ...เสื้อผู้หญิง

โพสต์ โดย somseagull » 21 พ.ค. 2012, 21:03

karaboon_joon เขียน:สวัสดีคะ รบกวนสอบถามเรื่องเสื้อปั่นจักรยานของผู้หญิงคะ ไม่ทราบว่าทางร้านมีที่เป็นแบบเฉพาะของผู้หญิงเลยไหมคะ หรือแนะนำแบบไหนก็ได้คะ รอบอก32" รอบเอว 27" ความยาวช่วงตัว21"
เคยไปลองsize s ของผู้ชายมาแล้วก็หลวมมาก พอดีปั่นเสือภูเขาเลยต้องการที่พอดีตัว ใส่หลวมแล้วพอเข้าป่าเข้าดงมันไปเกี่ยวกับกิ่งไม้น่ะคะ หรือถ้ามีเป็นชุดเลยก็ดีคะ ขอบคุณคะ ^_^
ปล: อยากอุดหนุนมากๆ^^

สวัสดีค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
ชุดของผู้หญิงมีค่ะ โทรคุยกันได้นะคะ 081-161-6655 ค่ะ
หรือจะอีเมล์, เฟสมาได้ส้มก็ได้ค่ะ
www.facebook.com/CyclingJersey ค่ะ

โพสต์ โดย karaboon_joon » 22 พ.ค. 2012, 13:13

อยากดูแบบเสื้อน่ะคะ ขอlinkได้ไหมคะ ^^
มันคือ...ความผูกพัน ที่ ไม่ต้องการผูกมัด...Just let it Flow^_^
ต่อให้สายฝนกระหน่ำ เส้นทางขวากหนามมากมาย บาดเจ็บมีแผลเจียนตาย แต่ใจต้องแกร่งเหมือนดังหิน

โพสต์ โดย somseagull » 24 พ.ค. 2012, 09:42

karaboon_joon เขียน:อยากดูแบบเสื้อน่ะคะ ขอlinkได้ไหมคะ ^^

www.somboutique.com
ขอบคุณค่ะ