ไม่ต้องงูๆปลาๆกับgarmin810แล้วครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
รูปประจำตัวสมาชิก
Skon
สมาชิก
สมาชิก
team: CTC Bike Group
Bike: เขียวสะอื้น

Re: ไม่ต้องงูๆปลาๆกับgarmin810แล้วครับ

โพสต์ โดย Skon »

ขอด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ
pakpaile@yahoo.com
รูปประจำตัวสมาชิก
amnuaybgi
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ไม่ต้องงูๆปลาๆกับgarmin810แล้วครับ

โพสต์ โดย amnuaybgi »

amnuaybgi@gmail.com

ขอบคุณครับ
witsk
สมาชิก
สมาชิก
team: ปั่นเพื่อสุขภาพ
Bike: Trek

โพสต์ โดย witsk »

ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”