บรรยากาศ งานแข่งขันเสือภูเขา ราชปาทานุสรณ์ ป่าตอง ครั้งที่ 4

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน
รูปประจำตัวสมาชิก
Tong Hellbike
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081..ที่เหลือโทรมาถามนะ
team: Merida จับต่าว
Bike: Merida hrs 3000

Re: บรรยากาศ งานแข่งขันเสือภูเขา ราชปาทานุสรณ์ ป่าตอง ครั้งที่ 4

โพสต์ โดย Tong Hellbike »

คอลเลคชั่นเสือเป้ โดยเฉพาะ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ออกหน้าลานสุดท้ายแล้ว

รูปภาพ
เจ้าจอยตามออกมาอีกคน

รูปภาพ
เสือเกษม

รูปภาพ
ขอแซงก่อนนะ

รูปภาพ
ออกคอกริบบิ้นสุดท้ายแล้ว คว้าที่ 1 ไปครองสำเร็จ

รูปภาพ
มีรับถ้วยกันแล้ว วิ่งแทบไม่ทัน

รูปภาพ
รางวัลของการฝึกซ้อม

รูปภาพ
บ่าวนี้ มาทำหล่อแถวนี้อีกแล้ว หายไปไหนนะ ผมล้มครับ

รูปภาพ
หน้าเส้นชัย จด จด จด

รูปภาพ
เสือจักร ยืนที่สูงจังเลย ลมเย็นดีมั๊ยจ๊ะ
...รถไม่แพง แรงหาม๊าย...
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: บรรยากาศ งานแข่งขันเสือภูเขา ราชปาทานุสรณ์ ป่าตอง ครั้งที่ 4

ต่อพรุ่งนี้จ้า พักเครื่องก่อนจ้า...ซียู :lol: :lol: :lol:
aofpatong
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0897250501
Bike: wheeler carbon LTD,Scott, Speclaized M5,Giant TCR Limited

โพสต์ โดย aofpatong »

เร็วๆ :lol:
ส่ง ธนกร สงวนวงศ์ 121/119 ซ.ทรายทอง หมู่ 7 ถ.วิชิตสงคราม ต.กะทู้ อ.กะทู้ จ.ภูเก็ต 83120
โอน ธ.กรุงศรีอยุธยา สาขาย่อยถนนพระบารมี 609-1-02411-5

สูงต่ำอยู่ที่ตัว ดีชั่วอยู่ที่ทำ
vava bb
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9704892
team: Beach Boy Phuket
Bike: principia / khs carbon
ตำแหน่ง: Phuket

โพสต์ โดย vava bb »

รูปภาพ
บิดตูดซักนิดนึง

ดาวน์นี้ บิดจนเข็ดเอวเหม็ดนิ โกต๋องเห้อ ฮิๆ :P :P :P

ขอบคุณสำหรับ รูปฮามๆ นะครับ :P :P :P
อยู่อย่างต่ำ มุ่งกระทำอย่างสูง

ชมรม เสือภูเขาเลอเมอริเดียน ภูเก็ต http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=2&t=235910
ด้วงครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ๐๘๑ ๘๓๒๓๐๖๔
team: อยู่ระหว่าง ต่อรอง เรื่องค่าตัวคับ อิอิ
Bike: คอลเลคชั่น.สุดพิเศษ..(Specialized ร้ายๆ)

โพสต์ โดย ด้วงครับ »

ขอบคุณมากครับ โกต๋อง... :D :D ภาพสวย ชัดเจนเหมือนเดิม (แต๋หว๋า เติ้นทำปรือ ไตรพุงผมมันเติบปันนั้น ไม่ได้แวะเข้าคอกไก่ใครทีนิ) :mrgreen:
ขอแสดงความยินดี กับทุกๆท่านที่ทำสำเร็จ :D
และเป็นกำลังใจสำหรับผู้จัด และท่านที่ยังทำไม่ได้ในปีนี้ ปีหน้าค่อยมาร่วมหอบกันหลาวนะครับ :lol:
ก เอ๋ย ก ไก่... ข ไข่ ในเล้า... ฃ ขวด ของเรา...ค ควาย...ฅ ฆ ง จ ฉ ช ซ ฌ ญ ฎ ฏ ฐ ฑ ฒ ณ ด ต ถ ท ธ น บ ป ผ ฝ พ ฟ ภ ม ย ร ล ว ศ ษ ส ห... ฬ จุฬา... อ อ่าง เนืองนอง... ฮ นกฮูก ตาโตทั้งคืน...ยังจำกันได้มั้ยเอ่ย อิอิอออ...
Bang_PU
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-8928978
team: Patong Biking Club
Bike: ALMA OMS 29er - TCR Alu -Java Mini

โพสต์ โดย Bang_PU »

ปักหมุดก่อนยังไม่ฟื้นเลย
รวดเร็วจริงๆครับ :D ...
ราชปาทานุสรเสือภูเขาครั้งที่6
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=892351
manj
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0847491555
team: จักรยานภูเ๋ก็ต
Bike: Red M4

โพสต์ โดย manj »

:D ติดตามชม สนามขี่หร่อย
มีทางให้ปั่น ก็ปั่นไป
ภูช่างทองครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9706456
team: HANGMAN BIKE CLUB
Bike: ORBEA ALMA 2010/GIANT T C R 2011/PIVOT MACH5/TRITON 4X4 2008

โพสต์ โดย ภูช่างทองครับ »

สนามนี้หนักตูดจังเรา......555555(ต้องซ้อมๆ)อิอิอิ
เป้าหมายมีไว้ให้พุ่งชน... ชิมิ ชิมิ
ดาวน์ตัวเย็น...http://youtu.be/rkdNYDIRXgw

https://www.facebook.com/groups/4269202 ... 053705135/
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
คนดังเจอกัน ต้องประกบคู่กันหน่อย

รูปภาพ
เสือจักร เสือตัวแรง ไปหยบซ้อมหวางไหนนิ ม้ามืดนะเนี่ย

รูปภาพ
โกแดง บอก หรอย หรอย หรอย สนามนี้ หรอยแรงนิ

รูปภาพ
เสือศานต์ ตัวแรงในอดีต กลับมาเรียกถ้วยคืนอีกแล้ว วันนี้ ฉวยที่ 3 กลับบ้าน

รูปภาพ
แล ถังลมโผมก่อน ไม่หนอยนะเนี่ย เสืออุ๊ ชี้ให้แลยุ้งข้าวแก หนวยเติบนะ... :lol:

รูปภาพ
โฉมหน้า รุ่น 50-54

รูปภาพ
โกเทพ บอกถึงเขอยุ่คนเดียว แต่ก้าหายเหนื่อย เมื่อได้ถ้วยหลบบ้าน

รูปภาพ
มาดเข้มๆ ของเสือกะหลิม ตอนเอากล้องจ่อเสย กลัวแกอีเอาตรีนถีบจังเลย...คนมานเหนื่อยอยู่ :lol:

รูปภาพ
กรรมการทำงานกันเข้มข้นมาก

รูปภาพ
วาบ วาบ ......แกอ้าซะ กว้างใหญ่ไพศาลมากเลย

รูปภาพ
ตากล้องเพียบ

รูปภาพ
โฉมหน้า 55-59

รูปภาพ
บังหมูด ก้มหน้าก้มตา เช็ครายชื่อ ผู้เข้าอันดับ

รูปภาพ
เสือภู เข้าเส้นชัยคนสุดท้ายของสนาม ในรุ่น Open นะเนี่ย น้องๆ เขาอาบน้ำกันแล้วนะ

รูปภาพ
รุ่นวัตถุลายครามนะ รุ่นนี้ รุ่น 60 อัพ
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
คู่พระ คู่นาง...ลุงชิน คนซ้าย จรวดทางเรียบ....โกช้อย คนขวา...จอมดาวน์เลือดเย็น...60 กว่านะเนี่ย

รูปภาพ
กรูได้ที่เท่าไหร่หว่า พี่เทพ ถามเสียงฉาว.....วันนี้มาไม่ทันรุ่นตัวเอง แข่ง โอเป้น แม่ง ซะเลย เกือบตายยยย... :lol:

รูปภาพ
ถึงจะยุ่งๆ แต่กล้องมา ขอ ดี๊ด๊า หน่อยนะจ๊ะ พยาบาลสาวบอก

รูปภาพ
ตรวจสอบ ก่อนจ่ายตังค์

รูปภาพ
ถ้วยเติ้นอยู่ไหน น้าอ๊อด คิกเช่น....เพื่อนๆ เขาได้กันทั่วแล้วนะ

รูปภาพ
หลักฐาน....พุงพรืออีไม่ใหญ่ ซัดคำเติบโยเด้....

รูปภาพ
เจาะภาพ คนดังกินข้าว กินข้าวกับอะไรคร๊าบบบบ ดช. มานะจัง

รูปภาพ
คนหน้าตาดี เสือวาหวา นั่งหยบอยู่นี่เอง ขอซักภาพนะ เอาเท่ห์ ๆ กับ รถคู่ใจ

รูปภาพ
รุ่น วัยรุ่น รับถ้วย อนาคตของภูเก็ตทั้งนั้นเลย

รูปภาพ
เสือเปีย กมลา หายหน้าจากวงการไปนาน กลับมาก็ยังแรงเหมือนเดิม วันนี้ ซื้อสวนยางไปกี่แปลงน้อง

มุม เสือบันไดเซียน โซ๊ยข้าวกัน

รูปภาพ
เสือโด้ จ้วงเอา จ้วงเอานะ

รูปภาพ
ไรไม่รู้ ท่ากินก็ต้องหล่อไว้ก่อน กรู...น้องๆ เขารอแลอยู่..เดี๋ยวน้องๆ ไม่กด like ให้นะ

รูปภาพ
เสือเป้ ลูกเจ้าพงศ์ ขอติ๊ดดดดนึง อายนิดๆ หลาว บ่าวนี้
ขาประจำ
ขาประจำ

รูปภาพ
เสือโนโน่ โคตรขี้อายเลย ไรว๊ะ...

รูปภาพ
บ่าวนี้ มาทำน้ำหนักสนามนี้ ไปแข่งสนามหน้าใช่มั๊ย บอกซิ....วันนี้โผมมากินอย่างเดียวเลย เสือเมย์บอก

รูปภาพ
เสือเสี่ยทำหน้าเหย เบื่อคนนั่งข้างหวะ แข่งก็ไม่แข่ง กินอย่างเดียว

รูปภาพ
คนหมู่บ้านเดียวกัน ป่านนี้ คงปิดซอยเลี้ยงกันแล้ว

รูปภาพ
รุ่นวัยรุ่นใหญ่ขึ้นมาหน่อยนึง

รูปภาพ

รูปภาพ
หารายชื่อ เซ็นรับตังค์กันก่อนกลับ

รูปภาพ
บรรยากาศหน้าเวที

แลเอาต๊ะ ใครรับถ้วยกันมั่ง

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ก๊วนย่าหมู หนุกกันใหญ่

รูปภาพ
ปิดท้ายกับภาพ เยาวชนดาวน์ฮิล ของภูเก็ต น้องอั๊ต อัษฎาวุธ สมนาม....จากบันไดเซียน

ขอบคุณที่ติดตามชมจนจบครับ

เจอกันใหม่ ปีหน้า....สวัสดีครับ
mohd.unvee
ขาประจำ
ขาประจำ
team: PNP Bike
Bike: ขาวดำแผลงฤทธิ
ตำแหน่ง: ภเก็ต

โพสต์ โดย mohd.unvee »

โกต๋องทำเป็นอ้างถ่ายรูปหล่าว ไทรเตินไม่ลงแข่งเอ้า เห็นซ้อมหนักทุกวันนิ
แพ้อะไรก็แพ้ได้ แต่อย่าแพ้กิเลสตัวเอง..
ขาประจำ
ขาประจำ

mohd.unvee เขียน:โกต๋องทำเป็นอ้างถ่ายรูปหล่าว ไทรเตินไม่ลงแข่งเอ้า เห็นซ้อมหนักทุกวันนิ
ซ้อมไว้มีแรงเดินถ่ายรูปแระ บังวี เดินเหนื่อยกว่าแข่งหลาวนะ :lol:
mohd.unvee
ขาประจำ
ขาประจำ
team: PNP Bike
Bike: ขาวดำแผลงฤทธิ
ตำแหน่ง: ภเก็ต

โพสต์ โดย mohd.unvee »

รอดูรูปปีนี้ครับโกต๋อง
แพ้อะไรก็แพ้ได้ แต่อย่าแพ้กิเลสตัวเอง..
น้าวี
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0831805568
team: สัจธรรม สุราษฎร์ธานี
Bike: SCHWINN , MOSSO FUTURISM

โพสต์ โดย น้าวี »

ถ่ายรูปได้ชัด สวยงามมาก โกต๋องมันอยู่ที่กล้องหรือว่าคนถ่ายครับ :lol: :lol: :lol: มุมกล้องเฉียบขาดเหมือนเดิมครับ :D
ผู้ที่รู้จักคำว่าแพ้ นั้นแหละคือ ผู้ชนะที่แท้จริง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รายงานการแข่ง / สรุปผลการแข่งขัน”