" ปั่นสองล้อ บ่ ยั่น ดอยสูง " กับชมรมพระรามเก้าที่เชียงราย

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
รูปประจำตัวสมาชิก
พระราม99
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: ชมรมจักรยานพระรามเก้า
Bike: Colnago,Specialized,Dahon,Tern

Re: " ปั่นสองล้อ บ่ ยั่น ดอยสูง " กับชมรมพระรามเก้าที่เชียงราย

โพสต์ โดย พระราม99 »

สวัสดีครับ...น้องกฤษ...เพื่อนร่วมทางที่น่ารัก

หลังจากน้องควบ big bike สีเหลืองสดใส หายลับตาไป ณ.จุดที่เราต้องแยกทางกันที่จ.แพร่

พวกพี่ก็มุ่งหน้าเข้าจ.น่าน นอน 1 คืน แล้วก็ไปเจอเพื่อนๆที่เชียงราย

ยังคอยการมาเยือนของน้องกฤษ อยู่นะครับ ปีหน้าหวังว่าคงได้พบกันนะครับ

เส้นทางปั่นจักรยานที่เชียงรายนี่...ท้าทายและเร้าใจจริงๆ...เข็นจักรยานจนร้องเท้าขาดเลยครับ...

ปล.ภาพavataรูปภาพน่ารักดีนะครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Steve
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycle Square

Re: " ปั่นสองล้อ บ่ ยั่น ดอยสูง " กับชมรมพระรามเก้าที่เชียงราย

โพสต์ โดย Steve »

รูปก็สวย บรรยายก็ดีอ่านแล้วเพลินมากๆครับ ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”