++++คุยกัน เดือน เมษายน ๒๕๕๓ ไปเล่นน้ำสงกรานต์ที่ไหนดี++++

Moderator: voody, ratpol, ต้นเรือ

Re: ++++คุยกัน เดือน เมษายน ๒๕๕๓ ไปเล่นน้ำสงกรานต์ที่ไหนดี++++

โพสต์ โดย voody » 09 เม.ย. 2010, 11:26

แชร์ ลูกโซ่ :mrgreen:

Re: ++++คุยกัน เดือน เมษายน ๒๕๕๓ ไปเล่นน้ำสงกรานต์ที่ไหนดี++++

โพสต์ โดย พลพล » 09 เม.ย. 2010, 12:12

...ผมเคยได้ยินแต่แชร์น้ำมัน แชร์ข้าวสาร แต่นี่มาใหม่แชร์จักรยาน :mrgreen: :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย voody » 09 เม.ย. 2010, 13:41

แชร์ จักรยาน ขอ 100 โหล เอ้ย 100 โล..นะครับ 50 โลน้อยไป :lol:

โพสต์ โดย พลพล » 09 เม.ย. 2010, 15:16

อี๊ด-คูคต เขียน:พลพล เมื่อไรมาฮาด้วยกัน...นานไปแล้วนะ...

...ผมก็ว่า...ง้านล่ะ ;) ไม่ได้ตำจอกกับน้าอี๊ดนานแล้วไงๆก็สุขสันต์วันสงกรานต์ล่วงหน้านะครับ ชุ่มฉ่ำ ๆๆๆๆ
รูปภาพ

โพสต์ โดย deadwood » 10 เม.ย. 2010, 08:46

voody เขียน:แชร์ จักรยาน ขอ 100 โหล เอ้ย 100 โล..นะครับ 50 โลน้อยไป :lol:

All YOU 'll ever need is just a MASSIVE Banana and a COUPLE of Rambutans!!!

โพสต์ โดย CC » 11 เม.ย. 2010, 18:06

ประกาศ ของหาย

แว่นตา oakley ของใครหาย ให้นำหลักฐาน พร้อมค่าไถ่มารับได้ที่ชมรม

โพสต์ โดย CK. » 12 เม.ย. 2010, 08:03

-----เมษาฯเลือด ภาค 2 สังคมไทยกับความแตกแยก-----

http://news.mthai.com/webmaster-talk/72887.html
แก้ไขล่าสุดโดย CK. เมื่อ 12 เม.ย. 2010, 17:14, แก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง.
ตลุย"น่าน"กับชาวคูคต 2553
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

โพสต์ โดย voody » 12 เม.ย. 2010, 08:54

deadwood เขียน:
voody เขียน:แชร์ จักรยาน ขอ 100 โหล เอ้ย 100 โล..นะครับ 50 โลน้อยไป :lol:

All YOU 'll ever need is just a MASSIVE Banana and a COUPLE of Rambutans!!!

i don't know how to say :shock: Banana for you ดิ อิอิ

โพสต์ โดย voody » 12 เม.ย. 2010, 09:01

voody เขียน:
deadwood เขียน:

i don't know how to say :shock: Banana for you ดิ อิอิ

แต่ก็สมใจครับ คุณโจ้ พาอ้อม รวมระยะทาง 90 กว่าโล 555 ขอบคุณครับ คุณโจ้ :mrgreen:

โพสต์ โดย CK. » 12 เม.ย. 2010, 16:43

---ฝาก พี่หนุ่ย เส้นทาง กรุ่งเทพฯ-น่าน---

ดูรายระเอียด เพิ่มเติม ที่นี่

รูปภาพ
ไป จ.น่าน ตามที่ Google แนะนำ ระยะทาง 636 กม.
รูปภาพ
ไปตามที่ ลากเอง โดยไปทาง สระบุรี ลพบุรี 728 กม.
รูปภาพ
ไปแวะเขาค้อ ต่อจากนั้น Google แนะนำ 753 กม.
รูปภาพ
จากเขาค้อ ไป จ.นาน Google แนะนำ 396 กม.
รูปภาพ
ไปจาก เขาค้อ ไป จ.น่าน ลากเอง 386 กม.
ตลุย"น่าน"กับชาวคูคต 2553
ฟ้ากว้าง ทางไกล ปันน้ำใจเพื่อนร่วมทาง

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ » 13 เม.ย. 2010, 11:28

.....สุขสันต์...วันสงกรานต์ครับผม....
แนบไฟล์
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....

โพสต์ โดย อุ๊ค่ะ » 14 เม.ย. 2010, 00:07

สวัสดีวันสงกรานต์ พี่ๆ ทุกท่าน

อยู่กรุงเทพฯ ช่วงสงกรานต์ร้อนอย่างนี้นี่เอง :oops:
แนบไฟล์
สาดน้ำกันทางหน้าจอนี่แหล่ะ

โพสต์ โดย โหน่งแม่ลา » 14 เม.ย. 2010, 15:37

พี่ ck.
ไปน่าน..น่ะ ปั่นไปหรือขับรถไป ยังไงก็ต้องผ่านสิงห์บุรี เพราะถ้าปั่นไปใช้เส้นผ่านสระบุรี-เพชรบูรณ์ เขาเพียบครับมันต้องขึ้นเขาค้อ ทุ่งแสลงหลวง ภูทับเบิก เพราะมันเป็นเทือกเขาเดียวกัน :lol: