ขอคำแนะนำรถพับสำหรับเด็ก

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
mek777
ขาประจำ
ขาประจำ
team: (- -" )
Bike: Java Decaf TT

ขอคำแนะนำรถพับสำหรับเด็ก

โพสต์ โดย mek777 »

จะซื้อรถพับ หรือ mini ให้เด็กผู้หญิงสูงประมาณ 130 รุ่นไหนเหมาะสมบ้างครับ
ที่เล็งไว้เป็น java decaf กับ mini คานเฉียง ไม่แน่ใจว่าจะขี่ถึงมั้ย
ขอล้อ 20 งบไม่เกิน 1 หมื่นครับ ใครมีตัวไหนแนะนำให้ด้วยนะครับ
Gakman
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Brompton, Dahon Dash/Speed Falco, Java Fit16, Giant 16inch, TRINX 2608, FXSAGA 16D

Re: ขอคำแนะนำรถพับสำหรับเด็ก

โพสต์ โดย Gakman »

ราคาหนึ่งหมื่นนี่ได้รถพับ TrinX รุ่นดีเลยนะครับ อะไหล่ Claris ครบชุดเลย ถ้าถูกลงนิดนึงสักเก้าพันก็ได้รถพับ Chevrolet น่าจะถูกใจเด็กผู้หญิง
Mr.Gakman, The Folding Bicycle Lover:
Brompton, Giant Convey2, Dahon Dash P8, Speed Falco, Java Fit 16, K-Rock 14", Trinx FA2608, FXSAGA FX16D
Hobby: Photography/Plane Spotting/BB Gun/RC Airplane & Helicopter/Biking
mek777
ขาประจำ
ขาประจำ
team: (- -" )
Bike: Java Decaf TT

Re: ขอคำแนะนำรถพับสำหรับเด็ก

โพสต์ โดย mek777 »

เสาร์นี้ว่าจะพาไปลองคล่อมดูครับ ใจจริงอยากให้ใช้ Mini มากกว่า เผื่อเด็กๆเบื่อจะได้เอาไว้แต่งเล่นเอง อิอิ
แต่กลัวเค้าจะชอบสีชมพูนี่ล่ะ เวลาเราใช้คงคนมองพิลึก :lol: :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”