หาเพื่อนร่วมกลุ่มปั่นแถวราม

พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
กฏการใช้บอร์ด
พูดคุย การปั่นจักรยานในเมือง ปั่นในชีวิตประจำวัน เสวนาการพัฒนาเส้นทางจักรยาน
ตอบกลับ
Emmy_HRP
สมาชิก
สมาชิก
team: หาเรื่องปั่น
Bike: เสือหมอบ

หาเพื่อนร่วมกลุ่มปั่นแถวราม

โพสต์ โดย Emmy_HRP »

;) หาเพื่อนปั่นแถว บึงกุ่ม สนามราชมังคลา หรือใกล้ๆ มาปั่นด้วยกันหาสถานที่ปั่นใกล้ๆนะคะมารวมกลุ่มเพิ่ม ชื่อกลุ่ม หาเรื่องปั่น คะ
รูปประจำตัวสมาชิก
ok_man
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: KSH-W

Re: หาเพื่อนร่วมกลุ่มปั่นแถวราม

โพสต์ โดย ok_man »

แถวนี้ตอนเย็นรถเยอะมากอ่ะครับ ปั่นช่วงไหนครับ เพราะอย่างผมปั่นเส้นหลังบ้าน (กำแพงเพชร 7) วนไปทาง NASA ได้รอบละ 5 โลได้ แต่ถ้าฝนตกก็ไม่ปั่นเพราะน้ำขัง ขี้เกียจล้างรถบ่อยๆ

แต่ถ้าวันหยุดก็ไปประเวศ เลียบมอเตอร์เวย์เรื่อยเปื่อยๆ ไม่มีกลุ่มน่ะครับ
Emmy_HRP
สมาชิก
สมาชิก

Re: หาเพื่อนร่วมกลุ่มปั่นแถวราม

เรานัดกันช่วง4-5โมงคะ ปั่นที่สนามราชมังเค้ามีเลนส์จักรยานให้หน่อยๆคะ ต้องลองมาปั่นมั้ยคะ วันไหนนัดกัน
อติวิชญ์โชค
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0620908877
team: เสือหมอบ
Bike: infinite spad comp
ติดต่อ:

โพสต์ โดย อติวิชญ์โชค »

ผมก็พึ่งมาอยู่แถวรามไม่นาน ขอปั่นด้วยคับหาที่ปั่นไม่ได้เลย มีไลน์ไหมเอ่ย ขอร่วมด้วยคับผม พรุ้งนี้เช้าว่าจะปั่นราชมัง พอดีคับ
Emmy_HRP
สมาชิก
สมาชิก

วันนี้ไปปั่นราชมังเหมือนกันคะ งั้นเดี่ยวส่งในข้อความไปนะคะ
siampiccolo
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย siampiccolo »

ลองปั่นเวโลโดมดูไหมครับ ผมปั่นตอนเย็นประจำ
Tangchai007
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: รถมือสอง

โพสต์ โดย Tangchai007 »

ผมปั่นประจำแถวราชมังคลา บางที่ก็ชอบปั่นด้านล่าง ลมจะไม่ค่อยแรงเหมือนด้านบน
Emmy_HRP
สมาชิก
สมาชิก

อยากลองปั่นในเวโลคะแต่เข้าไปไม่ถูกอะคะ
พอดีมือใหม่นะคะ วันไหนไปปั่นด้วยกันบ้างนะคะเผื่อได้รับการแนะนำอะไรดีๆคะ
Emmy_HRP
สมาชิก
สมาชิก

จะสร้างกลุ่มไลน์เผื่อพี่ๆเพื่อนๆนัดกันไปปั่นนะคะ ใครสะดวกเข้าPMมาหน่อยนะคะไว้นัดกันไปคะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มเมืองจักรยาน”