หายางนอกและยางใน 16นิ้ว สำหรับ brompton ร้านไหนใน "ภูเก็ต" มีขายบ้าง

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
bite bike
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Impulso, Brompton
ติดต่อ:

หายางนอกและยางใน 16นิ้ว สำหรับ brompton ร้านไหนใน "ภูเก็ต" มีขายบ้าง

โพสต์ โดย bite bike »

หาซื้อยาง 16นิ้วสำหรับ จักรยาน brompton มีร้านไหนในเมืองภูเก็ตมีขายบ้างคะ
ขอบคุณคะ
ขี่จักรยาน ฝึกสติ
รูปประจำตัวสมาชิก
Jetlee
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Cinelli

Re: หายางนอกและยางใน 16นิ้ว สำหรับ brompton ร้านไหนใน "ภูเก็ต" มีขายบ้าง

โพสต์ โดย Jetlee »

ลองโทรถามถลางไบค์ดูครับ ที่นั่นคือ คลังใหญ่ของภูเก็ตเลย
golfyhobby
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Tyrell FX, Dahon Vector X10 แต่งจัดเต็ม

Re: หายางนอกและยางใน 16นิ้ว สำหรับ brompton ร้านไหนใน "ภูเก็ต" มีขายบ้าง

โพสต์ โดย golfyhobby »

สั่งเอาจากร้านที่กทม.ดีกว่าครับ มีของให้เราแน่นอน ผมยังตุนยางสำรองสำหรับรถพับของตัวเอง(ดาฮอน)เอาไว้เลยครับ ถึงเวลาจะได้มีใช้ทันที
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”