ห้องโชว์รถ ใครมีรูปสวยๆ เอามาดูกันครับ

Moderator: ชินโนะสุเกะ

Re: ห้องโชว์รถ ใครมีรูปสวยๆ เอามาดูกันครับ

โพสต์ โดย ++ป้ายแดง++ » 29 ธ.ค. 2011, 20:49

เสือตัวใหม่มาแล้วครับ ปั่นดีครับ วันนี้รองปั่นดูถูกใจ แต่คอแข็งไม่รู้เป็นอะไร เดี๋ยวให้ น้าตุ๊ยดูให้หน่อย
แนบไฟล์
DSC_2972 (Medium).jpg
DSC_2962 (Medium).jpg
DSC_2958 (Medium).jpg
DSC_2956 (Medium).jpg
DSC_2954 (Medium).jpg
รักเธอประเทศไทย

Re: ห้องโชว์รถ ใครมีรูปสวยๆ เอามาดูกันครับ

โพสต์ โดย wellcome » 29 ธ.ค. 2011, 20:54

++ป้ายแดง++ เขียน:เสือตัวใหม่มาแล้วครับ ปั่นดีครับ วันนี้รองปั่นดูถูกใจ แต่คอแข็งไม่รู้เป็นอะไร เดี๋ยวให้ น้าตุ๊ยดูให้หน่อย
ดีครับดื่มแลว้ไม่เมาครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
Wellcome

โพสต์ โดย จับฉ่าย 09 » 04 ก.พ. 2012, 17:51

เออวันนี้ได้จับตัวเป็นๆแล้วเบามากๆน้ารัตน์เปลี่ยนเลยเชียร์ (ตอนนี้อยู่ลพบุรีครับพรุ่งนี้จะไปอยุธยาส่งเจ้าโฮ้ไปล่ารางวัลหน่อย) ;) ;) ;) ;) ;)
ถือไว้ก็หนัก วางซะก็เบา เผาแล้วก็ไหม้

โพสต์ โดย ++ป้ายแดง++ » 05 ก.พ. 2012, 11:15

รูปภาพ
ตัวนี้ เป็นไงบ้าง

โพสต์ โดย pong_41 » 11 ก.พ. 2012, 20:44

++ป้ายแดง++ เขียน:รูปภาพ
ตัวนี้ เป็นไงบ้าง

แจ่มเลยครับน้า ขี่นุ่มสบายแน่นอนครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย บางบาล » 05 พ.ค. 2012, 12:32

ช่วงนี้หน้าผลไม้ น่าไปเที่ยวจันทบุรีจังเลย ฮิ

เคยไป คมบาง น้ำตกพลิ้ว โปร่งแรด คนจันทบุรีมีน้ำใจดีมีความเป็นมิตร
.......เอาดีใส่ตัว อะไรชั่วให้คนอื่น (ภัยเงียบสังคม)......

ตั้งกระทู้เพื่อโจมตีให้ร้ายคนอื่น สร้างกระแสเพื่อขายของในกระทู้ตัวเอง
ถ้าคุณทำแบบนี้อยู่ขอบอกว่า ไม่มีใครเขาจะเป็นเพื่อนแท้กับคุณแน่ๆครับ

โพสต์ โดย ++อู่รัตน์++ » 11 พ.ค. 2012, 12:30

++ป้ายแดง++ เขียน:New Specialized S-WORKS TARMAC SL4 !!!!

viewtopic.php?f=346&t=441913

มาแล้ว Specialized S-WORKS TARMAC SL4 เร็วๆ นี้ เดี๋ยวจะลงรูปให้ดู
สุขภาพดีหาซื้อไม่ได้นะครับ อยากได้ ต้องออกกำลังกายเอง
++ อู่ รัตน์ ++ จันทนิมิต ++

โพสต์ โดย จับฉ่าย 09 » 01 มิ.ย. 2012, 20:40

โปรดตามตอนต่อไปคาดว่าหน้าจะเป็น Super six ฮิ...ฮิ...(ถ้าตกลงกันได้) :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
ถือไว้ก็หนัก วางซะก็เบา เผาแล้วก็ไหม้

โพสต์ โดย EmEm » 05 มิ.ย. 2012, 10:58

จับฉ่าย 09 เขียน:โปรดตามตอนต่อไปคาดว่าหน้าจะเป็น Super six ฮิ...ฮิ...(ถ้าตกลงกันได้) :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
เอามาให้น้าโสอ่านครับ viewtopic.php?f=60&t=391972 เพื่อเป็นการตัดสินใจ :D :D
CANNONDALE SUPER HM 2011 , FELT FC 2013 ,FELT FC 2014 - BONTRAGER AEOLUS D3 XXX TEAM RADIO SHACK,HED STINGER 4,5,6,HED JET 4,CORIMA AERO+,MAVIC ULTIMATE,NEW DURAACE C50,ENVE 65,VISION TC50,ZIPP 303,Zipp 404,REYNOLD SIXTY SIX,NOVATEC JETFLY

โพสต์ โดย จับฉ่าย 09 » 20 มิ.ย. 2012, 20:17

EmEm เขียน:
จับฉ่าย 09 เขียน:โปรดตามตอนต่อไปคาดว่าหน้าจะเป็น Super six ฮิ...ฮิ...(ถ้าตกลงกันได้) :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
เอามาให้น้าโสอ่านครับ viewtopic.php?f=60&t=391972 เพื่อเป็นการตัดสินใจ :D :D

ตัดสินใจแน่นอนแล้วครับเป็น Super six แน่นอนคาดว่าจะคลอดภายในวันสองวันนี้ครับถ้าไม่มีข้อผิดพลาด ขอบคุณข้อมูลทั้งหมดนะ EmEm พรุ่งนี้รอรับสายด้วย :P :P :P :P :P

โพสต์ โดย ++ป้ายแดง++ » 03 ส.ค. 2012, 11:21

จัดให้ดาบโส คับ
รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ รูปภาพ