เที่ยวเสียมเรียบ กัมพูชากันเถอะ

เจอวิดีโอ หรือ Youtube วีดีโอที่น่าสนใจ โพสได้ที่นี่
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
bootsreview
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Giant
ตำแหน่ง: Blogger
ติดต่อ:

เที่ยวเสียมเรียบ กัมพูชากันเถอะ

โพสต์ โดย bootsreview »

"See Angkor Wat and die" (ไปดูปราสาทนครวัดก่อนสักครั้งแล้วค่อยตาย)
คำพูดของ อาโนลด์ ทอยน์บี นักประวัติศาสตร์ชาวอังกฤษ พูดถึงความมหัศจรรย์ของปราสาทนครวัดที่คนที่มีโอกาสควรแวะไปสัมผัสสักครั้ง...

เมื่อไม่นานมานี้ผมได้มีโอกาสไปสัมผัสถึงความยิ่งใหญ่ที่ว่า พูดคำเดียวว่า "ไม่ผิดหวัง" ครับ แถมบรรยากาศยังน่าวิ่งน่าปั่นจักรยานเที่ยวเป็นอย่างมาก ใครมาโอกาสอย่าลืมไปครับ ใกล้ๆบ้านเรานี่เอง ผมเก็บวีดีโอบางส่วนจากการท่องเที่ยวครั้งนี้มาฝาก

เชิญชมครับ
mr.cool
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089155xxxx
team: อิสระ
Bike: Performer Recumbent 3 Wheel
ตำแหน่ง: 16110

Re: เที่ยวเสียมเรียบ กัมพูชากันเถอะ

โพสต์ โดย mr.cool »

นำเสนอดีมาก ขอบคุณครับ
"ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"
bootsreview
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Giant
ตำแหน่ง: Blogger
ติดต่อ:

Re: เที่ยวเสียมเรียบ กัมพูชากันเถอะ

โพสต์ โดย bootsreview »

mr.cool เขียน:นำเสนอดีมาก ขอบคุณครับ
ขอบคุณที่แวะมาชมครับ 8-)
champ15
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: N/A
team: N/A
Bike: Vintage / Cruiser
ตำแหน่ง: N/A

โพสต์ โดย champ15 »

:)
: ) . . .
: ) . . Line ID : champ-pee
aeclubwoi
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย aeclubwoi »

กัมพูชานี่แหล่งคาสิโนสินะ 55+ กลัวจะไปเล่น Gclub ไฮโล เงินหมดอดกลับบ้าน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “วิดีโอน่าสนใจ”