สมาชิกพระรามเก้า จะไปแข่งที่ หัวหิน ปีนี้ครับ

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

สมาชิกพระรามเก้า จะไปแข่งที่ หัวหิน ปีนี้ครับ

โพสต์ โดย nuRBS »

ท่านที่สนใจไปร่วมแข่งติดต่อสอบถามได้ครับ เราจะเดินทาง วันศุกร์ พัก 1 คืน เพื่อแข่งวันเสาร์ ไปกันเยอะๆนะครับ คนจัดจะได้มีกำลังใจจัดทุกๆปี ได้ข่าวว่าท่านประธาน จะลงแข่งรุ่น ทั่วไปด้วย เพิ่งกลับจากน่านมา ฟิตปั๋งเลย :lol:
Venge S-WORK Project black
yippee!
ขาประจำ
ขาประจำ
team: SportStation BARma Nine Cycling Team
ติดต่อ:

Re: สมาชิกพระรามเก้า จะไปแข่งที่ หัวหิน ปีนี้ครับ

โพสต์ โดย yippee! »

พีนุ

เสือหมอบใช่แข่งวันอาทิตย์หรือเปล่าคับ :?: :?: :?:
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: True Sawasdee hotel-Bike station

Re: สมาชิกพระรามเก้า จะไปแข่งที่ หัวหิน ปีนี้ครับ

yippee! เขียน:พีนุ

เสือหมอบใช่แข่งวันอาทิตย์หรือเปล่าคับ :?: :?: :?:
วันเสาร์ครับน้อง
Hoon
ขาประจำ
ขาประจำ
team: true move-Rama9/347 cycling team,สวัสดี โฮเตล / ไบค์สเตชั่น.Soitan.
Bike: Tarmac SL4,Nich Lengend,Trigon.
ตำแหน่ง: เชียงใหม่,กทม.
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Hoon »

ไม่รู้จะกลับจากทริป ทีลอซู ทันหรือเปล่า ถ้าทันจะรีบบึงไปสมทบ :mrgreen:
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ

Hoon เขียน:ไม่รู้จะกลับจากทริป ทีลอซู ทันหรือเปล่า ถ้าทันจะรีบบึงไปสมทบ :mrgreen:
พี่หุ่นครับ ผมแจ้งท่านประธานเกี่ยวกับผลงานแข่งล่าสุดที่ลำนารายณ์แล้ว ว่าได้รางวัลมาห้าแสนกีบ ท่านประธานก็เลยบอกว่า ถ้างานหัวหิน ผลงานดีอีก จะให้ สองกีบ เป็นรางวัล :lol:
CK3
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 LOVER, Floating Market Bike Club
Bike: COLONZE SL

โพสต์ โดย CK3 »

เอากราฟเส้นทางการปั่นมาให้ชมครับ

รูปภาพ
แอบแซงเพราะแรงน้อย
LDV
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Sawasdee hotel - Bike Station - Rama 9
Bike: Colnago President LDV, TREK ssl6.9,CERVELO P3

โพสต์ โดย LDV »

เพิ่งกลับจากหัวหินมา ไปหามุมถ่ายรูปพี่ๆน้องๆ ทางที่จะแข่งกำลังราดยางใหม่ วันแข่งน่าจะเรียบร้อยครับทางสวย ...คงไม่ต้องใช้พี่ รปภ :lol:
soloist
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rama 9
Bike: Colnago ETP

โพสต์ โดย soloist »

มาให้กำลังใจครับ จะไปเชียร์ครับ ขอให้นักกีฬาของชมรมพระราม๙ประสพความสำเร็จและปลอดภัยทุกท่าน
LDV
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Sawasdee hotel - Bike Station - Rama 9
Bike: Colnago President LDV, TREK ssl6.9,CERVELO P3

โพสต์ โดย LDV »

พี่น้องคร๊าบ...ตกลงว่าวันเสาร์นี้มีใครไปแข่งบ้าง จะได้เตรียม service กะถ่ายรูปถูก สำหรับผมจะไปพร้อมกับเสี่ยนุตอนบ่ายวันศุกร์นะครับ
ถ้ามาถึงกันเร็วก็อาจจะได้ทานข้าวเย็นด้วยกันก่อน ไม่งั๊นก็เจอกันหน้าเส้นเช้าวันเสาร์นะคร๊าบ :mrgreen:
kasareewa
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819377930
team: Sawasdee hotel - Bike station - RAMA9
Bike: BMC SLR01

โพสต์ โดย kasareewa »

มาให้กำลังใจด้วยครับ ไปเที่ยวเหมือนกันแต่ไม่ปั่นครับ
The Sprinter Wanna Be
phok8
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycling Team / Mammoths

โพสต์ โดย phok8 »

ส่งใจไปช่วยให้ชนะและปลอดภัยทุกคนน่ะคับ อยากไปจัง(ไปเชียร์ด้วย) อดๆ แป่วๆ :lol: :lol: :lol:
เอก Flt Ops
ขาประจำ
ขาประจำ
team: CNX BKK HKT
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เอก Flt Ops »

นายห้างสุู้ๆๆ
...@ อิ่ม อร่อย :...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”