วิธีเอากระทู้เก่าขึ้นมาโพสใหม่

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
ขุนแผน
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรม ถึก
Bike: mtb trinx x9
ตำแหน่ง: ่jom.khunphan@gmail.com

วิธีเอากระทู้เก่าขึ้นมาโพสใหม่

โพสต์ โดย ขุนแผน »

อยากทราบวิธีเอากระทู้ของเราที่ตกไปแล้วขึ้นมาโพสใหม่ทำยังไงครับ รบกวนผู้รู้ทีครับ
รถไม่แพง...แต่แรงควาย!!!
lotus
ขาประจำ
ขาประจำ
team: รวมมิตร
Bike: Wheeler Ti, CSK หมอบ
ติดต่อ:

Re: วิธีเอากระทู้เก่าขึ้นมาโพสใหม่

โพสต์ โดย lotus »

ไม่มีทางครับ ยกเว้นกระทู้ที่เป็น sticky จะอยู่ข้างบนตลอด

ถ้าเป็นกระทู้ซื้อขาย ก้อปมาลงใหม่ครับ เว้นสักสองสามวัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”