เสาร์ นี้ ชวนปั่น Rolling

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Happy Saturday
Bike: CERVELO R3. R 5

เสาร์ นี้ ชวนปั่น Rolling

โพสต์ โดย DOCTORCHAN »

รู้จัก คำว่า Rolling ไหม..
วันเสาร์ นี้ เชิญ กลุ่ม เสาร์ สนุก มา ปั่น
Rolling ไป สะพาน แหลมสิงห์..15.30 ล้อหมุน ปั๊มศักดิชัย 1

แล้ว มี กลุ่ม หนู + เพื่อน ๆ จาก ขลุง
และ สมาชิก ระหว่างทาง
ไป รอ ที่ แยก พลิ้ว...
ปั่น ไป กิน น้ำ ที่ สะพาน แหลมสิงห์ ....และถ่ายรูป ร่วมกัน.....
ก่อน กลับ ......
พอ ถึงแยก พลิ้ว...อาจจะมี การปล่อย พลัง ..กล้ามเนื้อ...จน ถึงหน้า ปั๊ม ปตท....?????
.....แล้วเตรียม ตัว ไป ปั่น การกุศล วัน อาทิตย์ที่ 5มิย... 100 กม.
กัน ..........
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

Re: เสาร์ นี้ ชวนปั่น Rolling

โพสต์ โดย หนูRB only »

วันเสาร์นี้พบกันครับคุณหมอและเพื่อนๆชาวเสาร์สนุก ปั่นกันเบาๆไม่เน้นแรงครับ เพราะอาทิตย์ก่อนๆไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไหร่เลย :lol: :lol: อาทิตย์นี้เน้นปั่นกันไป คุยกันไป ถ่ายรูป นั่งกินน้ำพูดคุยสนุกสนานกันนะครับ แล้ววันอาทิตย์เราไปร่วมกิจกรรมเพื่อน้องๆกันครับ
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ

เชิญ สมาชิก เสาร์ สนุก พบกัน ปั็มศักดิชัย 1

ล้อหมุน ไม่เกิน 15.30 น.

พร้อมๆ กัน นะครับ ไป รม กับ กลุ่ท หนู ขลุง Madone Lance Armstrong Limited

เสือภูเขา ไป ได้ ครับ ไฟท์ นี้ ไม่ แรง ขาไป
ขากลับ ที่ แยก พลิ้ว ...?????
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

ครับ คุณหมอ :D
คนส่งข่าว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ว่าไปแล้วขี่คนเดียวสบายใจDนะ
Bike: Via Nirone7น้องลอดช่อง
ตำแหน่ง: จันทบูร
ติดต่อ:

โพสต์ โดย คนส่งข่าว »

DOCTORCHAN เขียน:เชิญ สมาชิก เสาร์ สนุก พบกัน ปั็มศักดิชัย 1

ล้อหมุน ไม่เกิน 15.30 น.

พร้อมๆ กัน นะครับ ไป รม กับ กลุ่ท หนู ขลุง Madone Lance Armstrong Limited

เสือภูเขา ไป ได้ ครับ ไฟท์ นี้ ไม่ แรง ขาไป
ขากลับ ที่ แยก พลิ้ว ...?????
ขากลับ ที่ แยก พลิ้ว ...?????[/quote]มีออะไรครับ น้องใหม่ไม่เคย :lol:
นกต้องมีขน คนต้องมีเพื่อน
ทำวันละนิด ดีกว่าคิดว่าจะทำ
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team

จบทริปปั่นโรลลิ่ง คุยกันไป สบายๆไปแล้วด้วยความสนุกสนานชื่นมื่นของผู้ร่วมทริปทุกท่านครับ แถมมีเซอร์ไพรส์ใหญ่ด้วยเพราะมีนักปั่นอันดับ1ตลอดกาลของชาวจันท์อย่างมาสเตอร์เหมี่ยวให้เกียรติมาร่วมเป็นหัวลากให้ด้วย วันนี้มีสมาชิกมามากกว่าที่คาดไว้ซะอีก เพราะว่าพรุ่งนี้เราจะไปร่วมทำบุญเพื่อน้องๆกัน ถ้ารวมเสี่ยวุฒิกับเสี่ยปุ๋ยที่ปั่นตามมาสมทบก็เกือบๆ20คนเลยทีเดียว เสาร์หน้ามาสนุกกันใหม่นะครับพวกเรา เดี๋ยวคุณหมอตี๊จะนัดรวมพลอีกครั้งนึงนะครับ :mrgreen:
รูปภาพ รูปภาพ
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ

เดี๋ยวมีเวลาจะมาอัพรูปให้ชมนะครับ :mrgreen:
เก็บตก!!! ใครเห็นอะไรในภาพนี้มั่งครับ สังเกตผู้ที่มายืนข้างมาสเตอร์เหมี่ยวดิครับ :lol: :lol: :lol: น้องเค้าอยากมีส่วนร่วม เห็นผู้ชายปั่นจักรยานท่าทางแข็งแรงกันทุกคน เลยทนไม่ไหวขอเก็บภาพไว้เป็นที่ระลึกด้วยครับ :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ
trek8500
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: หมอบเก่าๆ

โพสต์ โดย trek8500 »

เสียดายโคตร ไม่ว่างซะที :mrgreen:
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ

trek8500 เขียน:เสียดายโคตร ไม่ว่างซะที :mrgreen:
ไม่เป็นไรครับพี่หนึ่ง เดี๋ยวว่างๆมาปั่นด้วยกันก็ได้ สนุกสนานครื้นเครงเฮฮาดีครับ :mrgreen:
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอบคุณ
คุณ หนู ขลุง ที่ ช่วยถ่าย รูป ให้ ทุก นัด
รูป สวย ๆๆ มาก
นัด นี้ มี งานด่วน จึง ได้ แต่มาชมรูป ครับ...
เสาร์ หน้า พบกัน แน่นอน ครับ......11 มิย. ที่ เก่า เวลาเดิม....
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”