สอบถามเรื่องตัวแทนจำหน่ายจักรยาน Focus ครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน
ตอบกลับ
com1122
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

สอบถามเรื่องตัวแทนจำหน่ายจักรยาน Focus ครับ

โพสต์ โดย com1122 »

ตอนนี้เห็นมีจัดโปรของ Cayo al 105 ราคายั่วยวนใจมากกกกกกกกกก แต่ผมหาร้านตัวแทนจำหน่ายตาม internet ไม่ค่อยได้เลย มีอยู่ไม่กี่ร้านเอง สอบถามทางเพจ Focus th ไปก็ไม่ได้รับคำตอบ

จึงอยากถามเพื่อนสมาชิกว่าเพื่อนๆท่านใดมีรายชื่อร้านตัวแทนจำหน่ายบ้างครับ หรือเจาะจงไปว่า Cayo 105 al ไซส์ M(54) เลยก็ได้ครับ เพราะเท่าที่สอบถามร้านอื่นๆมา เหลือแต่ s กับ xs ทั้งนั้น เสียใจจัง

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

โพสต์ โดย Rush »

Cycle square
ถนนพระรามสาม ยานนาวา
ลองสอบถามดูยังครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน”