สำรวจ ร.ร. โครงการจักรยานให้ลูกรักครั้งที่ 2

ผู้ดูแล: มิตร

กฏการใช้บอร์ด
กลุ่ม AIRPORT GROUP PHITSANULOK
ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
ผู้ดูแล MIT โทร 08-1534-4540
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือโค้ง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เต็งหนาม
Bike: trek

Re: สำรวจ ร.ร. โครงการจักรยานให้ลูกรักครั้งที่ 2

โพสต์ โดย เสือโค้ง »

wakin เขียน:
ไปไม่กลัว กลัวไม่ไป ครับ :lol: :lol: :lol: :lol:

ไปไม่กลัว กลัวไปไม่ถึงนะครับ ฮ่าๆๆๆ
ไปถึงไม่กลัว กลัวกลับไม่ได้ (หมดแรง)
พี่ใหญ่ ผมว่าไปเริ่มต้นที่ โรงเรียนบ้านบุ่งผลำ แล้วขี่กลับบ้านดีไหม
ผมว่ามันยังอุ่นใจกว่านะ
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 09-0505-3111
team: Phitsanulok

Re: สำรวจ ร.ร. โครงการจักรยานให้ลูกรักครั้งที่ 2

โพสต์ โดย มิตร »

เสือโค้ง เขียน:
ไปไม่กลัว กลัวไม่ไป ครับ :lol: :lol: :lol: :lol:

ไปไม่กลัว กลัวไปไม่ถึงนะครับ ฮ่าๆๆๆ
ไปถึงไม่กลัว กลัวกลับไม่ได้ (หมดแรง)
พี่ใหญ่ ผมว่าไปเริ่มต้นที่ โรงเรียนบ้านบุ่งผลำ แล้วขี่กลับบ้านดีไหม
"ผมว่าไปเริ่มต้นที่ โรงเรียนบ้านบุ่งผลำ แล้วขี่กลับบ้านดีไหม ผมว่ามันยังอุ่นใจกว่านะ" แล้วผมจะไปกะเขาด้วยมั้ยเนี่ย ? :P
เนิ่ม ชมภูศรี
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081 7533298
team: ศูนย์ฝึกจักรยานกองบิน 46 PBC PHITSANULOK
Bike: connago....KAZA...GIANT...GT....

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี »

ตั้งแต่ขี่จักรยานนี่ เพิ่งเคยเจอครับ เส้นทางแบบนี้ โหดมาก ๆ แบบว่า หมดแรงไปเฉยเลย ทำอะไรไม่ได้ ยิ่งช่วงที่ขึ้นเขาเข้าบ้านบุ่งผลำ ไม่มีหวังว่าจะปั่นได้เลย ยอมรับ ....
พี่จ่าท้าว พี่ฮง เคยบอกว่า ไม่ไหวหรอก ปั่นจากพิษณูโลกก็แย่แล้ว .....จริงครับ แต่จะต้องไปลองใหม่ อีกซักเดือนหนึ่งข้างหน้าครับผม ขอซุ่มซ้อมก่อน
(ปั่นไปถึงขนาดต้องเตรียมตัวซ้อม ..)
เสือโค้ง
ขาประจำ
ขาประจำ

มิตร เขียน:
เสือโค้ง เขียน:

"ผมว่าไปเริ่มต้นที่ โรงเรียนบ้านบุ่งผลำ แล้วขี่กลับบ้านดีไหม ผมว่ามันยังอุ่นใจกว่านะ" แล้วผมจะไปกะเขาด้วยมั้ยเนี่ย ? :P
แน่นอนครับ ผมไปแน่นอน เพราว่าผมไปรักษาโรคตามาเกือบจะดี 100% แล้วครับ ตาดำกลับมาบ้างแล้ว หมอบอกว่า
ต้องหมั่นซ้อมมากๆ ให้แข็งแกร่ง ตาดำจะกลับมาดีเหมือนเดิม แต่ไม่รู้ว่าโรคปอดจะรักษาหายหรือเปล่า โรคนี้เป็นโรคเรื้อรังนะครับ
รักษาให้หายขาดยาก ถ้าได้ยินคำว่าขึ้นเขา 150 กม.อาการของโรคจะกำเริบทันทีครับ ขาสั่น มือเกร็ง แล้วจะป่วยไปเลย
wakin
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0897063895
team: Forz Airport Phitsanulok
Bike: Trek 8900 - Trek 2.1

โพสต์ โดย wakin »

เมื่อไรจะเรีมปั่นสำรวจทางรอบที่ 3 ครับ ใจอยากไปแย่แล้ว
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์
เสือโค้ง
ขาประจำ
ขาประจำ

wakin เขียน:เมื่อไรจะเรีมปั่นสำรวจทางรอบที่ 3 ครับ ใจอยากไปแย่แล้ว
เอาแน่นะ ใหญ่ 100 โล เดี๋ยวเจอกัน
++เสือเล็ก++
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมที่สังกัด ทุกทีม
Bike: BIANCHI MERIDA

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ »

ถ้า อ.เนิ่มหมดแรง เส้นทางคงต้องไม่ธรรมดาแน่นอนใช่ไหมครับ... :o :o :o
เสียดายจริง ๆ ผมยังจับจักรยานไม่ได้เลย...ทริปปลายปีต้องแห้วแน่ ๆ
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....
เสือเบิร์ดหาดใหญ่
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0815408039
team: อิสระทีม
Bike: TREK 4400

โพสต์ โดย เสือเบิร์ดหาดใหญ่ »

ขาอ่อนๆอย่างเสือเบิร์ดหาดใหญ่ดูท่าทางว่าน่าจะไปไม่ถึงดวงดาวแน่ๆครับ...แต่สำหรับพี่เนิ่มเบิร์ดขอสำรองวันจริงซักหนึ่งที่นั่งครับ...ได้แค่ไหนก็เอาแค่นั้นละครับ...ใช่เปล่าครับน้องบอลเท้าไฟ...อิอิ...กลับถึงหาดใหญ่จะตั้งใจฝึกซ้อมเพื่องานนี้นะครับ
เนิ่ม ชมภูศรี
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081 7533298
team: ศูนย์ฝึกจักรยานกองบิน 46 PBC PHITSANULOK
Bike: connago....KAZA...GIANT...GT....

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี »

++เสือเล็ก++ เขียน:ถ้า อ.เนิ่มหมดแรง เส้นทางคงต้องไม่ธรรมดาแน่นอนใช่ไหมครับ... :o :o :o
เสียดายจริง ๆ ผมยังจับจักรยานไม่ได้เลย...ทริปปลายปีต้องแห้วแน่ ๆ
หมดแรงเพราะกระผมไม่ค่อยได้ซ้อมครับ ถ้ามีการซ้อมอย่างต่อเนื่อง ก็จะปั่นแบบสบาย ๆ แต่ก็หนักพอดูครับพี่เสือเล็ก ขอบพระคุณมากครับ ที่เข้ามาเยี่ยมครับ
...
ขออภัยด้วยครับที่ไม่ได้เข้ามาตอบ ตั้งแต่วันพรุ่งนี้ กระผมจะพาเด็กไปแข่งจักรยานที่ต่างจังหวัดสัปดาห์หนึ่ง รายการ ทัวร์ออฟล้านนาครับ .....
ขอฝากกระทู้ไว้กับทุกท่านก่อนครับ ขอบพระคุณมากครับ
++เสือเล็ก++
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมที่สังกัด ทุกทีม
Bike: BIANCHI MERIDA

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ »

ใกล้ถึงวันที่รอคอยแล้วนะครับ...
อากาศเริ่มหนาวรึยังครับ...
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....
ตอบกลับ

กลับไปยัง “AIRPORT GROUP PHITSANULOK”