ชวนคุยครับเพิ่งปั่นได้ไม่นานมากครับ ตอนนี้ใช้ app อะไรกันบ้างครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
rugby34
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ชวนคุยครับเพิ่งปั่นได้ไม่นานมากครับ ตอนนี้ใช้ app อะไรกันบ้างครับ

โพสต์ โดย rugby34 »

ตอนนี้ที่ผมใช้ มี
runstastic ตัวธรรมดา รำคาญตรงโฆษณาครับ 55 แต่จริงๆผมชอบนะรอซื้ออยู่
strava ตัวนี้ผมว่าก็โอดีครับ มีเพื่อนผมหลุดมาให้เห็นบ้าง โดยรวมก็ชอบครับ
Endomondo ตัวนี้ก็ดีครับ เพื่อนมีแต่น้อยซิงค์กับเฟสแล้วก็เหมือนไม่มีใครเข้ามา
mapmyride ตัวนี้ก็โอเหมือนกันแต่รำคาญโฆษณา ไม่รู้จะซื้อแอพยังไง
สรุปมันก็พอใช้ได้ทุกตัว จริงๆผมอยากเลือกใช้แค่ตัวเดียวยังเลือกไม่ถูกเลย เพิ่งซื้อ mio fuse มา เหมือนไม่ค่อยมีใครคุยเรื่องนี้เหมือนกันครับ :roll: มีอะไรคุยกันได้ครับ ดีใจโพสได้สักที 55
ใครใช้ Mio Fuse มาจอยกันครับ https://www.facebook.com/groups/1622335044703583/ :D
punya467
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rayong road bike, On/Off cycling
Bike: NICH LTD

Re: ชวนคุยครับเพิ่งปั่นได้ไม่นานมากครับ ตอนนี้ใช้ app อะไรกันบ้างครับ

โพสต์ โดย punya467 »

ใช้แต่ Strava ครับ เพราะเกือบทุกคนในกลุ่มก็ใช้ตัวนี้กัน ใช้ตัวอื่นเดี๋ยวคุยกับเขาไม่รู้เรื่อง 555
ลูกเผลอแล้วเจอกัน
tumbledoll
สมาชิก
สมาชิก

Re: ชวนคุยครับเพิ่งปั่นได้ไม่นานมากครับ ตอนนี้ใช้ app อะไรกันบ้างครับ

โพสต์ โดย tumbledoll »

ผมก็ใช้ mio fuse ผมทำเป็นแต่ให้วัด heart rate กับ endomondo เลย ใช้ eondo เป็นหลัก แล้ว sync ไป runtastic กับ strava เก็บไว้ คับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Mobile Phone / Sport Apps.”