โพสไม่ได้ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
buddhistman
สมาชิก
สมาชิก

โพสไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย buddhistman »

เนื่องจากมีจำนวนเวลาการใช้งานเกิน1ชม.แล้วแต่ยังโพสไม่ได้เลยครับ log out แล้ว log in ใหม่ก็ัยังไม่ได้ ต้องทำยังไงบ้างครับ ขอบคุณครับ
i_am_mojo
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Challenger

Re: โพสไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย i_am_mojo »

ได้ครับ ผมมองเห็น
buddhistman
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย buddhistman »

โพสซื้อขายอ่ะครับ ระบบแจ้งว่าผมไม่สามารถโพสได้ครับ
i_am_mojo
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Challenger

โพสต์ โดย i_am_mojo »

ขอโทษครับ ผมอ่านไม่ละเอียดเอง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”