ปั่นชมเมืองพระชนกจักรี ครั้งที่ 4 “แผ่นดินธรรม สู่แผ่นดินทอง” » อาทิตย์ 09 ธ.ค. 2018 จังหวัดอุทัยธานี

ประชาสัมพันธ์ ทั้งงานปั่นท่องเที่ยว หรือ งานแข่งขัน โดยต้องมีลักษณะงานที่มีการจัดการดูแลนักปั่นที่เป็นระบบเช่นการรับสมัคร,การดูแลขบวนนักปั่น ถ้าเป็นการชักชวนไปปั่นทริปย่อยๆอย่างไม่เป็นทางการ ดูแลกันเองตามสมควร ให้ตั้งกระทู้ในหมวด "จัดทรืปย่อย" ครับ

Re: ปั่นชมเมืองพระชนกจักรี ครั้งที่ 4 “แผ่นดินธรรม สู่แผ่นดินทอง”

โพสต์ โดย iampinyo » 23 ต.ค. 2018, 11:52

ใครเป็น FC ใคร ติดตามได้ที่งานปั่นชมเมืองพระชนกจักรี ครั้งที่4 นี้นะครับ

Re: ปั่นชมเมืองพระชนกจักรี ครั้งที่ 4 “แผ่นดินธรรม สู่แผ่นดินทอง”

โพสต์ โดย iampinyo » 23 ต.ค. 2018, 14:29

FC ใครติดตามไปปั่นได้เลยนะครับ งานปั่นชมเมืองพระชนกจักรี ครั้งที่ 4 ที่จังหวัดอุทัยธานี 9 ธ.ค.61 นี้ครับ

โพสต์ โดย rangsonaon » 07 พ.ย. 2018, 11:24

งานมีโอกาสเลื่อนมั๊ยครับ เนื่องจากตรงกับงานใหญ่ระดับประเทศ เนื่องจากสมัคร และจองที่พักไปแล้ว...ผมจะได้โืรไปเลื่อนที่พักล่วงหน้าครับ

โพสต์ โดย Thana Ladybeauty » 18 พ.ย. 2018, 18:52

ขอสอบถามค่ะ พอดีลงสมัครรายการนี้ไป ซึ่งไปตรงกับงานปั่น อุ่นไอรัก แล้วติดภารกิจต้องไปร่วมขบวนในงานนี้ ที่กรุงเทพ ซึ่งทำให้ไม่สามารถเข้าร่วมรายการที่อุทัยฯ ได้ ซึ่งจะสอบถามว่าจะรับเสื้อกับเหรียญ ได้อย่างไรค่ะ

โพสต์ โดย RBping » 28 พ.ย. 2018, 13:42

ไม่เห็นมีใครเข้ามาตอบคำถามเรื่องวันที่ 9 ธค.61 เลย นักปั่นบางคนติดภารกิจเพราะเป็นงานระดับประเทศ เรื่องเสื้อเรื่องเหรียญตอบให้หน่อยเพื่อความชัดเจน

โพสต์ โดย gob55 » 04 ธ.ค. 2018, 10:09

ผู้จัดก็หายหัว... - - "
ตามดูใน FB ของงานมาให้แล้วนะ
1.จัดเหมือนเดิม วันเดิม เวลาเดิม
2.ถ้าใครไปไม่ได้ อยากให้ส่งเสื้อมาให้ ไป inbox ที่เพจเขาเอาเองนะครับ
.....
ฝากถึงผู้จัดทุกงานด้วยนะครับ ถ้ามาเปิดกระทู้รบกวนมา update ข้อมูลบ้าง ไม่ใช่ตั้งแล้วหายไปเลย
แค่กระทู้คุณยังไม่ดูแล แล้วผมจะมั่นใจว่า คุณจะดูแลนักปั่นได้ดี จริงๆหรือครับ?

โพสต์ โดย Thanawit Chunchuchuen » 08 ธ.ค. 2018, 10:27

สมัครแล้วไปไม่ได้จะติดต่อเรื่องเสื้อได้ที่ไหนครับ