ชวนปั่นรถเล็ก ไม่มีจุดหมายปลายทางแล้วแต่ใจอยากไป ทุกวันเสาร์+สรุปทริปsmall wheel!!!!!!

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"รถพับ" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
toop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คสลช. / ชมรมจักรยานพับได้
Bike: จักรยานพับ

Re: ชวนปั่นรถเล็ก ไม่มีจุดหมายปลายทางแล้วแต่ใจอยากไป ทุกวันเสาร์+สรุปทริปsmall wheel!!!!!!

โพสต์ โดย toop »

ขอบคุณสำหรับภาพบรรยกกาศครับ ดูแล้ว น่าสนุกมากเลยครับ

:D :D :D
ijaopa
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นแค่ไหว ไปแค่ใจถึง(สุข)
Bike: Crius

Re: ชวนปั่นรถเล็ก ไม่มีจุดหมายปลายทางแล้วแต่ใจอยากไป ทุกวันเสาร์+สรุปทริปsmall wheel!!!!!!

โพสต์ โดย ijaopa »

อยากไปด้วยจังรถเล็กๆ ต้องทำไงบ้าง จำกัดยี่ฮ้อรถเล็กปะครับ ต้องล้อกี่นิ้ว เห็นมีแต่รถสวยๆ(น่าจะแพง)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รถพับ”