ตั้งกระทู้ในประกาศขายมือ2 และมาตั้งใน สินค้าที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน (ของคนละประเภท) วันเดียวกันได้ไหม

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
thman
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-3737-391
team: Line: ihaklin
Bike: Trek, Gary Fisher, Bianchi,Dahon,LA
ตำแหน่ง: บ้านดอน(เมือง) กรุงเทพ.

ตั้งกระทู้ในประกาศขายมือ2 และมาตั้งใน สินค้าที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน (ของคนละประเภท) วันเดียวกันได้ไหม

โพสต์ โดย thman »

ตั้งกระทู้ในประกาศขายมือ2 และมาตั้งใน สินค้าที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน (ของคนละประเภท) วันเดียวกันได้ไหม ครับ
หรือต้องห่างกันเท่าไหร่

หรือต้องให้ห่างกันตามกฏ
5.อนุญาตให้สมาชิก หนึ่งคนตั้งกระทู้ในกระดานซื้อขายได้ 1 กระทู้ ในระยะเวลา 2 วันเป็นอย่างน้อย นับจากกระทู้ก่อนหน้านั้น

ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
DXBicycle
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814240464
team: สุทธิสารฟิชชิ่ง
Bike: Specialized

Re: ตั้งกระทู้ในประกาศขายมือ2 และมาตั้งใน สินค้าที่ไม่เกี่ยวกับจักรยาน (ของคนละประเภท) วันเดียวกันได้ไหม

โพสต์ โดย DXBicycle »

ได้ครับ
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”