2010 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

Re: ลูกค้าที่สั่งชุดจักรยานกระทู้นี้จะได้รับส่วนลดพิเศษ

โพสต์ โดย somseagull » 11 พ.ค. 2011, 14:31

Ice man เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม Garmin 2010
รูปภาพ

รูปภาพ

ออเดอร์เพิ่มเฉพาะเสื้ออีก 1 ตัว ไซด์ M นะครับ

รับทราบค่ะ

Re: 2010 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

โพสต์ โดย tt tattoo » 13 มิ.ย. 2011, 10:28

yoyo101dc เขียน:ขอราคาเสื้อแขนยาวครับตัวกี่บาทครับ

ปี 2010 ราคา 1,390 บาทครับ
ปลอกแขนลายสักสุดเท่ กันแดด กันร้อน เพิ่มรสชาติชีวิต
viewtopic.php?f=243&t=193896

Re: ลูกค้าที่สั่งชุดจักรยานกระทู้นี้จะได้รับส่วนลดพิเศษ

โพสต์ โดย Newteerawat » 16 มิ.ย. 2011, 21:07

somseagull เขียน:ชุด SAXO BANK 2010

รูปภาพ

รูปภาพ

มีชุดนี้ไมครับแต่อยากได้เป็นกางเกง+เสื้อแขนยาวไซxl
ไม่ก็พอมีชุดไหนไมครับสีแดงๆอะครับพอดีรถสีแดงไซXLกางเกงขายาวเสื้อแขนยาว PMบอกด้วยนะครับ

โพสต์ โดย somseagull » 17 มิ.ย. 2011, 14:17

จัดเต็มค่ะ ขอบคุณค่ะ :D

Newteerawat เขียน:
somseagull เขียน:ชุด SAXO BANK 2010

รูปภาพ

รูปภาพ

มีชุดนี้ไมครับแต่อยากได้เป็นกางเกง+เสื้อแขนยาวไซxl
ไม่ก็พอมีชุดไหนไมครับสีแดงๆอะครับพอดีรถสีแดงไซXLกางเกงขายาวเสื้อแขนยาว PMบอกด้วยนะครับ

Re: 2010 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

โพสต์ โดย นักรบเจ้าน้ำตา » 17 มิ.ย. 2011, 20:23

กางเกงขายาวเสื้อแขนสั้น จัดหรือเปล่าครับ ราคาเท่าไหร่ ไซส์ประมาณ XL- PMบอกด้วยนะครับ
เชิญชวนคุณให้เข้าชม KuLaSaNg! Board
http://www.kulasang.net/webboard/?fromuid=14

เปิดตัวอย่างเป็นทางการแล้วครับ บอร์ดย่อยชมรมจักรยานเสือลัลล้า อ.นครไทย จ.พิษณุโลก
viewforum.php?f=424

โพสต์ โดย somseagull » 18 มิ.ย. 2011, 06:34

นักรบเจ้าน้ำตา เขียน:กางเกงขายาวเสื้อแขนสั้น จัดหรือเปล่าครับ ราคาเท่าไหร่ ไซส์ประมาณ XL- PMบอกด้วยนะครับ

จัดให้ได้นะคะ ต้องการแบบนี้ ร้านนี้จัดให้ได้ค่ะ

โพสต์ โดย Newteerawat » 19 มิ.ย. 2011, 22:15

รูปภาพ

รูปภาพ

ตามที่Pm สีแดงหมายถึงชุดนี้นะครับ+ +

โพสต์ โดย somseagull » 20 มิ.ย. 2011, 07:44

ขอบคุณมากค่ะ

รูปภาพ

รูปภาพ

ตามที่Pm สีแดงหมายถึงชุดนี้นะครับ+ +

โพสต์ โดย a_pedol » 03 ก.ค. 2011, 20:14

:D ปักไว้ ไซร์ M มีไหมครับ
somseagull เขียน:ชุดทีม Cervelo Black -red
รูปภาพ

รูปภาพ

Re: กระทู้นี้รวมชุดจากทุกมุมโลก ราคาลดพิเศษสำหรับลูกค้าส้มบูติก

โพสต์ โดย a_pedol » 03 ก.ค. 2011, 20:21

:D ขอราคา ไซร์ M ด้วยครับ
somseagull เขียน:ชุดแขนยาว 2010 bianchi

รูปภาพ

Re: กระทู้นี้รวมชุดจากทุกมุมโลก ราคาลดพิเศษสำหรับลูกค้าส้มบูติก

โพสต์ โดย somseagull » 04 ก.ค. 2011, 13:21

ขอบคุณค่ะ

a_pedol เขียน::D ขอราคา ไซร์ M ด้วยครับ
somseagull เขียน:ชุดแขนยาว 2010 bianchi

รูปภาพ

Re: รวมชุดจักรยานทั่วโลก ชุดแขนสั้น-ชุดเอี๊ยม-ชุดแขนยาว-แขนก

โพสต์ โดย maziz4401 » 30 ก.ค. 2011, 20:39

somseagull เขียน:รูปภาพ

---------------------------------------------------------------------
กางเกงตัวเท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย maziz4401 » 31 ก.ค. 2011, 10:12

somseagull เขียน:ชุดทีม Rock black-red
รูปภาพ

รูปภาพ

ชุดที่สั่งใส่ไม่ได้ คับครับ มือยังไม่ผ่านแขนเสื้อเล็ก สั่งใหม่ครับ

เป็นชุดตามรูป กางเกงเบอร์ L เสื้อเบอร์ L คุณส้มลองวัดแขนเสื้อดูหน่อยครับว่าใหญ่ป่าว โคนแขนผม ประมาณ 14 นิ้ว ช่วงบนจะใหญ่ เอว 31 ถ้าเสื้อเบอร์เล็ก เอาเสื้อเบอร์ XL กางเกง L ครับ

แขนยาว กางเกงยาว นะครับ

Re: รวมชุดจักรยานทั่วโลก ชุดแขนสั้น-ชุดเอี๊ยม-ชุดแขนยาว-แขนก

โพสต์ โดย somseagull » 01 ส.ค. 2011, 13:15

maziz4401 เขียน:
somseagull เขียน:รูปภาพ

---------------------------------------------------------------------
กางเกงตัวเท่าไหร่ครับ

ตอนนี้ของหมดค่ะ