มีท่านใดทำ Jawbone Up Move หายไหมครับ เจอวันที่ 30/1/15

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Hnui
สมาชิก
สมาชิก

มีท่านใดทำ Jawbone Up Move หายไหมครับ เจอวันที่ 30/1/15

โพสต์ โดย Hnui »

ท่านใดทำหายรบกวน PM มาบอกก็ได้นะครับว่าทำหายที่ไหน สีอะไร ถ้าใช่เด๋วผมติดต่อกลับครับ
nunkasho
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: 69/31ม.6 ถ.บรมราชชนนี ตลิ่งชัน ตลิ่งชัน กรุงเทพ
ติดต่อ:

Re: มีท่านใดทำ Jawbone Up Move หายไหมครับ เจอวันที่ 30/1/15

โพสต์ โดย nunkasho »

เยี่ยมครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”