เสือดอยสุเทพ

กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

กฏการใช้บอร์ด
กระดานนี้จะรวมกระทู้กลุ่มย่อยต่างๆ ใครไร้สังกัดหรือกลุ่มตั้งใหม่ สามารถตั้งกระทู้คุยได้ที่ห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
zzeuss
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ล้อหมุน@MFU
Bike: GT Avalanche 3.0
ตำแหน่ง: Chiangrai

Re: เสือดอยสุเทพ

โพสต์ โดย zzeuss »

สง่า โสภา เขียน:
GI_ABCanimals เขียน:
Suphot เขียน:อาทิตย์หน้าจะกลับลำปางแล้วไปแอ๋วเจียงใหม่เหมือนกันครับ จะเอา จักรยานติดรถไปด้วย ไปลองขึ้นดอยสุเทพดู ไม่รู้ช่วงนี้ ดอกไม้บนพระตำหนักจะสวยไหมน้อ ;)
ไม่รู้พี่ๆ ปั่นกันช่วงเช้าหรือตอนเย็นๆ อ่ะครับ
ดอกไม้ช่วงนี้กำลังเริ่มสวยครับ ยินดีต้อนรับครับ มาปั่นได้เช้าเย็นเลยครับ แต่ไม่แนะนำช่วงกลางวันครับ รถเยอะมากช่วงนี้
จะเจอนักปั่นเยอะแยะมากมายครับ :D :D
ขุนช่างเคี่ยนนางพญาเสือโคร่งออกดอกรึยังใครได้ขึ้นไปดูบ้างครับ :?:
อยากรู้ด้วยครับ
ปั่นเพื่อสุขภาพ
รูปประจำตัวสมาชิก
GI_ABCanimals
ขาประจำ
ขาประจำ
team: STREET FIGHTER CHIANGMAI!!!!!!!!!
ตำแหน่ง: ChiangMai Thailand

Re: เสือดอยสุเทพ

โพสต์ โดย GI_ABCanimals »

เห็นพี่เสือนุ๊กขึ้นไปเมื่อวันที่ สาม ดอกไม้เริ่มสวยละครับ :D
การปั่นจักรยานนี่ทำให้เราหายเครียดได้เหมือนกันนะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องรวมกระทู้กลุ่มย่อย”