ชิพเตอร์เสือหมอบ ใช้กับระบบเบรคแบบดิสก์น้ำมันได้มั้ยครับ ???

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
superfourz
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เสือภูเขา
ติดต่อ:

ชิพเตอร์เสือหมอบ ใช้กับระบบเบรคแบบดิสก์น้ำมันได้มั้ยครับ ???

โพสต์ โดย superfourz »

ตามหัวข้อเลย :roll: ชี้แนะด้วยครับผม
รูปประจำตัวสมาชิก
iN2
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

Re: ชิพเตอร์เสือหมอบ ใช้กับระบบเบรคแบบดิสก์น้ำมันได้มั้ยครับ ???

โพสต์ โดย iN2 »

superfourz เขียน:ตามหัวข้อเลย :roll: ชี้แนะด้วยครับผม
ซื้อชิพแบบไฮโดรลิค ไงครับ ถ้าแบบเก่าใช้ไม่ได้มั้งครับ
แค่ออกปั่นให้สนุกก็พอ
รูปประจำตัวสมาชิก
peep_bmw
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek 4900

Re: ชิพเตอร์เสือหมอบ ใช้กับระบบเบรคแบบดิสก์น้ำมันได้มั้ยครับ ???

โพสต์ โดย peep_bmw »

ยี่ห้ออื่นไม่ทราบ แต่ยี่ห้อนี้มีครับ

รุ่นล่างๆยังไม่น่าจะมีออกมา ดูจากรูปมีทั้ง D และ V เลยครับ
ไฟล์แนบ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”