ล้อ java 406 disk ถ้าอยากเปลี่ยนดุม จะคุ้มไหม

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
Night_Angel
ขาประจำ
ขาประจำ
team: modify&service ==Tuned by kengster ==
Bike: Giant TCR / Winn Tuch

ล้อ java 406 disk ถ้าอยากเปลี่ยนดุม จะคุ้มไหม

โพสต์ โดย Night_Angel »

อยากให้มันลื่นกว่าดุม quando ครับ มันเป็นล้อติดรถ ถ้าเปลี่ยนดุมคุ้มไหม และดุมอะไรดี หรือ ลงล้อใหม่ ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
iN2
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

Re: ล้อ java 406 disk ถ้าอยากเปลี่ยนดุม จะคุ้มไหม

โพสต์ โดย iN2 »

Night_Angel เขียน:อยากให้มันลื่นกว่าดุม quando ครับ มันเป็นล้อติดรถ ถ้าเปลี่ยนดุมคุ้มไหม และดุมอะไรดี หรือ ลงล้อใหม่ ครับ
เปลี่ยนแล้วมีความสุขก็ถือว่าคุ้ม
แค่ออกปั่นให้สนุกก็พอ
Toshi
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek 1.2 2011, Cycle Life Style M, Bridgestone X3, Chevrolet FDB166 CY, Chevrolet CSF167 Classic
ตำแหน่ง: 46 ซอยรามคำแหง 27 ถนน รามคำแหง แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพฯ 10240
ติดต่อ:

Re: ล้อ java 406 disk ถ้าอยากเปลี่ยนดุม จะคุ้มไหม

โพสต์ โดย Toshi »

ซื้อล้อใหม่ ปล่อยของเก่าา
Toshi Bike & Service
https://www.facebook.com/toshibike.th/
รูปประจำตัวสมาชิก
Paddock
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Mini Java,Java Siluro Flat,Rover 16 Inch,Mountain Cat

โพสต์ โดย Paddock »

มองของ Novatec ก็ได้ครับ

ดมุดิสเหมือนกัน

เป็นผมคงเปลี่ยนเฉพาะดุมเหมือนกัน เพราะล้อเก่าก็ปล่อยยาก

:cry: :cry:
สไตล์ปั่นของผม: หาเส้นทางที่ไม่เคยไปและตามใจที่อยากจะไป

เสือภูเขา คลาสสิค สุดยอดความสวย
Night_Angel
ขาประจำ
ขาประจำ
team: modify&service ==Tuned by kengster ==
Bike: Giant TCR / Winn Tuch

โพสต์ โดย Night_Angel »

Paddock เขียน:มองของ Novatec ก็ได้ครับ

ดมุดิสเหมือนกัน

เป็นผมคงเปลี่ยนเฉพาะดุมเหมือนกัน เพราะล้อเก่าก็ปล่อยยาก

:cry: :cry:
ไปขึ้นดุมที่ไหนแนะนำบ้างครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”