ด่วน! ปรับกติกา สมาชิกระดับ 2,3,4 สำหรับโพสในกระดานซื้อขาย

ผู้เข้ามาใช้บอร์ทใหม่ๆนี้ กรุณาอ่านที่นี่ก่อนครับ ปัญหาและคำถามส่วนใหญ่มาไม่ยอมอ่านประกาศและกติกาวิธีปฎิบัติ

Re: ด่วน! ปรับกติกา สมาชิกระดับ 2,3,4 สำหรับโพสในกระดานซื้อขาย

โพสต์ โดย chari1919 » 31 ธ.ค. 2014, 05:46

:lol: รับทราบ

Re: ด่วน! ปรับกติกา สมาชิกระดับ 2,3,4 สำหรับโพสในกระดานซื้อขาย

โพสต์ โดย Hooley » 26 พ.ค. 2015, 10:17

รับทราบครับ
ธ.กรุงเทพ จำกัด 424 - 031508 - 7
Line ID : hooley
ขอบคุณ ThaiMTB ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ระบายของใช้ส่วนตัวครับ

โพสต์ โดย ReMR@f™ » 09 ส.ค. 2015, 15:13

test
อันว่าผู้ใด รู้จักผู้อื่น นะก็เป็นบัณฑิต แต่ว่าผู้ใด รู้ว่าตนผิด ก็เป็นผู้ฉลาด อันว่าผู้ใด ชนะคนอื่นก็เป็นผู้เก่งกาจ ผู้ใดสามารถ ชนะตนเอง ก็เป็นผู้มีปัญญา
อันว่าผู้ใด มีใจไม่มีธรรม ผู้นั้นนะเลวยิ่งกว่าลา

แต่ว่าผู้ใด มีเมตตากรุณา ก็ประเสริฐนักแล

โพสต์ โดย ride in box » 27 ส.ค. 2015, 16:06

ทราบครับ
ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
:mrgreen: :D :lol: Rหน้า2
จะยอมให้ใครมาทำร้ายเธอเป็นไปได้ไง แม้ตายก็ต้องยอม(พิสุทธิ์ ทรัพย์วิจิตร)

A littel brid told me