เปลี่ยนแนวไปเล่นไทเทเนียมแบรนด์ไหนดีครับ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
wutthinan22
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Mosso Race 7519 #1 Java Lampo Full Sus #2 Pinarello Gan S #3

เปลี่ยนแนวไปเล่นไทเทเนียมแบรนด์ไหนดีครับ

โพสต์ โดย wutthinan22 »

เสือเขาเฟรมไทเทเนียมแบรนด์ไหนน่าเล่นแล้วงานดีๆบ้างครับ ที่เล็งๆไว้ ความต้องการเคยมีคาร์บอนแล้วอยากลองไทเทเนียม น้ำหนักไม่เกี่ยงครับ ของานดี สวย เท่และคงทนครับ พี่ๆคนไหนเคยใช้หรือแนะนำบ้างครับพอดีตอนนี้ใจเทไปไทเทเนียมแล้ว
1.Paduano
2.litespeed
3.หรือแนะนำแบรนด์อื่นๆ
Good Pain
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: TCR ONCE

Re: เปลี่ยนแนวไปเล่นไทเทเนียมแบรนด์ไหนดีครับ

โพสต์ โดย Good Pain »

อารมย์เดียวกับผมเลยแต่ผมเป็นหมอบ ผ่านมาแล้วทั้งอลูและคาร์บอนตอนนี้อยากไปไทเทดูบ้างแต่ผมรองบกับดูมาตรฐานดิสเบรคให้ลงตัวก่อน สเปคในใจผมคือเฟรมไทเท+ดิส+ล้อทูปเลส+ยางหน้ากว้าง ยี่ห้อที่เล็งไว้ก็ Lynskey ครับ ดูคุ้มราคาดีและโปรไฟล์ของแบรนด์ก็โอเค
Delta-Integrale
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: เปลี่ยนแนวไปเล่นไทเทเนียมแบรนด์ไหนดีครับ

โพสต์ โดย Delta-Integrale »

7
ที่สุดแล้วครับ
zefer111
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย zefer111 »

สำหรับผม ultimate of titanium >>. Seven. ครับ
Endurance & Durable !!!~~
johnbee
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คนหล่อปั่นเสือภูเขา / ราบ11รุ่น11
Bike: Seven teres /Ellsworth moment/Balancefs450/Dahon broadwalk/Lapierre Zesty 514/pivot mach4/cannondale craymore/transition tranam

โพสต์ โดย johnbee »

1.seven
2.merlin
3.moot
อึดเข้าไว้
ให้รางวัลชีวิต จักรยานสักคัน
https://www.facebook.com/groups/720023351453954/
ตอบกลับ

กลับไปยัง “อุปกรณ์จักรยานทั่วไป (MTB)”