กลุ่มรวมมิตร.....นัดปั่นประจำสัปดาห์ (ปี ๒๕๕๔)

ผู้ดูแล: ชนินทร์, สมพิศ, watt

รูปประจำตัวสมาชิก
น้าเอก รฟท.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66819152514
team: ชุมชนจักรยาน กลุ่มรวมมิตร....
Bike: Jamiss,Kona,Raleigh,Garry Fisher(Cro..) ทัวร์ริ่ง
ตำแหน่ง: หมู่บ้านสมชายพัฒนา(แปรงเรณู)
ติดต่อ:

Re: กลุ่มรวมมิตร.....นัดปั่นประจำสัปดาห์ (ปี ๒๕๕๔)

โพสต์ โดย น้าเอก รฟท. »

Viroj เขียน:สวัสดีปีใหม่น้าเอก :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
:P :arrow: ครับ! สวัสดีปีเก่า(ปีใหม่ยังไม่เหลืออีก ๒๖ ชั่วโมงครับ) น้าฯ จะมารับเสื้อเมื่อไรดีอย่าตอบว่าปีหน้าน๊ะ..
ปั่นไปเรื่อยๆ (แบบว่า เร็ว หลง เลย) เหนื่อยนักพักหยุด ปั่นไป ชิมไป สไตร์ น้าเอก รฟท.
Viroj
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-1160830
team: ปั่นสบาย ๆ สไตล์ สว
Bike: Bianchi

Re: กลุ่มรวมมิตร.....นัดปั่นประจำสัปดาห์ (ปี ๒๕๕๔)

โพสต์ โดย Viroj »

สวัสดีน้าเอก ปีเก่าใกล้จะหมด ปีใหม่กำลังจะมาแล้ว เรื่องรับเสือ ฝาก ๆ ไว้ก่อนนะ ยังไงช่วงวันหยุด ถ้าไม่ไปไหนผมโทรหาก่อนไปนะ พรุ่งนี้ปั่นเบาๆ กับ น้าจุ๋ม นกแก้ว อาจมีจ่าแดง น้องเจมส์ด้วยครับ นัดหน้ามหิดลแปดโมง เส้นทางยังไม่แน่นอนครับ :lol:
สบาย ๆ สไตล์ สว.
น้าเอก รฟท.
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชุมชนจักรยาน กลุ่มรวมมิตร....
Bike: Jamiss,Kona,Raleigh,Garry Fisher(Cro..) ทัวร์ริ่ง
ตำแหน่ง: หมู่บ้านสมชายพัฒนา(แปรงเรณู)
ติดต่อ:

Viroj เขียน:สวัสดีน้าเอก ปีเก่าใกล้จะหมด ปีใหม่กำลังจะมาแล้ว เรื่องรับเสือ ฝาก ๆ ไว้ก่อนนะ ยังไงช่วงวันหยุด ถ้าไม่ไปไหนผมโทรหาก่อนไปนะ พรุ่งนี้ปั่นเบาๆ กับ น้าจุ๋ม นกแก้ว อาจมีจ่าแดง น้องเจมส์ด้วยครับ นัดหน้ามหิดลแปดโมง เส้นทางยังไม่แน่นอนครับ :lol:
:P :arrow: แล้ววันอาทิตย์ไปไหน..แจ้งล่วงหน้าอาจติดตามไปด้วย ๒ คน ครับ ถ้าไปจะได้เอาเสื้อไปให้น๊ะ.
ปั่นไปเรื่อยๆ (แบบว่า เร็ว หลง เลย) เหนื่อยนักพักหยุด ปั่นไป ชิมไป สไตร์ น้าเอก รฟท.
จุลบางพลัด
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0815736192
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: trek scott s-work

โพสต์ โดย จุลบางพลัด »

สวัสดีปีใหม่พี่ๆเพื่อนๆกลุ่มรวมมิตรทุกๆท่านครับ ปีใหม่นี้ไปทำงานหัวหินครับไปทุกปีเลยครับ เสร็จงานไปปั่นต่อที่แก่งกระจานครับ ตอนหนีน้ำก็ไปซ้อมอยู่ที่แก่งกระจานอยู่2อาทิตย์ ที่ปั่นเยอะมากครับ วิวสวยสุดๆครับ แต่สว่นใหญ่เป็นเนินเขาครับ ผมขอขอบคุณพี่สมพิศ น้าเอก พี่ยุทธนา เและพี่ๆเพื่อนๆทุกๆท่าน ที่ให้ข้อมูลทำให้หนีทัน ก่อนไปเดินไม่ได้ป่วยเพราะไม่ได้ปั่นจักรยานนานครับ ที่บ้านเป็นบ้านชั้นเดียวยกพื้นสูงแต่สูงไม่พอครับ ท่วมทุกห้อง ซ่อมบ้านยังไม่เสร็จเลยครับ ปีใหม่นี้ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงครับ
ไฟล์แนบ
Id7cw.jpg (105 KiB) เข้าดูแล้ว 921 ครั้ง
hQwwY.jpg (118.94 KiB) เข้าดูแล้ว 921 ครั้ง
UGCs.jpg (119.85 KiB) เข้าดูแล้ว 921 ครั้ง
wvJg.jpg (119.51 KiB) เข้าดูแล้ว 921 ครั้ง
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สมพิศ »

สวัสดีครับคุณจุล ดีจังที่หนีน้องน้ำทัน อย่างนี้ต้องขอบคุณพี่ยุทธนาแล้วล่ะ เรื่อซ่อมแซมบ้านไม่ต้องรีบร้อนหรอกของผมก็ยังไม่เรียบร้อยเลยกะว่าเก็บไว้เป็นที่ระลึก :lol: ขอให้มีความสุขในปีใหม่นี้และตลอดไปครับ

ปล. ภาพสวย ๆ ผมขออนุญาตเก็บมาไว้ที่ ThaiMTB นะครับ อยู่ที่ ohozaa อนาคตอาจจะถูกลบทิ้งได้ครับ

โค้ด: เลือกทั้งหมด

จุลบางพลัด
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0815736192
Bike: trek scott s-work

โพสต์ โดย จุลบางพลัด »

สวัสดีครับพี่สมพิศ มือใหม่หัดโพสต์ครับ คิดถึงครับ
kapi
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 029220957
Bike: ทัวร์ริ่ง
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kapi »

สวัสดีค่ะ คุณจุลบางพลัด
หนีน้องน้ำไปถึงหัวหินเลย แถมไ้ด้ปั่นจักรยานอีก เยี่ยมๆๆ
ขอให้ปีหน้าน้องน้ำมานะ แต่อย่าเยอะ และอย่าเร็ว จะได้เตรียมตัวหนีทัน
แล้วออกมาปั่นจักรยานอีก
ลาทีปีเก่า และสวัสดีปีใหม่ ทุกๆ ท่านด้วยคะ :D :D
มนัส
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-0571098
team: บางใหญ่, รวมมิตร
Bike: GT 2.0 MERIDA TFS XC100

โพสต์ โดย มนัส »

สวัสดีครับพี่สมพิศ พี่เอก พี่วิโรจน์
ขณะนี้ผมอยู่ที่ เวียงจันทน์ครับ เห็นร้าน NET ที่เป็นของคนไทย เลยเข้าไปใช้บริการ ทุกอย่างเป็นภาษาไทยหมดโชคดีจังเลยครับ
คิดถึงเพื่อนๆ อากาศที่นี้หนาวมากครับ ขี่รถอากาศมันเย็นจนตัวชาเลยครับว่าจะถ่ายภาพมาให้ดูแต่กล้องถ่ายรูปคู่ใจก็มีอาการกดชัตเตอร์ไม่ได้สงสัยจะไปเสียแล้วเพราะใช้มันมานานแล้วเลยอดถ่ายมาโชว์เลยครับ ที่ลาววันนี้ไม่ใช่เป็นวันปีใหม่ของเขาครับ วันสงการณ์เขาถือเป็นวันปีใหม่ครับ คนไทยมาเที่ยวกันมากครับเจอเพื่อนๆที่คุ้นตาหลายท่านได้เข้ามาทักทายกันเขาบอกว่าเคยรวมทริปจักรยานกับกลุ่มของเราครับแต่ผมนึกไม่ออกเขาจะไปเที่ยวที่หลวงพระบางกันยังชวนผมเลยผมบอกว่าไปไม่ถึงไปแค่ หินเหิบ เท่านั้นเองครับ(เสียดายที่พี่เอกและพี่วิโรจน์ไม่ได้มาด้วยของดีมากมายครับส่วนผมหมดโอกาสเพราะ......มารับที
เวียงจันทร์)
นายปลาแรด ( ขนมเข่ง ) ณ.เวียงจันทร์
Viroj
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-1160830
team: ปั่นสบาย ๆ สไตล์ สว
Bike: Bianchi

โพสต์ โดย Viroj »

สวัสดีปีใหม่ 2555 ครับพี่มนัส อากาศเย็นมากเหรอครับ ระวังด้วยนะครับ อย่าให้ชาไปทั้งตัวนะครับ เก็บๆ ไว้บ้าง เดี๋ยวชาจนใช้งานไม่ได้จะเสียเทียว ยังไงเที่ยวเผือด้วยนะครับ ถ้ากล่้องใช้่งานได้ดีแล้ว ถ่ายรูปสาว ๆ สวยๆ ที่หินเหิบ (โหเรียกยากจัง ไอ้อำเภอสองหอของ พี่มนัส ) มาฝากด้วยละกัน ผมอยากโกอินเตอร์เหมือนพี่เหมือนกัน แต่ประสบการณ์และชั่วโมงบินน้อย ๆ เลยต้องเที่ยวไทย ใช้ของไทย อย่างเดียว :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
สบาย ๆ สไตล์ สว.
LIKIT4236
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898240811
team: ประชานิเวศน์
Bike: KHS

โพสต์ โดย LIKIT4236 »

สว้สดีปีใหม่กลุ่มรวมมิตรทุกท่านขอให้มีความสุขตลอดปีครับ
น้าเอก รฟท.
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

LIKIT4236 เขียน:สว้สดีปีใหม่กลุ่มรวมมิตรทุกท่านขอให้มีความสุขตลอดปีครับ
:P :arrow: ขอบพระคุณครับพี่ลิขิต..พรุ่งนี้ปั่นไปเหนือมิใช่หรือครับ!ขอให้เดินทางปลอดภัย และเที่ยวให้สนุกๆ น๊ะ อย่าลืมถ่ายรูปมาลงให้ดูบ้างน๊ะจ้าว..
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สมพิศ »

Happy New Year 2012.jpg
Happy New Year 2012.jpg (252.65 KiB) เข้าดูแล้ว 872 ครั้ง

ผมเปิดกระทู้ใหม่แล้วครับ ...... เชิญนัดหมายไปปั่นในกระทู้ปี ๒๕๕๕ ได้เลย ขอบคุณครับ :mrgreen:

กลุ่มรวมมิตร ..... นัดปั่นประจำสัปดาห์ (ปี ๒๕๕๕)
[list] :arrow: http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5&t=426141[/list]

เทพมงคล สิงห์เสถียร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 02-9206381

โพสต์ โดย เทพมงคล สิงห์เสถียร »

สวัสดีปีใหม่ 2555 มีควมสุข สมหวัง สุขภาพแข็งแรง ตลอดไปชั่วกาลนาน ทุกท่าน เทอญ

เทพ บัวทอง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรวมมิตร”