รบกวนเพื่อนๆพี่ๆด้วยครับ เรื่องปรับระยะยุบโช็คFOX

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
mud1234
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ช็อบ ชิม ชิว
Bike: โคโมเก่าๆ

รบกวนเพื่อนๆพี่ๆด้วยครับ เรื่องปรับระยะยุบโช็คFOX

โพสต์ โดย mud1234 »

ใน กทม. มีร้านไหนรับทำ ปรับระยะยุบของโช็คหน้าบ้างครับ เดิมยุบ100 จะปรับให้เหลือ 80

รบกวนแนะนำร้านให้ด้วยครับ ขอเป็น กทม. นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
mud1234
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ช็อบ ชิม ชิว
Bike: โคโมเก่าๆ

Re: รบกวนเพื่อนๆพี่ๆด้วยครับ เรื่องปรับระยะยุบโช็คFOX

โพสต์ โดย mud1234 »

เจอแล้วครับ อยู่ถัดไปไม่กี่โพสเอง :lol: :lol: :lol: :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”