ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพบ่อไร่ จังหวัดตราด

Moderator: ชินโนะสุเกะ

Re: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพบ่อไร่ จังหวัดตราด

โพสต์ โดย tanapath » 21 เม.ย. 2014, 05:24

สาวต่าย เป็นล่ามให้ครับ... :lol: :lol:
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

Re: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพบ่อไร่ จังหวัดตราด

โพสต์ โดย tanapath » 21 เม.ย. 2014, 05:38

เกินคำบรรยาย.... :lol:
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ว่าง ๆ เรียนเชิญนะครับ ยินดีต้อนรับครับผม

โพสต์ โดย ภราดร » 29 ก.ค. 2014, 09:19

:lol: หมวดเขต ลงรูปหน่อยทริปล่าสุด :lol:
โรงเรียนชุมชนวัดบ่อไร่ หมู่3 ต.บ่อพลอย อ.บ่อไร่ จ.ตราด 23140
โชคดีแล้วทูลหัว ที่มีผัวเป็นนักปั่น

โพสต์ โดย tanapath » 11 ก.ย. 2014, 17:38

วันที่ 14 ก.ย. 57 เราชาว บ่อไร่ เขาสมิง และตราด มีกิจกรรมปั่นไปชายแดนไทย - กัมพูชา เดี่ยวมีภาพนำมาฝากครับ

โพสต์ โดย ภราดร » 09 ม.ค. 2015, 08:19

ประกาศ
บ่อไร่เม้าเทนไบค์ ครั้งที่สองในปีนี้จะมีการจัดการแข่งขัน ประมาณต้นเดือนมีนาคมนะครับ
แจ้งเสือทุกท่านให้เตรียมร่างกายได้เลยนะครับ ชื่อบ่อไร่ปีนี้เหมือนเดิมครับการันตีได้ โหด มันส์ ฮา เหมือนเดิมคราบ
โรงเรียนชุมชนวัดบ่อไร่ หมู่3 ต.บ่อพลอย อ.บ่อไร่ จ.ตราด 23140
โชคดีแล้วทูลหัว ที่มีผัวเป็นนักปั่น