ช่วงปีใหม่นี้เสือเมืองเลยมีออกทริปรึเปล่าครับ

เชิญชวนเพื่อนๆมาออกทริปแบบกันเอง ไม่มีทีมงานจัดการปั่นอย่างเป็นระบบมากนัก ดูแลกันเองพอสมควรในหมู่เพื่อนฝูง

ผู้ดูแล: ผู้ดูแลบอร์ดชมรมย่อย

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือดอนโพธิ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-8011920
team: ฅน....ครยก บ้านนา..ทีม
Bike: klein Specialized Roubaix sl2 trek2300 Giant tcr advanced sl isp
ตำแหน่ง: บ้านนา นครนายก

ช่วงปีใหม่นี้เสือเมืองเลยมีออกทริปรึเปล่าครับ

โพสต์ โดย เสือดอนโพธิ์ »

ปกติช่วงปีใหม่ของทุกปี จะไปเมืองเลยพา ผบทบ.กลับบ้านกะว่าจะเอาจักรยานขึ้นไปด้วย ช่วงวันที่ 31-1 มค. ไม่รู้ว่าเสือเมืองเลยมีโปรแกรมไปออกทริปที่ไหนบ้างรึเปล่าถ้ามีจะได้อาศัยเกาะท้ายขบวนไปด้วย ทีแรกกะว่าถ้าไม่ปั่นไปเชียงคานก็จะปั่นขึ้นภูหลวง แต่ไปคนเดียวเกิดเจอช้างขึ้นมาเดี่ยวๆนี่ยังงัยมันก็ไล่เรา ถ้ามีเพื่อนร่วมทริปช้างมันยังพอมีตัวเลือกบ้าง :D :D เคยแต่ขับรถขึ้นไปค้างบนโคกนกกระบา แต่ถ้าไม่มีเพื่อนร่วมทางก็อาจจะไปกินกุ้งเต้นแถวๆแก่งคุดคู้ไปเยี่ยมร้านดอกฝ้ายของคุณมีมา
รูปภาพ
รูปภาพ
ชีวิต......
ยังมีความสุขในแบบที่เราไม่เคยรู้จักอีกเยอะแยะ
เสือวังสะพุง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: loei-bike
Bike: khs

Re: ช่วงปีใหม่นี้เสือเมืองเลยมีออกทริปรึเปล่าครับ

โพสต์ โดย เสือวังสะพุง »

สวัสดีครับเสือดอนโพธิ์ วันที่31-1ไม่แน่ใจครับแต่อาทิตย์ที่28มีแน่ๆครับ ถ้าได้มาก่อนก็มาปั่นร่วมกันในวันที่28ก็ได้นะครับ แต่ละทริปก็จะอยู่ประมาณ 60-90โล แล้วแต่เส้นทาง ยังไงก็ลองติดตามข่าวดูนะครับถ้ามีจะแจ้งให้ทราบครับ
เสือดอนโพธิ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-8011920
team: ฅน....ครยก บ้านนา..ทีม
Bike: klein Specialized Roubaix sl2 trek2300 Giant tcr advanced sl isp
ตำแหน่ง: บ้านนา นครนายก

Re: ช่วงปีใหม่นี้เสือเมืองเลยมีออกทริปรึเปล่าครับ

โพสต์ โดย เสือดอนโพธิ์ »

เสือวังสะพุง เขียน:สวัสดีครับเสือดอนโพธิ์ วันที่31-1ไม่แน่ใจครับแต่อาทิตย์ที่28มีแน่ๆครับ ถ้าได้มาก่อนก็มาปั่นร่วมกันในวันที่28ก็ได้นะครับ แต่ละทริปก็จะอยู่ประมาณ 60-90โล แล้วแต่เส้นทาง ยังไงก็ลองติดตามข่าวดูนะครับถ้ามีจะแจ้งให้ทราบครับ
ขอบคุณมากครับเสือวังสะพุง ผมออกจากนครนายก 30 ธค. กลับ2 มค.คงจะหนีแม่บ้านไปปั่นได้ก็วันที่31กับ1
ชีวิต......
ยังมีความสุขในแบบที่เราไม่เคยรู้จักอีกเยอะแยะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จัดทริปย่อย”