อ่างทองเปิดเมืองปั่น 3 AV ANGTHONG » อาทิตย์ 10 ก.พ. 2019 จังหวัดอ่างทอง

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ

Re: อ่างทองเปิดเมืองปั่น 3 AV ANGTHONG

โพสต์ โดย nungning » 26 พ.ย. 2018, 17:34

MAD_MAX เขียน:ไม่เปิด รุ่นเสือภูเขา เพิ่มอีกสักประเภท หน่อยเหรอครับ

T____T

ไม่จำกัดรถค่ะ ใช้เสือภูเขาลงปั่นก็ได้ แต่ถ้าเปิดเสือภูเขาแยกคนปั่นน้อยมาก ปล่อยรวมกับหมอบก็อันตราย ปล่อยแยกคนน้อยก็ทำความเร็ว AV ลำบาก
ต่อให้มี "กระจก" สักร้อยบาน
มันก็ส่องให้เห็น "สันดาน" ของคนไม่ได้..

viewtopic.php?f=55&t=970472

Re: อ่างทองเปิดเมืองปั่น 3 AV ANGTHONG

โพสต์ โดย Vapor Farm » 14 ม.ค. 2019, 10:44

สมมุติว่า ลง AV 30 พอปั่นจริง AV มากว่า 30 ผิดกติกา ไหมครับ
Friday Sys

โพสต์ โดย neoagent2000 » 27 ม.ค. 2019, 10:20

สมัครตอนนี้ยังทันไหมครับ
รับบิดสินค้าใน ebay หรือ รับชำระด้วย paypal ทุกรูปแบบครับ เชิญที่
http://www.thai-bid.pantown.com

โพสต์ โดย SenaCharlie » 04 ก.พ. 2019, 23:14

ก็เหมือนพวกกอล์ฟที่โกงแฮนดิแคปไง ไม่รู้มันภูมิใจตรงไหน

น่าอายล่ะไม่ว่า

โพสต์ โดย Nengnoinoi » 11 ก.พ. 2019, 06:08

ขอทราบ รายชื่อ เวลา อันดับ ในแต่ละประเภทด้วยครับ ขอบคุณครับ
...ปั่นแล้วเหนื่อย...