หัวหิน ที่จัดประชุมผู้นำประเทศในกลุ่มอาเซียน + 6

ผู้ดูแล: ชนินทร์, สมพิศ, watt

รูปประจำตัวสมาชิก
ชยุต (Pc)
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-811-3288
team: กลุ่มชมสวน
Bike: GT PANTERA
ตำแหน่ง: Nonthaburi

Re: หัวหิน ที่จัดประชุมผู้นำประเทศในกลุ่มอาเซียน + 6

โพสต์ โดย ชยุต (Pc) »

ขอบคุณที่นำภาพมาฝาก ครับ...

วิวสวยๆ ทั้งนั้นเลย...
หนทางง่ายๆ ในการพาร่างกายไปใกล้ธรรมชาติ คือ จักรยาน … เชิญชมและติดตาม:
รวม URL กระทู้แนะนำเส้นทางจักรยานชานเมือง และแผนที่, My Twitter, My Facebook
รูปประจำตัวสมาชิก
ธานินทร์๙๙
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Lemond

Re: หัวหิน ที่จัดประชุมผู้นำประเทศในกลุ่มอาเซียน + 6

โพสต์ โดย ธานินทร์๙๙ »

สวัสดีครับ.. คุณชยุต.. นานๆเข้ามาทักทายกันทีนะครับ :D

สนามกอล์ฟต่างจังหวัดหลายแห่งอยู่บนภูเขา วิวสวย เช่นสนามกอล์ฟของกฟผ.หลายสนาม
ผิดกับสนามกอล์ฟบริเวณรอบๆกรุงเทพฯ ที่อยู่บนที่ราบ

ที่ผมเอาสองสนามที่หัวหินมาให้ดูกันนี้เพราะเป็นสนามที่เพิ่งสร้างใหม่ อยู่บนภูเขา เต็มไปด้วบเนินตามธรรมชาติทั้งสองสนาม เพื่อนๆผมส่วนใหญ่ยังไม่เคยไปเห็น ยังไม่ได้มีโอกาสไปลองเล่น และเป็นสนามชั้นดี ตั้งราคาค่าเล่น(กรีนฟี)ไว้ค่อนข้างสูงครับ ซึ่งก็เป็นไปตามสภาพ และตามที่เขาลงทุนไปเยอะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรวมมิตร”