ตามหากรณีตัวอย่าง คุณ อนุพง ศ์ นักศึกษาแพทย์/หรือโจร

รวมกระทู้ที่มีปัญหาในการซื้อขายหรือการฉ้อโกงหลอกลวง
รูปประจำตัวสมาชิก
SODATO
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กำลังหาอยู่
Bike: พับ ภูเขา หมอบ นะจ๊ะ
ตำแหน่ง: บางกะปิ

Re: ตามหากรณีตัวอย่าง คุณอนุพงศ์ มูลแก้ว นักศึกษาแพทย์/หรือโจร

โพสต์ โดย SODATO »

สมควรโดนแล้วแบบนี้
เทิง
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 089-6388788
team: พิษณุโลก -รักทุกชมรม
Bike: อยากมีทุกยี่ห้อ

Re: ตามหากรณีตัวอย่าง คุณอนุพงศ์ มูลแก้ว นักศึกษาแพทย์/หรือโจร

โพสต์ โดย เทิง »

โจรโง่ก็อน่ากลัว โจรฉลาดยิ่งน่ากลัวกว่า
ผมเคยเจอมากับตัวคนมีความรู้สูง การงานดี
แต่ชอบจิกของตามห้าง(เป็นโรคจิตรอย่างนึง)
kanoku
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089.920.37.24
team: (NCC)KORAT
Bike: BTS(KLC)

โพสต์ โดย kanoku »

มีแบบนี้อีกไหม :?:
ธ.ไทยพาณิชย์ นครราชสีมา 401-107139-9 Kanok Suwanchai
entdoc001
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย entdoc001 »

ตอนนี้เปลี่ยนชื่อและนามสกุลแล้วครับ....แต่ยังชั่วเหมือนเดิม....

ล่าสุดใช้ชื่อ วสุXXX XXXXXXXครับ (ขอไม่ลงนามสกุล จะได้ไม่ผิดกฎหมายเกี่ยวกับ ICT)

อยู่ รพ.สามโคก จ.ปทุมธานีครับ

ทำตัวเลวหนักกว่าเดิมอีก ทั้งทางวินัย จรรยาบรรณ แพ่ง และอาญาเลยครับ(คดีล่าสุด=ปองร้ายผู้อื่นและทำให้เสียทรัพย์) ไม่รู้ว่า ผู้อำนวยการโรงพยาบาลกับสสจ.จะเก็บมันไว้ทำไม น่าจะยึดใบประกอบโรคศิลป์ได้แล้ว
(ใครอยากไปกระทืบมันผมก็สนับสนุนครับ ลองไปดู ถ้าไม่เจอที่รพ.สามโคก ก็อาจเจอตามรพ.เอกชนละแวกนั้น(โดดเวลาราชการไปหากิน)

ปกติผมไม่เล่นweb นี้ แต่ไอ้เลวตัวนี้ผมจะตามข้อมูลและคอยเตือนคนอื่นๆไม่ให้ตกเป็นเหยื่อของมันอีกครับ
pisitas
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: โรงพยาบาลโนนไทย นครราชสีมา

โพสต์ โดย pisitas »

โจร ชัด ๆ :twisted: :twisted: :twisted:
ปั่น ปั่น ปั่น เพื่อสุขภาพของเรา ;-)

*..ยิ่งปั่น..ยิ่งแข็ง..แรงยิ่งดี..*
entdoc001
สมาชิก
สมาชิก

ยังไงๆผมจะคอยตามประจาณความชั่วของนายอนุพงษ์(ซึ่งตอนนี้เปลี่ยนชื่อและนามสกุลไปแล้ว) เพราะขณะนี้ (ปี2556) มันก็ยังเป็นโจรในคราบหมออยู่ดี ไม่เลิกพฤติกรรมเลวๆชั่วๆ
entdoc001
สมาชิก
สมาชิก

Re: ตามหากรณีตัวอย่าง คุณ อนุพง ศ์ นักศึกษาแพทย์/หรือโจร

update.....

มารับ job ที่นี่....

http://www.kasemrad.co.th/th/site/find_ ... detail/679
entdoc001
สมาชิก
สมาชิก

Re: ตามหากรณีตัวอย่าง คุณ อนุพง ศ์ นักศึกษาแพทย์/หรือโจร

ยังไงก็จะต้องของลงชื่อนามสกุลเอาไว้นะครับ เผื่อมันจะมาทำอะไรไม่ดีอีก

อนุพงษ์ มูลแก้ว --> วสุรัชต์ นุติวัฒภาธรณ์

คดีอื่นที่มันทำไว้ ขอไม่กล่าวถึงในนี้นะครับ เกรงใจadmin...

บอกได้แค่ว่าตอนนี้มีคดีอาญาติดตัวแล้ว ตัดสินเรียบร้อย
(โทษอาญาประเทศไทย เบามากกกกก)
ส่วนคดีอื่นในส่วนระเบียบราชการ กำลังร้องเรียน สตง อยู่ เพราะ สสจ ไม่ลงโทษมัน ตอนนี้แจ้ง สตง ไปแล้ว ขึ้นอยู่ว่าจะ take action มั้ย และเมื่อไร

ตอนนี้มันก็ทำงานรพ.เอกชนอยู่ ก็ขอให้ระวังตัวกันนะครับ...
DXBicycle
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0814240464
team: สุทธิสารฟิชชิ่ง
Bike: Specialized

โพสต์ โดย DXBicycle »

ขอบคุณครับ
วันนี้คุณขี่จักรยานแล้วหรือยัง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งร้องเรียน”