ขอคำแนะนำกระโหลกและจานหน้า Litepro

ตอบกลับ
DahopPee Piriya
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ขอคำแนะนำกระโหลกและจานหน้า Litepro

โพสต์ โดย DahopPee Piriya »

รบกวนสอบถามครับจักรยานผม Java mini
รูปภาพ
สามารถซื้อกระโหลกกลวงรุ่นด้านล่างมาใส่ได้รึป่าวครับ
Brand: litepro

Material: Aluminum alloy

Color: Black / Silver

Crank length: 170 mm

BCD: 130 MM

Weight: 780 g / set

รูปภาพ
Delta-Integrale
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ขอคำแนะนำกระโหลกและจานหน้า Litepro

โพสต์ โดย Delta-Integrale »

วัดขนาดที่เฟรม
รูปภาพ

Litepro ขนาดพอดีกัน ก็ใส่ได้ครับ
รูปภาพ

จานกะโหลกกลวงราคาๆ ถูก ก็ไม่ได้เบากว่าจานกะโหลกเหลี่ยมสักเท่าไหร่ ดีไม่ดีหนักกว่าด้วยซ้ำ
ความทนทาน กะโหลกกลวงลูกปืนขนาดเล็ก ไม่มีทางที่จะทนถึกเท่าลูกปืนกะโหลกเหลี่ยมครับ
DahopPee Piriya
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ขอคำแนะนำกระโหลกและจานหน้า Litepro

โพสต์ โดย DahopPee Piriya »

Delta-Integrale เขียน:วัดขนาดที่เฟรม
รูปภาพ

Litepro ขนาดพอดีกัน ก็ใส่ได้ครับ
รูปภาพ

จานกะโหลกกลวงราคาๆ ถูก ก็ไม่ได้เบากว่าจานกะโหลกเหลี่ยมสักเท่าไหร่ ดีไม่ดีหนักกว่าด้วยซ้ำ
ความทนทาน กะโหลกกลวงลูกปืนขนาดเล็ก ไม่มีทางที่จะทนถึกเท่าลูกปืนกะโหลกเหลี่ยมครับ
ขอบคุณมากครับ ผมจะลองหากระโหลกเหลี่ยมมาเปลี่ยบเทียบดูครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จักรยานอื่นๆ (รวม Trials,BMX,Dirt และอื่นๆ)”