:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม MERIDA มีให้เลือกเท่หลากหลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม MERIDA มีให้เลือกเท่หลากหลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย pallop » 20 พ.ย. 2011, 21:45

แบบที่ 6 เสื้อแขนยาว (สีแดงดำเฉพาะเสื้อ :lol: ) ไม่ทราบมีของพร้อมส่งไม่ครับ :?: ขอรับ 1 ตัว เบอร์ m อก 40 ถ้ามีแจ้งด้วยขอบคุณครับ..

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม MERIDA มีให้เลือกเท่หลากหลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย kong_omac » 30 พ.ย. 2011, 20:21

ไซส์ใหญ่สุด ไซส์ไหนครับ? รอบอกผมประมาณ 50 " ครับ
ส่วนกางเกง เอว สัก 44" พอไหวไหมครับ? 55555 อ้วนเกินไปมั้งเนี่ย

PM มาแจ้งหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
K45
1156's Group.

โพสต์ โดย somseagull » 03 ธ.ค. 2011, 08:19

kong_omac เขียน:ไซส์ใหญ่สุด ไซส์ไหนครับ? รอบอกผมประมาณ 50 " ครับ
ส่วนกางเกง เอว สัก 44" พอไหวไหมครับ? 55555 อ้วนเกินไปมั้งเนี่ย

PM มาแจ้งหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

จากข้อมูลที่แจ้งมา ใส่เสื้อรอบอก 54 นิ้วนะคะ
สามารถสั่งจองได้ทุกรุ่นนะคะ แต่ต้องรอของหน่อยนะคะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 20 ก.พ. 2012, 09:35

tamagonta เขียน:รายการที่ 6 และ 9 ราคาเท่าไรครับ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย suwitm » 20 ก.พ. 2012, 10:11

ขอทราบราคา รายการที่ 6 ครับ

S และ M มีของมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย somseagull » 20 ก.พ. 2012, 19:06

suwitm เขียน:ขอทราบราคา รายการที่ 6 ครับ

S และ M มีของมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

ของหมด สั่งจองได้นะคะ
ขอบคุณมากค่ะ

โพสต์ โดย ลมที่แซกขี้เสือ » 30 มี.ค. 2012, 19:54

:arrow: :arrow: ขอราคาเสื้อแขนสั้นแบบที่7 และแบบที่6 ไซด์L ด้วยครับท่าน :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย somseagull » 12 เม.ย. 2012, 13:01

ลมที่แซกขี้เสือ เขียน::arrow: :arrow: ขอราคาเสื้อแขนสั้นแบบที่7 และแบบที่6 ไซด์L ด้วยครับท่าน :mrgreen: :mrgreen:

สวัสดีค่ะ
เสื้อแขนสั้น 1,200
เสื้อแขนยาว 1,490
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย dmax_boy » 22 พ.ค. 2012, 15:20

ไม่ทราบว่ายังมีอยู่มั้ยครับ ถ้ามีขอราคาด้วยครับ

โพสต์ โดย somseagull » 24 พ.ค. 2012, 09:42

dmax_boy เขียน:ไม่ทราบว่ายังมีอยู่มั้ยครับ ถ้ามีขอราคาด้วยครับ

สวัสดีค่ะคุณ dmax
มีของค่ะ ไม่ทราบว่าสนใจรุ่นไหนค่ะ
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 06 ส.ค. 2012, 18:32

the_amp เขียน:แบบที่ 8 มีเป็นเสื้อแขนยาวไหมครับ

สั่งจองได้ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย kanidsorn » 16 ส.ค. 2012, 15:17

เสื้อแขนยาวแบบ 6 size xl มีของไหมครับ ราคาเท่าไร

โพสต์ โดย somseagull » 22 ส.ค. 2012, 16:38

kanidsorn เขียน:เสื้อแขนยาวแบบ 6 size xl มีของไหมครับ ราคาเท่าไร

สวัสดีค่ะ
รุ่นนี้ต้องสั่งพรีออเดอร์นะคะ
ขอบคุณค่ะ
ส้มบูติก